Top 5 trung tâm dạy học xuất nhập khẩu thực tế uy tín tại Hà Nội và TP.HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.7K Lượt đọc
  • 450 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 85 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mình thấy nhiều người nói học với cô Ánh cũng đc đó bạn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã vào website của Xuất nhập khẩu Lê Ánh tìm hiểu phản hồi, thấy đội ngũ giảng viên của XNK Lê Ánh chất quá, đều là những giám đốc công ty XNK lớn, mình cũng thấy rất nhiều feedback của học viên và nhà tuyển dụng về trung tâm này, nên cũng muốn qua đây học thử khóa học xuất nhập khẩu thực tế dành cho người mới bắt đầu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuhung63 Xem bài viết
    Mình đã vào website của Xuất nhập khẩu Lê Ánh tìm hiểu phản hồi, thấy đội ngũ giảng viên của XNK Lê Ánh chất quá, đều là những giám đốc công ty XNK lớn, mình cũng thấy rất nhiều feedback của học viên và nhà tuyển dụng về trung tâm này, nên cũng muốn qua đây học thử khóa học xuất nhập khẩu thực tế dành cho người mới bắt đầu.
    Học bên Trung tâm Lê Ánh được mà bạn, Trung tâm này có nhiều khóa lắm, mà học cơ bản đến chuyên sâu đều có. Mình mới học ở HN. Nói chung họ làm việc chuyên nghiệp, ko ép phải đóng học phí trước mà mình hài lòng về chất lượng thì mới phải hoàn thiện. Thầy giảng viên dạy cũng hay mà sát thực tế, ko hề dài dòng lí thuyết như học ở trường đâu. Mình học cuối tuần, tận 8 tiếng liên tục nhưng vẫn có tinh thần lắm, Nói chung là hay. bạn cứ đến đó mà học thử, ko mất tiền mà.
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haips4725 Xem bài viết
    mình thấy nhiều người nói học với cô Ánh cũng đc đó bạn
    Mình đã từng gặp cô Ánh hôm cô đến dự khai giảng lớp rồi. Nhìn cô hiền với xinh lắm. Cô tư vấn cả khóa học cũng như lộ trình học phù hợp cho mình
    Còn có kết nối tuyển dụng cuối khóa học nữa. Học xong mà có việc làm luôn thì còn gì hơn nữa nhỉ
    • 33 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi royalbanker Xem bài viết
    Học bên Trung tâm Lê Ánh được mà bạn, Trung tâm này có nhiều khóa lắm, mà học cơ bản đến chuyên sâu đều có. Mình mới học ở HN. Nói chung họ làm việc chuyên nghiệp, ko ép phải đóng học phí trước mà mình hài lòng về chất lượng thì mới phải hoàn thiện. Thầy giảng viên dạy cũng hay mà sát thực tế, ko hề dài dòng lí thuyết như học ở trường đâu. Mình học cuối tuần, tận 8 tiếng liên tục nhưng vẫn có tinh thần lắm, Nói chung là hay. bạn cứ đến đó mà học thử, ko mất tiền mà.
    Học tận 8 tiếng một ngày mà không biết mệt? Em thật đúng là trâu bò quá,? Chắc em học xong xnk thực tế và đã đi làm rồi đúng không? Nghề Xnk có những khó khăn và thuận lợi gì không? A đang tìm hiểu thêm để định hướng cho đứa em theo ngành này,
    Thấy trung tâm Lê Ánh cũng nhiều người khen nhỉ . Tiếc là a không có nhu cầu học xnk nữa. Nếu tốt thật, thì sẽ khuyên đứa e đến đó học
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ongdomuaxuan Xem bài viết
    Học tận 8 tiếng một ngày mà không biết mệt? Em thật đúng là trâu bò quá,? Chắc em học xong xnk thực tế và đã đi làm rồi đúng không? Nghề Xnk có những khó khăn và thuận lợi gì không? A đang tìm hiểu thêm để định hướng cho đứa em theo ngành này,
    Thấy trung tâm Lê Ánh cũng nhiều người khen nhỉ . Tiếc là a không có nhu cầu học xnk nữa. Nếu tốt thật, thì sẽ khuyên đứa e đến đó học
    Hi, bt a ạ. 8 tiếng đi học một ngày thì cũng chỉ bằng giờ hành chính đi làm của mình thôi. Nếu mà đam mê, yêu thíc thì em nghĩ là đi học cả 12 tiếng thì cũng như là đi chơi đấy chứ. Vì em học lớp cuối tuần . LẠi nhiều bạn ở xa lên học như vậy cho mọi người hạn chế thời gian đi lại .
