TIN TÀI TRỢ.

Bỉm quần Pampers active baby mới ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,708 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Hihi, vừa xem quảng cáo tã quần Pampers mới đây, ấn tượng nhất là cái khoản "khóa chống ẩm" ngăn hem cho dung dịch bẩn của bé trào ngược lại dù bé có ngồi bệt, thích thật!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,278 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuccung_cuame39 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, cho em hỏi với, ku cậu nhà em mặc tã quần nhưng cứ hay bị hăm, e xài phấn J&J nhưng vẫn không hết? các mẹ có biết tại sao lại bị vậy thì chỉ giúp e với nhé! Người ta bảo cu nhà e bị dị ứng với mặt bông của tã! Hix, nhìn thằng bé cứ thương ơi là thương!
    Trước khi đóng bỉm cho con bạn bôi kem chống hăm cho con, mỗi lần vệ sinh bạn đun lá chè tươi lên rồi pha với nước để rửa cho con, bỉm hơi nặng thì thay cho con luôn. Bé nhà mình trước cũng bị hăm mình kiên trì làm như thế một thời gian thì con không bị hăm nữa
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daubiec Xem bài viết
    Trước khi đóng bỉm cho con bạn bôi kem chống hăm cho con, mỗi lần vệ sinh bạn đun lá chè tươi lên rồi pha với nước để rửa cho con, bỉm hơi nặng thì thay cho con luôn. Bé nhà mình trước cũng bị hăm mình kiên trì làm như thế một thời gian thì con không bị hăm nữa
    Để bé không hăm khi mang bỉm thì mình nghĩ điều không thể thiếu nữa là "em bỉm " mà mẹ chọn cho bé nữa đấy. Bỉm mặc cho bé phải thật là khô thoáng và mềm mại nhé. Hình như bỉm pampers active baby có đáp ứng rất ok đặc tính này nhé.
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sausau_bimbim Xem bài viết
    Theo các mẹ thì dùng tả quần và tả dán, cái nào tiện hơn các mẹ nhỉ?
    Theo mình thì tả quần tiện lợi hơn nhiều mẹ nó ạ.

Con mình sử dụng tả của pamper từ dán chuyển sang quần cho tiện. Mà công nhận tả quần mới ra nên cũng cháy hàng liên tục.

Mình sử dụng thấy thích vì nếp gấp mềm mại cho da con và khô thoáng nữa.
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết

Con mình sử dụng tả của pamper từ dán chuyển sang quần cho tiện. Mà công nhận tả quần mới ra nên cũng cháy hàng liên tục.

Em thì cũng đang dùng tã dán của Pampers đây, thấy rất ổn. Gần đây thấy quảng cáo tã quần cũng thấy hay hay nhưng ở nhà mới mua gói lớn tã dán rồi nên dùng còn lâu mới hết. Giá có chương trình dùng thừ sản phẩm miễn phí này của Pampers tã quần trên Webtretho thì hay quá nhỉ, để mình biết và so sánh cụ thể hơn về những tính năng ưu việt của tã quần!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caohoang2010 Xem bài viết
    Em thì cũng đang dùng tã dán của Pampers đây, thấy rất ổn. Gần đây thấy quảng cáo tã quần cũng thấy hay hay nhưng ở nhà mới mua gói lớn tã dán rồi nên dùng còn lâu mới hết. Giá có chương trình dùng thừ sản phẩm miễn phí này của Pampers tã quần trên Webtretho thì hay quá nhỉ, để mình biết và so sánh cụ thể hơn về những tính năng ưu việt của tã quần!
    Trước chưa có tả quần nên mình dùng tả dán cho con ko hà, hôm nay ra mua bịch tả quần Pampers active size XL 20 cái/ 115 k, cửa hàng quen khuyến mãi còn 100k. Mà công nhận cái tả quần này xài thích cực, mềm mại nhẹ nhàng, mà tiện ghê, chỉ cần tròng vô là xong. Con mình đang ngủ ngon lành, để sáng mai kiểm tra xem thế nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó ơi, trên bao bì nó ghi là tã quần ko thôi hay ghi la tã quần pampers active baby, mình chỉ thấy loại tã quần ko
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Trước chưa có tả quần nên mình dùng tả dán cho con ko hà, hôm nay ra mua bịch tả quần Pampers active size XL 20 cái/ 115 k, cửa hàng quen khuyến mãi còn 100k. Mà công nhận cái tả quần này xài thích cực, mềm mại nhẹ nhàng, mà tiện ghê, chỉ cần tròng vô là xong. Con mình đang ngủ ngon lành, để sáng mai kiểm tra xem thế nào.
    • 3,321 Bài viết

