TIN TÀI TRỢ.

Bỉm quần Pampers active baby mới ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vừa lượn Big C trưa nay có bỉm pampers active baby bạn ạ. Cháy hàng liên tục.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meochjp Xem bài viết
    Các mẹ thông thái ơi, em nghe thông tin là có loại bỉm quần Pampers active baby pants ở chuỗi các siêu thị lớn, mẹ nào mua được chưa, cho ý kiến với ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có bỉm quần pampers mới rồi à mẹ nó, mẹ nó có mua dc ko?

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanina Xem bài viết
    Mình vừa lượn Big C trưa nay có bỉm pampers active baby bạn ạ. Cháy hàng liên tục.
    • 4,565 Bài viết

• 1,640 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meochjp Xem bài viết
    Các mẹ thông thái ơi, em nghe thông tin là có loại bỉm quần Pampers active baby pants ở chuỗi các siêu thị lớn, mẹ nào mua được chưa, cho ý kiến với ạ
    Theo các mẹ thì dùng tả quần và tả dán, cái nào tiện hơn các mẹ nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy bỉm quần dễ mặc hơn chứ bạn, mặc phát được ngay, ko sợ xộc xệch hay bị tràn ra như tã dán. Bé nhà mình nửa đêm có thay bỉm mà thay tã dán sột soạt là bé dậy luôn, ru mãi ko ngủ lại
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sausau_bimbim Xem bài viết
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vẫn đang thích bỉm Pampers active baby dán bởi dùng quen rồi, thấm hút tốt không bị tràn ra ngoài như các bỉm khác.
    • 6,630 Bài viết

• 4,556 Được cảm ơn

e lúc nào cũng phải song song 2 loại bỉm dán và quần. Khi nào con mặc body tam giác thì dùng bỉm dán. Mặc quần áo thông thường hoặc body toàn thân thì dùng bỉm quần, không xê dịch, k trào, thoải mái vận động, chơi bời. Pampers ra bỉm quần Pampers active baby em mừng cực luôn ý.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sausau_bimbim Xem bài viết
    Mình thấy tả quần hay tả dán đều có cái tiện lợi riêng.

Mình thì mặc tả quần khi đi ra ngoài vì lúc đó mặc tả trông vừa vặn ngay ngắn gọn gàng, mặc quần vào nhìn không lùm xùm. Còn tả dán thì chỉ mặc khi ở nhà thôi. Nhiều khi bí quá hết tả dán thì mới lấy đỡ tả quần mặc thôi.

Đối với loại tả mới Pampers Active Baby này mình thấy tả quần hay tả dán mình đều thấy tốt hết, vẫn chưa mua được tả quần cho con dùng thử nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,077 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

Minh mua 2l ta dan va quan luon. Pamper Active Baby moi goi mau tim xai ok lam cac Me. Vua kho, kg am, vua thom. Dot minh xai Huggie cu nge mui amonhac chiu kg noi. Pamper moi la hang nhap nha, kg thua kem Goon dau. THICH Pamper môi
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisythu Xem bài viết
    Minh mua 2l ta dan va quan luon. Pamper Active Baby moi goi mau tim xai ok lam cac Me. Vua kho, kg am, vua thom. Dot minh xai Huggie cu nge mui amonhac chiu kg noi. Pamper moi la hang nhap nha, kg thua kem Goon dau. THICH Pamper môi
    Mẹ nó nói đúng đó, mình cũng thấy vậy, con mình mặc xong không thấy ẩm ẩm chổ mông nha, khô thoáng cực kỳ, nói chung là LIKE mạnh theo ngôn ngữ teen đó. Mấy người bạn đến thăm con mình đều hỏi bí quyết mình sao mà bé không bị hăm, mình cầm gói tả Pampers Active Baby đưa cho các bạn ấy xem luôn.
    • 6,630 Bài viết

• 4,556 Được cảm ơn

Pampers Active Baby tốt e không phủ nhận nhưng bỉm có tốt mấy mà không biết cách con vẫn hăm như thường đấy ạ: vệ sinh con không thật sạch sẽ, để bỉm quá lâu mới thay, con ị lâu mà không biết...

