TIN TÀI TRỢ.

Bỉm quần pampers việt nam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.2K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dori Xem bài viết
    Chính xác là các bé đùi ếch đều phải mua cho con to hơn 1 sz bạn à, chứ đùi ếch mặc vào chật cái đùi con lắmm luôn, con trai mình đâu có đùi ếch đâu mà cũng to hơn 1 sz rồi, cái chính là làm cho các bé dễ chịu đó, chứ chật ních mình còn khó chịu, huống chi con
    Cu nhà mình cũng vậy, nhưng cũng ko đến nỗi phải mua to hẳn hơn 1 size, bây giờ hắn lớn rồi đái cũng ít đi nên mình cài bỉm lỏng lỏng 1 chút thì vẫn thoái mái. Bây giờ thời tiết nóng bức dần lên rồi, ban đêm mình cũng ko đóng bỉm cho con nữa. Mình nghĩ đeo cái bỉm khó chịu như vậy thì mệt lắm, hihi, nên ko dám làm phiền ông tướng con đấy!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caohoang2010 Xem bài viết
    Cu nhà mình cũng vậy, nhưng cũng ko đến nỗi phải mua to hẳn hơn 1 size, bây giờ hắn lớn rồi đái cũng ít đi nên mình cài bỉm lỏng lỏng 1 chút thì vẫn thoái mái. Bây giờ thời tiết nóng bức dần lên rồi, ban đêm mình cũng ko đóng bỉm cho con nữa. Mình nghĩ đeo cái bỉm khó chịu như vậy thì mệt lắm, hihi, nên ko dám làm phiền ông tướng con đấy!
    Ờ, đùi to thì chắc phải chọn cỡ lớn để bé dễ chịu, chứ không thì xiếc đùi con tội nghiệp.

Mà Pampers mình thấy thun đùi cũng nhẹ nhàng dễ chịu cùng với khả năng thấm hút 6 lần và giữ bề mặt da bé khô thoáng đến sáng, giúp bé yêu luôn ngủ ngon, không còn cảm giác ướt và khó chịu suốt cả đêm nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dori Xem bài viết
    Chính xác là các bé đùi ếch đều phải mua cho con to hơn 1 sz bạn à, chứ đùi ếch mặc vào chật cái đùi con lắmm luôn, con trai mình đâu có đùi ếch đâu mà cũng to hơn 1 sz rồi, cái chính là làm cho các bé dễ chịu đó, chứ chật ních mình còn khó chịu, huống chi con
    Bé có đùi to thì thường mông cũng to nên phải chọn bỉm to hơn 1 size cho bé thoải mái.
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Ờ, đùi to thì chắc phải chọn cỡ lớn để bé dễ chịu, chứ không thì xiếc đùi con tội nghiệp.

