TIN TÀI TRỢ.

Chỉ Mẹ mới hiểu - Ngày Mẹ biết con đã hình thành.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 824 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đến thời điểm hiện tại thì mình đã được 2 con iu và chắc là cũng kết thúc luôn rồi.
    Con thì cũng đã lớn, 1 bé trai 6 tuổi và 1 bé gái 3 tuổi. Vậy mà đọc bài của các Mẹ, cảm xúc như ùa về rõ như in cái ngày Mẹ biết con đã hình thành.
    Cưới xong Mẹ dự định khoảng nửa năm nữa mới có con vì kinh tế cũng như mọi sinh hoạt trong gia đình còn quá mới mẻ. Một năm trôi qua vẫn chưa có tin tức gì, trong một năm đó có biết bao nhiêu phiền muộn từ .... nhưng Mẹ vẫn vượt qua được, bỏ ngoài tai những lời nói không hay từ....và một ngày không xa con đã đến bên Mẹ với biết bao nhiêu niềm vui được bù đắp. Một cảm giác thật lạ và Mẹ chắc chắn rằng chỉ Mẹ mới hiểu. Và đúng như thế, cầm que thử trên tay là Mẹ chắc rằng Mẹ đã có con.
    (PS cho các Bạn dự định sinh con: hãy thật sự thoải mái, lạc quan thì niềm vui sẽ đến)
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,397 Bài viết

• 12,999 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ME BON Xem bài viết
    Đến thời điểm hiện tại thì mình đã được 2 con iu và chắc là cũng kết thúc luôn rồi.
    Con thì cũng đã lớn, 1 bé trai 6 tuổi và 1 bé gái 3 tuổi. Vậy mà đọc bài của các Mẹ, cảm xúc như ùa về rõ như in cái ngày Mẹ biết con đã hình thành.
    Cưới xong Mẹ dự định khoảng nửa năm nữa mới có con vì kinh tế cũng như mọi sinh hoạt trong gia đình còn quá mới mẻ. Một năm trôi qua vẫn chưa có tin tức gì, trong một năm đó có biết bao nhiêu phiền muộn từ .... nhưng Mẹ vẫn vượt qua được, bỏ ngoài tai những lời nói không hay từ....và một ngày không xa con đã đến bên Mẹ với biết bao nhiêu niềm vui được bù đắp. Một cảm giác thật lạ và Mẹ chắc chắn rằng chỉ Mẹ mới hiểu. Và đúng như thế, cầm que thử trên tay là Mẹ chắc rằng Mẹ đã có con.
    (PS cho các Bạn dự định sinh con: hãy thật sự thoải mái, lạc quan thì niềm vui sẽ đến)
    Đồng ý với bạn, giữ tinh thần thoải mái thì dễ đậu thai hơn là suốt ngày lo lắng, sốt ruột nhỉ. Mình bé đầu đến rất tự nhiên, nhẹ nhàng. Bé thứ 2 là có kế hoạch nên cũng mong, may mắn tháng thứ 2 sau khi thả mình đậu luôn.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 508 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cám ơn lời khuyên p/s của MEBON nhé
    • 338 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Me Bon được 1 trai 1 gái là thích rùi, Em sau này cũng muốn dc 1 nếp 1 tẻ như thế
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cuonglinh2611 Xem bài viết
    Đồng ý với bạn, giữ tinh thần thoải mái thì dễ đậu thai hơn là suốt ngày lo lắng, sốt ruột nhỉ. Mình bé đầu đến rất tự nhiên, nhẹ nhàng. Bé thứ 2 là có kế hoạch nên cũng mong, may mắn tháng thứ 2 sau khi thả mình đậu luôn.
    Chúc mừng cuonglinh2611 nhé, cũng có rất nhiều người rút ra được kết luận như vậy đó cuonglinh2611.

Trích dẫn Nguyên văn bởi heomoicoi Xem bài viết
    cám ơn lời khuyên p/s của MEBON nhé
    Chúc cho tất cả mọi người được may mắn trong đó có heomoicoi nữa.

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhox_buoi Xem bài viết
    Me Bon được 1 trai 1 gái là thích rùi, Em sau này cũng muốn dc 1 nếp 1 tẻ như thế
    Chúc nhox_buoi sau này được may mắn nhé.
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhox_buoi Xem bài viết
    đúng rồi như chị là đẹp quá rồi còn gì, chúc mừng gia đình nhỏ hạnh phúc của chị nhá, em cũng thèm được như thế mà ko biết có được ko hihi!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 138 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

hihi, mọi người xem chỉ tay cho e nói rằng sau nay e được 1 gái 1 trai đấy các mẹ ạ
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caohoang2010 Xem bài viết
    đúng rồi như chị là đẹp quá rồi còn gì, chúc mừng gia đình nhỏ hạnh phúc của chị nhá, em cũng thèm được như thế mà ko biết có được ko hihi!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi betosu Xem bài viết
    hihi, mọi người xem chỉ tay cho e nói rằng sau nay e được 1 gái 1 trai đấy các mẹ ạ
    Cảm ơn caohoang2010 và betosu nhé, hy vọng là các Bạn cũng được may mắn như nhà mình, sau này có tin vui nhớ alo để chúc mừng nhé.
    Mà bây giờ mình thấy con nào cũng iu lắm, trai hay gái đều là những khoảnh khắc tuyệt vời chỉ Mẹ mới hiểu.
    • 918 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ME BON Xem bài viết
    Cảm giác cầm que thử có 2 vạch trên tay khi mình muốn có con chắc khác với những người có con ngoài ý muốn.
    Cảm giác của mình cũng giống như bạn: Chắc rằng Mẹ đã có con. Nhưng mình vẫn còn chưa tin tưởng 100% vào que thử. Khi đi gặp bác sĩ, sau khi khám và đọc kết luận Có tim thai mình mới hạnh phúc và thấy điều đó thiêng liêng, một sinh linh bé nhỏ đang hình thành trong cơ thể mình.
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi GIADINHHAOHAO Xem bài viết
    Cảm giác cầm que thử có 2 vạch trên tay khi mình muốn có con chắc khác với những người có con ngoài ý muốn.
    Cảm giác của mình cũng giống như bạn: Chắc rằng Mẹ đã có con. Nhưng mình vẫn còn chưa tin tưởng 100% vào que thử. Khi đi gặp bác sĩ, sau khi khám và đọc kết luận Có tim thai mình mới hạnh phúc và thấy điều đó thiêng liêng, một sinh linh bé nhỏ đang hình thành trong cơ thể mình.
    Cái cảm giác có con như mình muốn của mỗi người cũng mỗi khác chứ nhỉ, mỗi khoảnh khắc là một niềm vui khó tả hay mỗi khoảnh khắc là một nỗi lo sợ cũng chỉ Mẹ mới hiểu mà thôi.