Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

Thông tin hấp dẫn dành cho các mẹ sử dụng thuê bao Vinaphone

• 2.2K Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đang dùng vina đc 2 năm nay thấy rất hài lòng ngon hơn viettel bọn này jo dùng là bựa nhất.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói đến quảng cáo thì mạng nào chả có.
    Từ ngày ông vt đổi các đầu số dv sang chữ vieteo chả spam quảng cáo ầm ầm.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em vẫn xài vina, rồi thêm 1 sim mobi nữa.Mà vina đc khuyến mãi hoài luôn, lâu lâu còn cộng ngày sử dụng , mobi phải nạp rồi phải mua ngày sử dụng cực lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình dùng cả 3 mạng nhưng đi xa 3G thì dùng của Vina gói D1 với 5000 đ/1GB/ngày tốc độ cao là ngon rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đang dùng vinaphone mỗi tháng tiêu khoảng 500 - 700k tích lũy được 88 điểm thưởng 35k. Không ăn thua
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình dùng Vina được khoảng hơn chục năm rồi, muốn nó đổi điểm tích lũy thì phải đăng ký hội viên gì gì đấy trên trang web của nó thì phải, mình đăng ký lâu lâu rồi nên cũng không nhớ lắm. Thỉnh thoảng vẫn thấy nó thông báo đổi điểm tích lũy cộng cỡ vài chục k vào tài khoản chính, check lại thì đúng là có thật, có điều cũng không quan tâm lắm nên cũng không để ý nó đổi điểm thế nào.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đang dùng vinaphone mỗi tháng tiêu khoảng 500 - 700k tích lũy được 88 điểm thưởng 35k. Không ăn thua
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

xưa nay vẫn trung thành với Vina, dùng thêm một số Mobi và không thích Viettel lắm. Thấy Vina ngoài việc chăm sóc khách hàng có vẻ không chuyên nghiệp lắm, còn lại về cơ bản mọi cái đều rất ổn, mà mình thì cũng chả quan tâm gì đến cái vụ CSKH này.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói riêng tin nhắn quảng cáo nhé, thì Mobi mới là thằng bá đạo, giờ nghĩ lại vẫn còn hãi, ai không tin cứ trải nghiệm một lần cho biết =))
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng viettel do khi đi làm nhiều đồng nghiệp dùng viettel, chứ dùng vinaphone sướng hơn nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thằng bạn mình ban đầu dùng viettel bị trừ tiền linh tinh, 3g thì đắt (3g mua dung lượng chứ ko phải mimax nhá) thế là xài luôn cái sim vina của mình
    • 184 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Vina có chương trình này hay quá ha
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thôi mình không tham gia vụ này đâu, mình dùng vina từ xưa đến giờ, mấy năm trước thì sóng còn khỏe, giờ thì chán ghê cơ, mỗi lần về quê là"bặt vô âm tín" luôn. Nhiều khi muốn đổi nhà mạng nhưng tiếc cái số cũng đẹp. Còn mấy cái vụ nhăn tin trúng thưởng thì tớ cũng thử rồi, theo anh vina mệt đứt hơi, muốn biết kết quả tin trước thì phải nhắn tiếp tin sau, cứ nối đuôi nhau như vậy đó, mệt lắm bạn ơi
    • 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

dịch vụ này có nhiều ưu đãi nhỉ .đăng kí thử mới được !
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

kinh nghiệm rất hay. thử xem sao.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
Web Analytics