TIN TÀI TRỢ.

Cảm ơn Pampers Việt Nam, Cảm ơn Webtretho

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.6K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 279 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Chào các chị em,

mình tham gia diễn đàn mới đây. Bé con nhà mình 22.5 này là thôi nôi. Cũng đã gần 4 tháng tham gia diễn đàn, và mình biết đến chuyên mục này, chuyên mục "Chỉ Mẹ mới Hiểu".

Lúc đó, chuyên mục "Chỉ Mẹ mới Hiểu" có cuộc thi viết Nhật kí làm mẹ cùng cô Linh Nga, và mình đã tham gia. May mắn là mình được giải. Tuy nhiên, không phải vì lý do đó mà mình gắn kết với chuyên mục này, mà đó là vì những kiến thức chia sẻ thật hay và bổ ích, được cập nhập và chi tiết của các chị em, các mẹ Webtretho trong "Chỉ Mẹ mới Hiểu" này.

Nhân đây, mình cũng cảm ơn đến nhãn hàng Pampers Việt Nam đã tạo 1 sân chơi thật bổ ích cho chị em chúng mình. Mình tin dùng sản phẩm vì chất lượng và vì tính cộng đồng, quan tâm đến người tiêu dùng của Pampers nói riêng và P&G nói chung.

Mình cũng gửi lời yêu thương đến bé Bill của mình, nhờ có con, mà mẹ mới hiểu thế nào là Làm Mẹ. Đó là niềm hạnh phúc lớn lao nhất mà mẹ có được trong cuộc đời này.

Ngó nghiêng thời gian của chuyên mục "Chỉ Mẹ mới Hiểu" đã cận kề kết thúc, lòng mình lại bùi ngùi, mình nhanh tay viết vội lời cảm ơn cho kịp, để bày tỏ sự trân trọng của mình.

Cảm ơn Pampers Việt Nam và cảm ơn Webtretho 1 lần nữa... Hy vọng sẽ còn gặp thật nhiều kiến thức, kinh nghiệm hay và chia sẻ cùng các chị em, các mẹ.

Thân,
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 279 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

images?q=tbn:ANd9GcQ3EhZx7H9-hN_uEVZl8xOHtCbRgdKoFn8FWNssEgjF63lmkXFB

Tặng hoa cả nhà!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng muốn nói lời cảm ơn đến WTT, bã bỉm pampers vì nhờ có chuyên mục Chi mẹ mới hiểu mà mình, người mẹ lười viết nhật ký như mình đã có 1 tập dài về những kỷ niệm để con yêu đọc sau này. Nhờ ham hố giải thưởng nên người mẹ lười như mình đã ngồi đấy ah,
    • 171 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hí...hí.. Em cũng rất thích chuyên mục này. Vaò đây có rất nhiều kiến thức bổ ích. Gửi lời cám ơn các mẹ đã nhiệt tình chia sẻ nữa!
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không những cảm ơn nhãn hàng Pampers mà còn cảm ơn wtt nhiều vì có rất nhiều sân chơi bổ ích, những chia sẻ rất thiết thực của các mom để có thêm những kiến thức và kinh nghiệm chăm sóc con của mình hơn.
    • 652 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhờ có WTT và nhãn hàng Pampers mà các mẹ cũng giảm bớt lo lắng trong quá trình nuôi dạy con, nơi các mẹ cùng nhau sẻ chia kinh nghiệm, học hỏi nhau để chăm sóc con một cách tốt nhất và luôn dành cho con những điều tốt đẹp nhất. Một lần nữa cảm ơn WTT và Pampers đã đồng hành cùng các mẹ nuôi dạy con.
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đồng hành cùng Pampers trong suốt thời gia qua, kể từ lúc bé còn nhỏ, giờ con được hơn 3 tuổi rồi, vẫn trung thành với PP.

Giờ đây Pampers đang có cuộc thi:
    https://www.webtretho.com/forum/f3403...t-nam-1663140/
    Vậy là chúng ta đã được tiếp tục cùng PP tham gia một kỉ lục nữa các mẹ nhỉ!
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Mình cũng tham gia chương trình Chỉ mẹ mới hiểu, tham gia viết nhật ký cho con và khoe hình ảnh của con với các mẹ trên WTT. Tuy ko có giải gì nhưng mình vẫn rất vui vì có cơ hội được giao lưu với tất cả các mẹ. Cảm ơn Pampers và WTT đã tạo ra sân chơi bổ ích cho chúng ta có dịp làm quen với nhau và học hỏi được nhiều kinh nghiệm nuôi dạy con thật quý!
    • 3,321 Bài viết

• 4,410 Được cảm ơn

Dạo này mình cũng hay vào chuyên mục "Chỉ mẹ mới hiểu".
    Mình đã học được rất nhiều những kinh nghiệm bổ ích cho việc chăm sóc bé yêu sắp chào đời của mình.
    Cảm ơn wtt, cảm ơn pamper và các mẹ nhiều lắm.