TIN TÀI TRỢ.

Tình huống số 2 - tuần 1: Tiết kiệm tiền điện thoại cùng 3G của Mobifone

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 972 Bài viết

• 1,620 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình là một người sử dụng mạng Mobifone trước đây chiếc đoạn thoai đối với mình chỉ là nghe và gọi hơn nữa mình không có giành về công nghệ thông tin vậy nhưng từ ngày lấy chồng xã mình là một người dân công nghệ mình đã được mở mang ra rất nhiều, đối với một chiếc điện thoại tiện ích của nó không chỉ đơn giản là nghe và gọi mà còn dùng để phục vụ cho những nhu cầu khác của mình nữa. Mình có thói quen mua sắm trên mạng và hay lướt web khi đi ngủ và khi chờ anh xã về thế nhưng mỗi lần vào mạng là một lần mình phải ngồi ôm chiếc laptop xã bảo điều đó bây giờ không còn nữa mà chỉ cần chiếc điện thoại này kết nối mạng là mình vi vu tha hồ mua sắm, thích xem gì cũng được. Dần dần mình cũng hiểu ra được nhiều thông tin hơn và giờ đây chiếc điện thoại của mình đang sử dụng tiện ích của 3G của mobifone mình đã thực sự hài lòng với những tiện ích mà 3G mobifone mang lại. Mình có cô bạn thân đang sinh sống và làm việc tại úc bình thường thì hai đứa mình hay chát với nhau qua yahoo nhưng từ ngày mình dùng 3G của mobifone thì đã khác hẳn, lúc nào rảnh rỗi là mình alo cho bạn được nói chuyện trực tiếp và nhìn thấy bạn luôn đã làm cho mình ghiền 3G hơn rất nhiều. Mình yêu thích 3G bởi vì nhờ có 3G mà mình có thêm nhiều thông tin hơn đặc biệt là bạn bè mình dù ở xa mình vẫn có thể gọi và nói chuyện mà không bị tốn kém.
    Ở tình huống trên người mẹ nên đăng ký sử dụng dịch vụ 3G của mobifone để hàng tháng bác không bị choáng với hóa đơn tiền điện thoại mà hàng ngày vẫn có thể trò chuyện cùng với con gái của mình để có thể chỉ dạy cho con biết những điều con còn bỡ ngỡ. Việc đăng ký sử dụng dịch vụ 3G của mobifone rất đơn giản bác có thể vào đây để biết thêm thông tin: https://www.mobifone3g.com.vn/index.aspx?s=VCALL.
    363 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình thấy có nhiều người cũng dùng 3G của mobifone mà mình thì cũng đang muốn thử xem thế nào? cám ơn chia sẻ của bạn nhé, mình cũng thích dùng cái khoản Video call lắm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

thông tin hữu ích từ mẹ nó cung cấp, mình sẽ xem thử coi thế nào
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Dùng 3g nhiều ưu đãi và tính năng mới em rất thích
    • 15 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chia sẻ của bạn rất bổ ích mình sẽ thử dùng 3G xem sao? thấy nhiều người quảng cáo quá
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,028 Bài viết

• 1,270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thông tin hữu ích chúc chị có giải nhé, em chả biết viết gì cả
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng dùng mobifone mà chẳng biết cái này chứ. mà máy nào cùng 3g cũng được phải không chị?
    • 95 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Dùng mà k tốn nhiều tiền điện thoại là mình cũng dùng luôn miễn bàn
    • 22 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ủng hộ 3g của mobifone hết mình như mẹ nó, chúc mẹ nó có giải
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dùng 3G này mà trả sau thì có tiết kiệm hơn không các mẹ nhỉ? xã em dùng mobi chứ em sài vina cơ, nếu mà có nhiều ưu đãi em cũng chuyển qua sài mobi cho tiết kiệm
    • 161 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc em may mắn và có quà nhé
    • 150 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bây giờ chị em phụ nữ toàn shoping trên mạng nên máy điện thoại dùng 3g rất tiện