• 4,410 Được cảm ơn

Vào forum này tớ mới biết bỉm quần Pamper có hai loại riêng cho bé trai và bé gái, thật là tiện.
    Với loại bỉm quần này chắc là các bé sẽ đi lại dễ hơn loại bỉm dán các mẹ nhỉ!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết

Mình cũng rất thích dùng loại bỉm quần, rất tiện lợi nhất là khi cho con đi chơi hoặc ban đêm khi ngủ. Bỉm quần ôm trọn đùi của bé nên không sợ bị lệch. Loại bỉm Pampers này mềm mại nên không sợ bé khó chịu.
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meochjp Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, trên bao bì nó ghi là tã quần ko thôi hay ghi la tã quần pampers active baby, mình chỉ thấy loại tã quần ko
    Ui ui, mình sorry, hôm qua vội quá nên ko nhìn kỹ, trên bao bì chỉ ghi là pampers thôi mẹ nó ạ. Hay loại này là loại của đợt cũ nhỉ!
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Smooth Xem bài viết
    Mình cũng rất thích dùng loại bỉm quần, rất tiện lợi nhất là khi cho con đi chơi hoặc ban đêm khi ngủ. Bỉm quần ôm trọn đùi của bé nên không sợ bị lệch. Loại bỉm Pampers này mềm mại nên không sợ bé khó chịu.
    Đúng đó mẹ nó ạ. Con mình lúc trước xài hãng khác but cạnh ngay hông rất cứng nhiều lúc da con bị cứa thấy thương con lắm.
    Hơn nữa tã pampers thấm hút nhanh khô thoáng nên k sợ chống tráo ngược nên mình thích, con thích luôn
    • 3,321 Bài viết

• 4,410 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi, pamper này trẻ sơ sinh mặc được ko nhỉ? Trên bao bì quảng cáo thấy in hình trẻ lớn lớn rồi. Nếu ổn thì em muốn dùng từ lúc sinh đến khi cai bỉm cho bé luôn. Sắp vỡ chum nên quan tâm lắm ạ. Với cả siêu thị Maximark thì có bán ko? Chỗ này gần cty em đi dễ, chỉ sợ là phân phối ở các siêu thị phổ biến như coopmart, big C thôi thì hơi kẹt vì em ko tiện đường. Các hiệu tạp hóa lớn lớn có bán ko nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko phải đâu chắc loại tã quần active baby chưa ra mẹ nó ạ
    Ui ui, mình sorry, hôm qua vội quá nên ko nhìn kỹ, trên bao bì chỉ ghi là pampers thôi mẹ nó ạ. Hay loại này là loại của đợt cũ nhỉ!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,121 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuyentu3984 Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi, pamper này trẻ sơ sinh mặc được ko nhỉ? Trên bao bì quảng cáo thấy in hình trẻ lớn lớn rồi. Nếu ổn thì em muốn dùng từ lúc sinh đến khi cai bỉm cho bé luôn. Sắp vỡ chum nên quan tâm lắm ạ. Với cả siêu thị Maximark thì có bán ko? Chỗ này gần cty em đi dễ, chỉ sợ là phân phối ở các siêu thị phổ biến như coopmart, big C thôi thì hơi kẹt vì em ko tiện đường. Các hiệu tạp hóa lớn lớn có bán ko nhỉ?
    Cac hang bim deu co du size cho be tu so sinh den lon ma me no, theo minhi biet thi Pamper cung vay do, loai moi ra nay chac cung co thoi
    OS2Hp7
    Tom iu: NB: 3.4 kg; 1M: 4.8kg (3D rụng rốn); 2M: 6.1kg & 60cm; 2M18d: 6.7kg; 3M: 7kg & 64cm; 4M: 7.5kg & 70cm