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng vừa đăng ký khóa học kế toán tổng hơp ở đây, thấy mọi người cũng nói về khóa học xuất nhập khẩu thực tế. Mình thì chưa học khóa học xuất nhập khẩu nhưng về chất lượng kế toán thực tế thì rất ok đấy ạ.
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi royalbanker Xem bài viết
    Hi, bt a ạ. 8 tiếng đi học một ngày thì cũng chỉ bằng giờ hành chính đi làm của mình thôi. Nếu mà đam mê, yêu thíc thì em nghĩ là đi học cả 12 tiếng thì cũng như là đi chơi đấy chứ. Vì em học lớp cuối tuần . LẠi nhiều bạn ở xa lên học như vậy cho mọi người hạn chế thời gian đi lại .
    ukm, trước mình cũng học ở bên trung tâm Lê Ánh này. Và mình cũng lựa chọn khung thời gian cuối tuần cho đỡ phải đi lại nhiều lần.
    Thấy cũng nhiều bạn ở xa đến học. Điều mình thấy hài lòng nhất ở đây là giảng viên dạy bên Lê Ánh đều là những ng rất giỏi và truyền đạt tốt. Biết tạo cảm hứng cho ng học, Đó là điều mình tâm đắc nhất sau khóa học
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthiduyen080289 Xem bài viết
    ukm, trước mình cũng học ở bên trung tâm Lê Ánh này. Và mình cũng lựa chọn khung thời gian cuối tuần cho đỡ phải đi lại nhiều lần.
    Thấy cũng nhiều bạn ở xa đến học. Điều mình thấy hài lòng nhất ở đây là giảng viên dạy bên Lê Ánh đều là những ng rất giỏi và truyền đạt tốt. Biết tạo cảm hứng cho ng học, Đó là điều mình tâm đắc nhất sau khóa học
    Được học với những người giỏi là tốt quá rồi. Đấy là một trong những yếu tố quyết định dẫn tới sự thành công. Còn quan trọng nhất vẫn là ý thức của mỗi người học, Chứ thầy giỏi mà trò lười thì cũng vứt đi nhỉ ?
    Đã từng được hợp tác với Mr Khiêm , Giờ Mr Khiêm đang là giảng viên độc quyền của XNK Lê Ánh. Ấn tượng về sự nhiệt tình, kiến thức cũng như cách xử lý tình huống nhanh gọn
    Thiết nghĩ, Những bạn được may mắn là học trò của Mr Khiêm thì cánh cửa thành công cũng đang mở sẵn 30% đợi họ rồi, 70% còn lại thì phải tự mở thôi
    • 26 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn học xnk ở trung tâm nào vậy, bên đó họ có đưa đi thực tế và cấp chứng chỉ cho mình ko b?
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chào anh chị, em là sinh viên học ngành Hóa, ko liên quan gì đến xuất nhập khẩu cả nhưng em rất thích ngành này, em học đến năm 2 đại học rồi, bố mẹ em kiên quyết muốn em học Đại học trong khi em ko thích ngành Hóa học, em là con gái, mà làm ngành này cũng độc hại. Giờ em muốn học XNK ở trung tâm Lê Ánh, nhưng em cũng định nghỉ ở trường Đại học và không cho bố mẹ biết. Em muốn theo đuổi nghề xuất nhập khẩu, và học thêm tiếng Anh nữa. Nhưng em đang không biết có nên bỏ học Đại học không? Anh chị nào cho em lời khuyên với.
