TIN TÀI TRỢ.

Bỉm quần pampers việt nam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.2K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bỉm quần pamper việt nam mới ra t3 có Mẹ nào dùng rồi thì cho ý kiến với ạ. Tớ chưa mua đc mấy cưả hàng gần nhà k có. Giá tốt nhất tớ tham khảo đc là allkids 152k L36 và shopbecon 87k L20
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 138 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Mình cũng có nghe thông tin về bỉm quần ra, thấy các mẹ kháo nhau là quảng cáo hay, rồi có mẹ đưa hình sản phẩm, giờ mới biết rõ giá như thế nào. Cám ơn mẹ suachuanha.nice nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình mua dc từ lâu rùi mẹ nó a, dùng cũng được, cái bề mặt hơi ko được mềm mại lắm, thấm hút thì chắc k dc bằng active baby, phải là bỉm quần Pampers active baby chắc mới chuẩn, cái này trên bao bi ghi mỗi là tã quần Pampers thôi, giá cả cũng dễ chịu mà, he

Trích dẫn Nguyên văn bởi suachuanha.nice Xem bài viết
    Bỉm quần pamper việt nam mới ra t3 có Mẹ nào dùng rồi thì cho ý kiến với ạ. Tớ chưa mua đc mấy cưả hàng gần nhà k có. Giá tốt nhất tớ tham khảo đc là allkids 152k L36 và shopbecon 87k L20
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Vưà chiụ khó đi xa để mua băg đc cho con ạ.L20 giá 90k, mẫu mã đẹp thích lắm. Đag cho con mặc rồi kết quả thế nào báo cáo các Mẹ sau ạ. Active baby thì thích rồi nhg giá đắt quá ạ, bỉm dán chỗ rẻ nhất là 169k L36 hay 38 nhỉ hjhj
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,278 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Pampers Active baby là dòng sản phẩm mới của Pampers với nhiều cải tiến mới như lớp khô thoáng tăng cường, dưỡng da cho bé.. nên giá thành có cao hơn loại khác một chút . Vì là sản phẩm mới nên mình thấy những điểm bán sản phẩm này chưa có nhiểu lắm. Mẹ suachua dùng rồi cho vài chia sẻ với mọi người nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,515 Bài viết

• 996 Được cảm ơn

Tính ra bỉm quần Pampers giá cũng gần bằng bỉm dán pampers active baby rồi nhỉ? Thế thì ráng tí xài luôn dòng active baby cho khỏe, vừa mỏng, lại vừa khô thoáng hơn
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Lắm ng thích dùng bỉm quần hơn mà. Giá cả rẻ mà chất lươg thì hơn hẳn bobby. Các Mẹ dùng active có thể chụp ảnh bề mặt sp và mẫu mã cho mọi ng xem đc k ạ. Active là nhập nguyên chiếc từ nhật rồi đóng gói tại vn hay sx tại vn ạ
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cảm nhận cuả m về bỉm quần pp vn là để cả đêm vẫn khô thoáng nhé. Rất thích hơn cả newgoon, goonslim, bobby. Size M với L ko chênh lệch nhau là mấy nên các Mẹ lưạ chọn sao cho kinh tế nhé. Size M mỏng hơn L. Hay do bịch to là loại mỏng,bịch bé là loại dày hay k thì tớ k bít vì tớ mua M42 tại Hươg Diện là 159, L20 gần nhà là 90
    • 1,708 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Tả quần Pampers mình chưa thử, vì hem biết cái kích nó sao, chứ mí cái tả quần hãng khác mặt nó hít cái đùi con mình làm bị ngấn hai bên hông.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,278 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Bỉm quần thường đắt hơn bỉm dán nhưng theo chủ quan của mình bỉm quần dùng thích lắm.Nhát là với các bạn lớn hoạt động nhiều, ngọa nguậy nhiều thì loại dán là hay bị cọ chỗ dán vào da các bạn ý lắm.Túm lại mình thấy nếu có thể xông xênh thì dùng bỉm quần là khoái nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua e cũng mua bỉm pp vn cho con dùng thử các mẹ ạ. Ban đầu e thấy cũng ok nhưng phải dùng vài hôm xem thế nào đã chứ Bin nhà e dùng bobby quần toàn bị đỏ đít, thương lắm í mà goon thì đắt. Bây giờ mẹ cháu dùng thử pp xem thế nào
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,278 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhquang_bjnbjn Xem bài viết
    Hôm qua e cũng mua bỉm pp vn cho con dùng thử các mẹ ạ. Ban đầu e thấy cũng ok nhưng phải dùng vài hôm xem thế nào đã chứ Bin nhà e dùng bobby quần toàn bị đỏ đít, thương lắm í mà goon thì đắt. Bây giờ mẹ cháu dùng thử pp xem thế nào
    Goon sau đợt km giá tăng chóng mặt quá bạn nhỉ.Trước khi đóng bỉm cho con bạn bôi thêm kem chống hăm và vệ sinh cho con bằng lá chè xanh xem sao.
    • 641 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

maximark đang khuyến mãi pampers quần 142K bịch M42, L36... các mom tranh thủ mua nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,278 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haivanbibi Xem bài viết
    maximark đang khuyến mãi pampers quần 142K bịch M42, L36... các mom tranh thủ mua nhé
    Oh hay quá nhỉ mình lúc nào cũng khoái khuyến mại nhưng siêu thị này ở đâu thế bạn ơi?Mà khuyến mại dòng sản phẩm mới của Pampers của bạn?
    • 291 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

• 641 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daubiec Xem bài viết
    Oh hay quá nhỉ mình lúc nào cũng khoái khuyến mại nhưng siêu thị này ở đâu thế bạn ơi?Mà khuyến mại dòng sản phẩm mới của Pampers của bạn?
    Maximark ở SG đó bạn, khuyến mãi tã quần Pampers và Jumbo.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 77 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daubiec Xem bài viết
    Bỉm quần thường đắt hơn bỉm dán nhưng theo chủ quan của mình bỉm quần dùng thích lắm.Nhát là với các bạn lớn hoạt động nhiều, ngọa nguậy nhiều thì loại dán là hay bị cọ chỗ dán vào da các bạn ý lắm.Túm lại mình thấy nếu có thể xông xênh thì dùng bỉm quần là khoái nhất
    Mình cũng thích cho bé sử dụng bỉm quần, vì rất tiện lợi ở chỗ là dễ mặc có khi mình quên cho bé mặc chip luôn. hi...hi...hiii...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,278 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chamemisu Xem bài viết
    Mình cũng thích cho bé sử dụng bỉm quần, vì rất tiện lợi ở chỗ là dễ mặc có khi mình quên cho bé mặc chip luôn. hi...hi...hiii...
    Mình thích nhất bỉm quần ở phần chun 2 bên hông rất vừa mà lại thoải mái khi các con hoạt động nhiều chứ nói thật bỉm miếng mà con hoạt động nhiều vẫn dễ bị xô lệch
    • 291 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chamemisu Xem bài viết
    chính xác ...nhất là những bé đã biết đi, khoảng trên 1y thì dùng bỉm quần là hay nhất
    • 1,708 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Cần Thơ mình hôm nay mưa cả ngày, ẩm ướt thế này không mặc tã thì chắc giặt quần đã nhỉ?
    Chắc chiều tranh thủ ghé siêu thị hóng hớt xem có khuyến mãi gì không, chứ bỉm quần Pampers các tiệm tạp hóa gần nhà mình chưa có thấy, nghe các mẹ khen quá mình đi sưu về xem sao.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3