syeVp7
    • 652 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà mình trước mình cho dùng tã quần huggies nhưng mỗi lần mặc cho bé lại thấy bất tiện vì hai bên hông của tã quần hơi dài nên khi mặc cứ phải xé ra một chút cho bé dễ cử động, sau có mấy chị cũng mới có bé giới thiệu sử dụng tã quần pampers, mua về cho bé thấy cũng ok lắm đó các mẹ.
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_aan202 Xem bài viết
    Bé nhà mình trước mình cho dùng tã quần huggies nhưng mỗi lần mặc cho bé lại thấy bất tiện vì hai bên hông của tã quần hơi dài nên khi mặc cứ phải xé ra một chút cho bé dễ cử động, sau có mấy chị cũng mới có bé giới thiệu sử dụng tã quần pampers, mua về cho bé thấy cũng ok lắm đó các mẹ.
    Tã Pampers active baby đúng là sản phẩm cao cấp của pampers có khác, được nhiều mẹ "ưng" ghê. Mình cũng rất ưng cái khoản siêu thấm nên chẳng bao giờ thấy chảy tràn khi mặc pampers active baby cho bé
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meochjp Xem bài viết
    Ko phải đâu chắc loại tã quần active baby chưa ra mẹ nó ạ
    Nhưng mà loại tả quần này xài cũng ok lắm mẹ nó à. Vừa rồi đi DL mình cũng mang theo cho con, bé nhà mình 3 tuổi rồi mà vẫn phải dùng ban đêm, nếu không thì ba mẹ trôi xuống giường mất, hihi.

Chừng nào mới có tả quần Fampers active mới nhỉ! Đang hóng xem sản phẩm mới này xài như thế nào đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,740 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Nhưng mà loại tả quần này xài cũng ok lắm mẹ nó à. Vừa rồi đi DL mình cũng mang theo cho con, bé nhà mình 3 tuổi rồi mà vẫn phải dùng ban đêm, nếu không thì ba mẹ trôi xuống giường mất, hihi.

Chừng nào mới có tả quần Fampers active mới nhỉ! Đang hóng xem sản phẩm mới này xài như thế nào đây.
    Bạn ơi, Pampers Active có rồi mà bạn, bạn có thể ra Siêu thị hay các cửa hàng đều có, có điều hay cháy hàng nên "tạm hết" đó thôi. Bạn tìm thử xem nhe, loại mới có cải tiến hẵn luôn, rất mềm mại đó, con mình 3t vẫn dùng tã quần khi ngủ nè, chứ chưa ý thức đượcc đâu
    eNortjK1UrIwNDcyVbIGXDASwQKj20
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dori Xem bài viết
    Bạn ơi, Pampers Active có rồi mà bạn, bạn có thể ra Siêu thị hay các cửa hàng đều có, có điều hay cháy hàng nên "tạm hết" đó thôi. Bạn tìm thử xem nhe, loại mới có cải tiến hẵn luôn, rất mềm mại đó, con mình 3t vẫn dùng tã quần khi ngủ nè, chứ chưa ý thức đượcc đâu
    Ôi, thế hả bạn? Vậy là mình phải vào ST tìm xem để mua về cho bé con xài mới được. Mà bạn ơi, loại mới này xài khác loại cũ như thế nào nhỉ!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,740 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Ôi, thế hả bạn? Vậy là mình phải vào ST tìm xem để mua về cho bé con xài mới được. Mà bạn ơi, loại mới này xài khác loại cũ như thế nào nhỉ!
    Pampers Active Baby mới, bịch có màu tím, bé xài khô thoáng lắm, và lại có mùi thơm nữa.
    eNortjK1UrIwNDcyVbIGXDASwQKj20
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5