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhiều bạn tìm chỗ học xuất nhập khẩu nhưng lại ko xác định mục tiêu học là gì, cứ thấy giảng viên giỏi, học phí ok là vào học. Nhưng theo mình, các bạn cần xác định trước mục tiêu học rồi tìm trung tâm phù hợp, Vì trung tam nào cũng có điểm mạnh cả, quan trong là cách học của mình nữa.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đầu vào có cần điều kiện gì không ạ
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước t có học thầy Khiêm ở bên Lê Ánh ý, có mấy phần nghiệp vụ ở công ty t cũng nhờ thầy giúp, thầy nhiệt tình lắm, mấy bạn mà có học ở Lê Ánh thì học lớp thầy Khieemys.
    • 33 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Học ở Lê Ánh thế nào b, mình cũng tính đi học xuất nhập khẩu nhưng còn đang phân vân, cũng nghe nói bên Lê Ánh giảng viên giỏi mà có hỗ trợ việc làm.
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn nên học ở Lê ánh thì ổn nhất, mỗi cái là trung tâm này chỉ dạy vào buổi tối trong tuần và cuối tuần thôi. Còn giảng viên, học phí, giới thiệu việc làm thì ok đấy.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hóa ra cái trung tâm XNK LÊ Ánh mà con bé em mình thích cũng có tiếng thế này, đi học xuất nhập khẩu ở trung tâm mà nó cứ bị thần tượng thầy giảng viên quá trời, công nhận nó học hào hứng hẳn ra, học xong cũng có việc rồi.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nên học xuất nhập khẩu ở đâu thì tốt nhất hả các anh chị, em vẫn thấy mông lung.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhoahd88 Xem bài viết
    Việc gì thì mình k chắc chứ việc học thì nên tìm địa chỉ đào tạo có giảng viên giỏi dạy, như vậy mới có thể thu nhận kiến thức tốt nhất được. Mình cũng đã tới Lê Ánh tìm hiểu và thấy rất OK. Chỉ có điều, không tổng hợp và cụ thể được như chủ top chia sẻ.
    Mình cũng tìm hiểu trung tâm này, thấy nội dung khóa học khá chi tiết và phù hợp với nội dung mình muốn học về xuất nhập khẩu, giảng viên và chính sách học phí, hỗ trợ rất ok. So với các trung tâm khác thì có phần tốt hơn chút, vì họ còn hỗ trợ việc làm.
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Maitron221 Xem bài viết
    Công nhận là sợ sale nhưng đây là nghành dễ vào nhất, cũng dễ đào thải nhất
    công nhận sợ nghề sales. dù khách không thể thò tay qua đt bóp cổ mình dc, nhưng mà nghe mắng nhiều áp lực kinh khủng. nhưng c làm FC hay Telesales mà lại ko có lương cứng thế.
    Trước tớ cũng đã làm sale như cậu, nhưng có lương cứng nhé,
    Nếu vẫn đam mê làm sale ra tết ứng tuyển công ty mình không? sang tết bên mình cũng cần sale đó . Đảm bảo có lương cứng, Lương cứng còn khá ok nữa.
    Mình cũng đang muốn chuyển sang làm mảng xuất nhập khẩu nhưng cũng chỉ nghe nói về mảng này thôi, làm xuất nhập khẩu lương lậu thế nào bạn, và làm vị trí nào thì lương cao?Công việc có nhiều áp lực ko?.
    Mình cũng đủ tự tin về tiếng Anh với khả năng xử lí công việc tốt nhưng nghiệp vụ xuất khẩu thì chưa biết gì nhiều, chắc là nên học một khóa xuất nhập khẩu rồi chuyển sang làm cái này.
Web Analytics