Tỏa sáng cùng bờ vai gợi cảm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.85K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,393 Bài viết

• 2,918 Được cảm ơn

Trải qua gần 30 ngày tham dự cuộc thi tại diễn đàn Webtretho, “Bờ vai gợi cảm” đồng hành cùng nhãn hàng Physiogel đã chính thức khép lại. Đầy tiếc nuối với những bạn nữ chưa thể thắng giải, nhưng quan trọng nhất, cuộc thi đã giúp cho các bạn tự tin hơn để thể hiện mình và tỏa sáng hơn trong cuộc sống.

Mỗi phụ nữ đều sở hữu một nét đẹp riêng. Có thể là nét đẹp trí tuệ và cũng có thể là nét đẹp hình thể. Đôi khi đó lại là những nét đẹp đầy tiềm ẩn, nhưng luôn cuốn hút và không thể rời”. Đó cũng là những lời gửi tặng từ Ban Tổ chức Diễn đàn Webtretho dành cho các thí sinh và các bạn gái, những người phụ nữ Việt Nam cùng bờ vai ngọt ngào đầy quyến rũ.

physiogel3_zps6c33df01
    “Bờ vai gợi cảm” là một sân chơi dành cho các bạn nữ từ 18 tuổi tại Việt Nam có cơ hội khoe sắc và chia sẻ các bí quyết làm đẹp hằng ngày, để cùng nhau sở hữu một bờ vai đẹp thật quyến rũ. Tổng giải thưởng của cuộc thi lên đến có10 chiếc đầm dạ hội do NTK Chung Thanh Phong thiết kế độc quyền, cùng rất nhiều phần quà giá trị đã thuộc về những “bờ vai” thật gợi cảm nhưng vẫn rất cá tính. Đúng với tiêu chí của cuộc thi "Bờ vai gợi cảm" nhằm tôn vinh vẻ đẹp của bờ vai phụ nữ Việt,trong suốt 4 tuần diễn ra cuộc thi, BTC đã nhận được rất nhiều hình ảnh đẹp từ các thành viên tại diễn đàn Webtretho, cùng với những lời chia sẻ để có được làn da khỏe mạnh và bí quyết chăm sóc bờ vai thon thả mịn màng.
    physiogel_zps815246ea
    “Chăm sóc da với kem/ sữa dưỡng ẩm Physiogel 2 lần mỗi ngày sáng và tối là bí quyết của tôi! Tránh nắng, uống nước đầy đủ cũng rất cần thiết để có làn da đẹp.” – thành viên Sandy_Suong. Hay sử dụng vài vài lát cam mỏng để dưỡng da cho bờ vai mềm mại và mịn màng như thành viên vanluthuy chia sẻ.

vai
    Ảnh dự thi của thành viên vanluthuy

Qua cuộc thi, BTC đã sưu tầm được một vài bí quyết làm đẹp đơn giản nhất dành cho các bạn nữ, đặc biệt các cô nàng công sở bận rộn thường xuyên ngồi văn phòng và chịu tác hại của máy điều hòa, thành viên bichtramhuekt chia sẻ: “Thời tiết thay đổi thất thường, làm việc trong môi trường điều hòa làm da khô. Bí quyết của tôi là không tắm với nước quá nóng, uống nhiều nước hằng ngày, càng nhiều tuổi làn da càng không dễ chiều chuộng nên tôi hy vọng Physiogel sẽ giúp tôi phục hồi làn da”.

Hay các thói quen không tốt như thức khuya và chế độ dinh dưỡng cũng là một trong những yếu tố tác động đến sức khỏe và độ mịn màng của làn da. Một chút lưu ý để thay đổi các thói quen hằng ngày cũng là mẹo nhỏ để sở hữu một làn da trắng và căng mọng như thành viên meimei520: “Mình chăm sóc làn da bằng cách lên thực đơn hợp lý các ngày trong tuần, ăn nhiều trái cây, uống nhiều nước. Ngoài ra, giấc ngủ cũng là một bí quyết của mình, trước khi đi ngủ, mình thường massage da bằng sữa dưỡng thể, không ngủ trễ hơn 11h vì mình biết khoảng thời gian từ 11h đến 1h đêm da hấp thu các dưỡng chất rất tốt”.

vai3
    Ảnh dự thi của thành viên meimei520

Ban giám khảo cuộc thi cũng đưa ra một vài lời khuyên bổ ích cho các bạn nữ trong việc chăm sóc da hằng ngày. Chọn lựa các thực phẩm tự nhiên như rau củ, trái cây và mật ong để dưỡng da trắng mịn mỗi tuần. Hoặc đơn giản là uống đầy đủ nước mỗi ngày. Lời khuyên tốt nhất mà các chuyên gia dành cho các bạn nữ bận rộn là lựa chọn một loại kem dưỡng phù hợp, chiết xuất tự nhiên, không sử dụng chất bảo quản và hương liệu. Và dòng sản phẩm Physiogel sẽ là sự lựa chọn an toàn, dịu nhẹ cho da, chăm sóc cho cả những làn da nhạy cảm nhất (thậm chí cả làn da em bé), giúp bạn có được làn da khỏe mạnh, tươi trẻ, tràn sức sống.

Thành viên Sandy_Suong chia sẻ: “Mình tham gia cuộc thi qua sự giới thiệu của bạn bè. ‘Bờ vai gợi cảm’ mang đến cho mình cơ hội chia sẻ ảnh đẹp, và làm quen với các bạn nữ cũng yêu thích việc làm đẹp giống mình. Điều Sương không ngờ tới là mình may mắn được nhận quà từ BTC”. Thành viên ariel91084 bày tỏ sự luyến tiếc khi không chiến thắng trong cuộc thi tuần nhưng cũng tiết lộ một cách dí dỏm rằng: “Không cần phải tốn tiền đến spa làm đẹp, tôi cũng có thể sở hữu một làn da ‘chuẩn’ với những bí quyết chăm sóc đơn giản từ các 'bí kíp' làm đẹp của các chị em trong cuộc thi. Mong Webtretho sẽ có nhiều sân chơi thú vị hơn nữa nhé!".

physiogel2_zps20ff3249
    BTC của cuộc thi “Bờ vai gợi cảm” và nhà tài trợ Physiogel xin gửi lời cám ơn đến các bạn đã đồng hành cùng cuộc thi, và hy vọng sớm mang lại những niềm vui nho nhỏ cùng bí quyết làm đẹp thú vị cho các bạn nữ trong thời gian sắp tới.

BTC_Bovaigoicam

Thông tin được cung cấp bởi Physiogel và Diễn đàn Webtretho
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 101 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

chưa nhận được quà của BTC luôn, ngóng lòng nhận mẫu thử Physiogel xem mình có hợp với sp này ko
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,506 Bài viết

• 1,853 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Qua cuộc thi này mình nhận thức nhiều hơn về sức mạnh của Bờ vai gợi cảm. Nơi vẻ đẹp ít khi được trưng ra, chăm sóc thậm chí có khi còn bị lãng quên, xem nhẹ. Ngày ngày mình vẫn hóng giải thưởng (02 giải) của mình và sản phẩm Physiogel. Mình chưa nhận được
    • 234 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

sao mình thấy có mẹ nhận được bộ váy rồi mà mình vẫn chưa nhận dược quà của tuần 1 nhỉ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ở HCM thì các mẹ phải tới văn phòng để lấy nhé. Còn các tỉnh thành khác, chắc quà đang bị kẹt xe.

Chúc các mẹ sớm được nhận quà như ý!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giờ mình biết hơi trễ, không biết có còn kịp để tham gia nhận quà không nhỉ
Web Analytics