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconbexiu Xem bài viết
    Mẹ nó nói đúng đó, mình cũng thấy vậy, con mình mặc xong không thấy ẩm ẩm chổ mông nha, khô thoáng cực kỳ, nói chung là LIKE mạnh theo ngôn ngữ teen đó. Mấy người bạn đến thăm con mình đều hỏi bí quyết mình sao mà bé không bị hăm, mình cầm gói tả Pampers Active Baby đưa cho các bạn ấy xem luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi trộm vía con nhà mình hôm nọ đi chơi cùng bố mẹ, mẹ mải chơi để bỉm nguyên từ sáng đến 4h chiều mới nhớ chưa thay bỉm cho con, trộm vía con không sao cả, không hăm, không nổi mụn gì hết. Thế mới thấy pampers active baby hiểu mẹ, chiều con.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chị yêu Cún lắm Xem bài viết
    Pampers Active Baby tốt e không phủ nhận nhưng bỉm có tốt mấy mà không biết cách con vẫn hăm như thường đấy ạ: vệ sinh con không thật sạch sẽ, để bỉm quá lâu mới thay, con ị lâu mà không biết...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,771 Bài viết

• 15,941 Được cảm ơn

Pampers Active Baby dùng rất là thích, trời chớm hè, mấy ng bạn cứ bảo mình sao k tháo bỉm cho con, mặc nhiều nó hăm thì sao? Trộm vía bé nhà mình đóng bỉm 24/24 mà chả hăm hiếc gì hết, da mông trơn láng à.
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? https://zaodich.com/forum/f2494/komas...nuong-1130274/

426019_521214117931516_458256870_n
    72985_521159207937007_872519172_n
    379170_463913543661574_1505702568_n
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ à, mình mua dc bỉm quần Pampers rồi, gói to màu xanh, chưa dùng thử k bit chất lượng thế nào. Hi, mã vạch la 490 sản xuất ở nhật

Trích dẫn Nguyên văn bởi chóe Xem bài viết
    Pampers Active Baby dùng rất là thích, trời chớm hè, mấy ng bạn cứ bảo mình sao k tháo bỉm cho con, mặc nhiều nó hăm thì sao? Trộm vía bé nhà mình đóng bỉm 24/24 mà chả hăm hiếc gì hết, da mông trơn láng à.
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Các mẹ nó ơi, hum qua xem quảng cáo, Pampers có tả quần rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,375 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chihiro09 Xem bài viết
    Các mẹ nó ơi, hum qua xem quảng cáo, Pampers có tả quần rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ôi mẹ chihiro09 cập nhật nhanh quá, em chưa xem quảng cáo đó,vừa nghe c nói, e lên mạng tìm liền. Có phải là loại tả quần hình vậy không chị?
    4-4-201311-30-16AMGJFIJVAAIROG_zps8c241f02

JFVJDJGIOGNVLMLFKDLGKS_zps930a585e
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko phải mẹ nó ơi, loai đấy ghi mỗi là tã quần pampers thôi. Mình mua là 160k/ 36 miếng size L. Dùng cũng ok lắm, tuy k mềm mại lắm. He
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tsnuna Xem bài viết
    ôi mẹ chihiro09 cập nhật nhanh quá, em chưa xem quảng cáo đó,vừa nghe c nói, e lên mạng tìm liền. Có phải là loại tả quần hình vậy không chị?

• 1,708 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Mình mí coi quảng cáo nè các mẹ, nhìn mê, nhưng ra tiệm chưa có
    • 156 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tsnuna Xem bài viết

ui chà chà, nhìn cưng quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho em hỏi với, ku cậu nhà em mặc tã quần nhưng cứ hay bị hăm, e xài phấn J&J nhưng vẫn không hết? các mẹ có biết tại sao lại bị vậy thì chỉ giúp e với nhé! Người ta bảo cu nhà e bị dị ứng với mặt bông của tã! Hix, nhìn thằng bé cứ thương ơi là thương!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó bôi phấn rôm càng hăm. Vì nó bít lỗ chân lông. Bôi Bepanthen đảm bảo khỏi, hi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cuccung_cuame39 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, cho em hỏi với, ku cậu nhà em mặc tã quần nhưng cứ hay bị hăm, e xài phấn J&J nhưng vẫn không hết? các mẹ có biết tại sao lại bị vậy thì chỉ giúp e với nhé! Người ta bảo cu nhà e bị dị ứng với mặt bông của tã! Hix, nhìn thằng bé cứ thương ơi là thương!
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5