TIN TÀI TRỢ.

Váy linh lung linh xuống phố với 3G- tình huống 2- tuần 2:

• 0 Lượt chia sẻ
  • 526 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Là nhân viên văn phòng, cả ngày bạn chỉ ở công ty và làm việc trên máy tính nên hầu hết mọi mua sắm đều thực hiện online. Một lần, bạn thấy cái váy rất đẹp trên websit và quyết định đi mua ngay sau khi tan sở. Lúc đến nơi bạn tìm hoài mà không thấy cái váy đó đâu hết, diễn tả với chị bán hàng mà chị ấy cũng không tưởng tượng ra luôn. Mà thực sự bạn rất thích cái váy đó, phải mua cho bằng được. Bạn sẽ làm thế nào?

Câu hỏi nhỏ: Chia sẻ cảm nhận của bạn về dịch vụ 3G trong tình huống này.

Thật đúng tâm trạng với mình đã bao lần mình như vậy, gặp trường hợp này mình mới thấy 3G là quan trọng và cần thiết cho chị em trogn xã hội hiện đại , nhiều khi 1 chút thôi cũng làm mình cảm thấy tiện ích của nó. Một hôm mình không mang điện thoại đi vào đố miêu tả và tìm mãi không ra cuối cùng lại về nhà , rút kinh ghiệm lần sau đi mình mang điện thaọi đi, vào lai link website đó chỉ cho bạn bán hàng mình đang cần tìm váy này thế là ok luôn, vừa nhanh, vừa tiện, vừa giảm thời gian . Thế mới thấy 3G hiện nay thích thật, dùng máy điện thoại mà không có 3G là phải nâng cấp ngay, công nghệ 3G cho ta mọi lúc mọi noi đếu sảng khoái!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 217 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Sử dụng dịch vụ 3G, vừa nhanh, vừa tiện, vừa giảm thời gian . rất hữu ích với nhiều tính năng khác ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 705 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Có 3G tiện quá, năm nay chắc gom $ nâng cấp điện thoại thui. Chiếc N5310 của mình xem hình nhỏ xíu, chán wa1,
    • 162 Bài viết

• 507 Được cảm ơn

Vote ủng hộ bạn nè.......................
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có 3G tiện thật mẹ nó nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 705 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yohoho Xem bài viết
    Có 3G tiện thật mẹ nó nhỉ
    Mình thấy điện thoại cảm ứng, màn hình to to một chút, thì mới tận dụng hết các siêu tiện ích của 3G mẹ nó à
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Có 3G, ai ai cũng đều thích vào mạng bằng điện thoại: tiện lợi, gọn nhẹ và nhanh nhạy!