“ Những nụ cười dành tặng Mẹ” – Người phụ nữ tuyệt vời nhất thế gian

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.54K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mizamoto Xem bài viết
    em mới lên web xem thông tin thử, nói cụ thể về cái lễ hội hanami nè các mẹ, km 50% thời trang kìa, với cả hóa đơn trên 1tr2 thì đc tặng áo mưa với cả ly, mẹ nào trên 1tr5 thì biết đâu trúng cái vé đi Nhật..
    Cảm ơn mẹ mizamoto nhé.... nay chr nhật em phải tranh thủ đi ngay mới đc
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thunguyene1 Xem bài viết
    vào ngày 10/05/2015 – Cuộc thi làm thiệp vô cùng ý nghĩa của AEON MALL Bình Dương, cái khoanr làm thiệp thì em tự tin lắm, kiểu gì cũng rinh giải về cho xem, lựa ngày đi mới đc, về tặng mẹ cái thiệp, con gái lâu quá ko biết làm gì cho mẹ
    Em biết làm thiệp luôn sao? tự làm thấy nó thật đẹp ý nghĩa. Aeon nghĩ ra chương trình này hay quá ha. giờ lên ý tưởng tham gia luôn dc rồi đó
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Sao lần này rút thăm may mắn không được trúng vé đi Nhật ta, em chỉ thích đi Nhật, đi Nhật thôi.
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dainam722 Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ mizamoto nhé.... nay chr nhật em phải tranh thủ đi ngay mới đc
    Theo lịch chính thức trên website họ thì hôm nay -3/5 là hết chương trình lễ hội hanami rồi, thôi đi ngay cho chắc nha, để qua tuần lại tiếc ak
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

oh, chương trình ý nghĩa quá
    • 75 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tham gia nhanh còn kịp, hay để 10/5 đi xem ca nhạc lun ta,,,,mà đi nhiều chắc hao many quá, tính mình nhìn gì cũng mún mua
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

rủ ông xã đi thì chỉ 1 tiếng, 2 tiếng là vế, chăc phải đi với mấy chị em mới có thời gian mà lựa đồ thoải mái, chứ mấy ông mà thấy mình lựa đồ là ca cẩm đủ kiểu, nhanh nhanh đòi về
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thunguyene2 Xem bài viết
    rủ ông xã đi thì chỉ 1 tiếng, 2 tiếng là vế, chăc phải đi với mấy chị em mới có thời gian mà lựa đồ thoải mái, chứ mấy ông mà thấy mình lựa đồ là ca cẩm đủ kiểu, nhanh nhanh đòi về
    chính xác chị ơi, đi với mấy ông chán lắm, cứ giục về thui,
    • 108 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ltung742 Xem bài viết
    các ông chồng mà chị, nhà ai cũng thế ấy, em toàn phải rủ mấy con bạn thân đi, có bao giờ rủ choogf đi mua sắm, trừ mấy cái đồ công nghệ ra, thời trang thì ko bao giờ rủ chồng đi
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuconcon Xem bài viết
    các ông chồng mà chị, nhà ai cũng thế ấy, em toàn phải rủ mấy con bạn thân đi, có bao giờ rủ choogf đi mua sắm, trừ mấy cái đồ công nghệ ra, thời trang thì ko bao giờ rủ chồng đi
    oh, chồng em tâm lý lắm, còn lựa đồ cho vợ nữa cơ, thích vợ mặc đẹp nên là đích thân phải đi chọn
    • 80 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

các mẹ ơi, tiếc quá e ko ở bd, có mẹ nào biết nơi nào khác nữa ko, chỉ em với, em ở q4
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songtoan18 Xem bài viết
    các mẹ ơi, tiếc quá e ko ở bd, có mẹ nào biết nơi nào khác nữa ko, chỉ em với, em ở q4
    q4 thì chạy qua q7 chơi, q7 nhiều khu đẹp và mát mà cescent mall, parkson, phú mỹ hưng đó, toàn nơi đẹp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 80 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namphuong27 Xem bài viết
    q4 thì chạy qua q7 chơi, q7 nhiều khu đẹp và mát mà cescent mall, parkson, phú mỹ hưng đó, toàn nơi đẹp
    cảm ơn mẹ namphuong, mà mấy nơi đó em cũng đi nhiều rùi, cũng hơi chán, mún tìm nơi nào khác khác chút. các mẹ nhiều cao kiến , biết chỗ nào độc đáo chút, vui chơi cho ả nhà
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maybe0201 Xem bài viết
    oh, chồng em tâm lý lắm, còn lựa đồ cho vợ nữa cơ, thích vợ mặc đẹp nên là đích thân phải đi chọn
    oh, đấy chồng nào đc như chòng mẹ maybe thì hay, sao mà ông chồng em khô khan thế, chẳng bao giờ biết mua đò đẹp cho vợ, nhưng đc cái hiền lành dễ thương lắm
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

con bé nhà em làm thiệp đẹp lắm, nó hay mua mấy cái giấy màu, rùi đồ trang trí về làm máy đồ con này con kia hình hoa lá ,,, chắc kêu nó làm 1 cái tặng mẹ rùi mang nộp thử xem có đc giải gì ko
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chồng em cũng thế, mà đc cái vấn thích chở vợ đi, ko cho đi 1 mình, nên là chờ cũng thích đi..:v
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocphuong2018 Xem bài viết
    con bé nhà em làm thiệp đẹp lắm, nó hay mua mấy cái giấy màu, rùi đồ trang trí về làm máy đồ con này con kia hình hoa lá ,,, chắc kêu nó làm 1 cái tặng mẹ rùi mang nộp thử xem có đc giải gì ko
    biết đâu nó lại trúng cái e máy cho mẹ nó đi thì hay nhỉ mẹ ngocphuong
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ltung742 Xem bài viết
    chồng con là đề tài muôn thủa, mà chị em hầu như đều gặp những ông chồng ko thcihs chờ, ông nào cũng thế mà, nhà em cugnx y chang
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sau 1 buổi chiều mệt phờ, em cugnx về tới nhà, ngủ mới dậy, qua em đi aeon mall canary, thích mà mệt quá, mua đc đôi giày quá ứng đc giảm 30%
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

sau 1 buổi chiều mệt phờ, em cugnx về tới nhà, ngủ mới dậy, qua em đi aeon mall canary, thích mà mệt quá, mua đc đôi giày quá ứng đc giảm 30%
    Km 50% mà toàn đồ hàng hiệu, vào thấy giảm rùi mà còn cả triệu,,,em chỉ đi ngó thui.. hiếm lắm mới có cái giá vừa vừa. chồng con vào cái mua đồ cho ck, cho con thì ko tiếc mà mua cho mình thì tiếc thế
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
Web Analytics