Phòng khám Phụ khoa Đại Đông uy tín ở đường Cộng Hòa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 45.9K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thích nhất là mấy cô y tá..dễ thương nói chuyện nhẹ nhàng và nhiệt tình..đánh giá 5 sao cho cách phục vụ bệnh nhân
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật à mẹ nó
    chuyên cung cấp các sản phẩm tinh dầu thiên nhiên chất lượng tốt nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 5 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Phòng khám đa khoa Đại Đông này nằm ở 641 Cộng Hòa..có điều trị bệnh lậu ở đây rồi..chát online lấy mã đặt hẹn rồi đến khám theo mã luôn không phải mất thời gian chờ đợi.
    • 2 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Phòng khám đa khoa Đại Đông TPHCM này uy tín nè..có lần ghé qua khám nam khoa rồi.
    • 3 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thích nhất là mấy cô y tá..dễ thương nói chuyện nhẹ nhàng và nhiệt tình..đánh giá 5 sao cho cách phục vụ bệnh nhân
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bữa có dẫn thằng con cắt bao quy đầu ở đây..chi phí rõ ràng..bác sĩ nhiệt tình vui vẻ lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lừa đảo trắng trợn.
    http://www.phapluatplus.vn/ky-1--pho...nh-d43260.html

Có link những người bị lừa nè các bạn:
    https://vicare.vn/phong-kham-da-khoa...70647/phu-khoa
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn đã chia sẻ , những kiến thức rất hay www://dakhoaaua.vn/đã-khóa-âu-a-phòng-khám-nam-khoa-số-1-tại-tphcm Còn nếu các bạn bị xã hội : thì nhớ đến phòng khám Âu Á . Phòng khám Âu Á với hơn 12 năm kinh nghiệm , điều trị bệnh xã hội đảm bảo nhất hcm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phòng khám đa khoa Đại Đông là địa chỉ uy tín và chất lượng, chi phí khám và điều trị bệnh hợp lý niêm yết
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phòng khám có cắt bao quy đầu không bạn ơi. ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình khuyên hãy tới bệnh viện nhà nước hay tuyến trung ương, còn mấy cái phòng khám tư nhân thì không nên. bạn mình mới bị lừa ở đại đông. đi khám thai thổi bệnh mất đứa bé và mất tới 70triệu. các bạn hãy cẩn thận
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi cũng từng vào đây, cũng may tôi không điều trị. Vẽ thêm bệnh mà giá ôi trời ơi. Hãy khám ở đây và đi khám ở bệnh viện Bình Dân mới thấy sự sai lệch và khác biệt. Còn không đi chỗ thứ 2 thì không có mốc để so sánh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

phòng khám lừa đảo tiền bệnh nhưng, đừng nghe bọn nó lập tk ảo vô đánh giá tốt, ko ai đánh giá tốt cả
    Phòng này bị điều tra đó, lên mạng search google mà coi, chuyên lừa tiền bệnh nhân
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
Web Analytics