Mà Pampers mình thấy thun đùi cũng nhẹ nhàng dễ chịu cùng với khả năng thấm hút 6 lần và giữ bề mặt da bé khô thoáng đến sáng, giúp bé yêu luôn ngủ ngon, không còn cảm giác ướt và khó chịu suốt cả đêm nữa.
    Pampers thì mình ưng nhất là khả năng thấm hút tốt, mà lại mềm mại nhẹ nhàng nữa, hương thơm cũng dễ chịu. Bao bì thì có hình mấy con thú nhìn dễ thương quá đi thôi, đến nỗi ông cu nhà mình mặc bỉm cứ phải chọn bỉm có hình con thỏ hay con mèo mới chịu cơ đấy! Từ hồi dùng Pampers đến giờ mình cũng chưa phải chọn loại bỉm khác để thử đâu. Thấy chất lượng tốt thì yên tâm rồi, cứ thế mà xài thôi, khỏi lăn tăn!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Bà chị dâu mình trước cũng dùng đủ loại bỉm, mỗi lúc lại thấy dùng 1 loại. Sau mình bảo dùng thử loại Pampers active mới xem sao. Bà ấy đi mua dùng thử thấy bảo cũng thích cái mùi thơm của bỉm đấy, bỉm lại rất mềm, thấm hút tốt. Thấy có vẻ ưng lắm.
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Smooth Xem bài viết
    Bà chị dâu mình trước cũng dùng đủ loại bỉm, mỗi lúc lại thấy dùng 1 loại. Sau mình bảo dùng thử loại Pampers active mới xem sao. Bà ấy đi mua dùng thử thấy bảo cũng thích cái mùi thơm của bỉm đấy, bỉm lại rất mềm, thấm hút tốt. Thấy có vẻ ưng lắm.
    Chị hàng xóm nhà mình có bé được 15 tháng, mà sao thấy xài tã nhiều thế hổng biết, hỏi ra thì mua loại tã gì đó xài cứ trào ra rồi sợ con hăm nên thay hoài, mà ban ngày chị í cũng mặc cho con nữa cơ. vì chị ấy nói nếu không mặc tã là ngày thay gần 20 cái quần . Mình vừa bảo chị í mua Pampers active mà cái loại mới ra xài thử xem, không biết đã mua chưa nữa.
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Chị hàng xóm nhà mình có bé được 15 tháng, mà sao thấy xài tã nhiều thế hổng biết, hỏi ra thì mua loại tã gì đó xài cứ trào ra rồi sợ con hăm nên thay hoài, mà ban ngày chị í cũng mặc cho con nữa cơ. vì chị ấy nói nếu không mặc tã là ngày thay gần 20 cái quần . Mình vừa bảo chị í mua Pampers active mà cái loại mới ra xài thử xem, không biết đã mua chưa nữa.
    1 ngày mà tè tới 15 lần cơ à, chắc nhà bạn ấy không tập thói quen xi tè cho con, ban ngày nên tập cho con thành thói quen giờ giấc tè là đc. Ban đêm để con ngủ ngoan hơn thì nên dùng tã thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,740 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    1 ngày mà tè tới 15 lần cơ à, chắc nhà bạn ấy không tập thói quen xi tè cho con, ban ngày nên tập cho con thành thói quen giờ giấc tè là đc. Ban đêm để con ngủ ngoan hơn thì nên dùng tã thôi.
    Thực ra, 1 ngày tè 15 lần cũng đâu có gì lạ, trách là trách ng chăm bé kìa, thực ra cái tã nó là công cụ giúp mình, nhưng tại sao lại lệ thuộc nó vậy? Khi bé thức thì tập xi cho con chứ, con ngủ thì mua loại tã tốt mà xài cho con, chứ cả ngày lẫn đêm mà mặc tã thì tội nghiệp con quá...
    eNortjK1UrIwNDcyVbIGXDASwQKj20
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Uh, vì không tập xi cho con nên mới xãy ra trường hợp đó đấy ạ, con bé thì suy dinh dưỡng mà mang cái tã suốt ngày mình thấy tội quá! Nhưng con người ta mà, mình góp ý chút thôi chứ nói làm sao được. Mà may là mình mách cho nhà ấy mua cái loại Pampers vừa an toàn vừa tiết kiệm chư không thì tốn đủ thứ, hic
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Mùa hè nóng bức các bé toát mồ hôi nhiều nên cũng ít tè hơn. Các mẹ chịu khó tập xi cho con tạo thành thói quen, ban ngày hạn chế dùng bỉm cho bé khỏi nóng. Dùng cho bé ban đêm cho con ngủ ngon là được rồi.
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mùa nóng hay lạnh thì tối đến bé nhà mình cũng phải mang 1 em bỉm pampers active baby để được ngủ ngon và thẳng giấc. Chớ trời nóng mà không mang bỉm, nửa đêm con làm 1 bãi thì khổ, mẹ thì lọ mọ dậy thay đồ, thấm nệm cho con, con đang ngủ bị lăn qua lăn lại để thay đồ thì ngủ cũng không yên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen0062 Xem bài viết
    Mùa nóng hay lạnh thì tối đến bé nhà mình cũng phải mang 1 em bỉm pampers active baby để được ngủ ngon và thẳng giấc. Chớ trời nóng mà không mang bỉm, nửa đêm con làm 1 bãi thì khổ, mẹ thì lọ mọ dậy thay đồ, thấm nệm cho con, con đang ngủ bị lăn qua lăn lại để thay đồ thì ngủ cũng không yên
    Mình cũng vậy đấy, nóng lạnh gì tối cũng phải mặc tã cho con. Vì đa số bây giờ nhà nào cũng ngủ nệm, nếu k mặc tã lâu lâu bé quên tè ra nệm là xong phim hihi
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen0062 Xem bài viết
    UH, mình đồng ý với mẹ nó, con mình trước khi đi ngủ xi tè xong đóng bỉm luôn, chứ khi con ngủ lục đục mặc bỉm cho con thì tội nghiệp, con không yên giấc nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,740 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Con mình, trước khi ngủ cũng cho tè rồi, xong mặc tã vào ngủ, sáng mà con dậy sớm, mau mau cho con ra tè.. Xong là đỡ hao 1 cái tã. Con buổi trưa thì con mình mặc để phòng hờ thôi, chứ trưa là k đái dầm . Nói là phòng hờ, chứ k có tã thì các mẹ biết cái phòng dù cho vệ sinh kĩ, thì cũng có mùi khó chịu nữa.
    eNortjK1UrIwNDcyVbIGXDASwQKj20
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 249 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Bé nhà em thì cực thích bỉm quần, trước xài bỉm dán cảu Pampers cực hợp, giờ chuyển qua quần thi ôi thôi, con vận động liên tục, nhanh nhảu lắm
    10 24 33
    • 68 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

em khoái sản phẩm Pampers VN lâu rùi, nay có thêm bỉm quần nên é tha hồ vui chơi mà k bị gián đoạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3