“ Những nụ cười dành tặng Mẹ” – Người phụ nữ tuyệt vời nhất thế gian

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.54K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JasonTuan Xem bài viết
    Thỉnh thoảng các siêu thị làm chương trình về mẹ, mới lại bất giác nhớ đến mẹ, tranh thủ đợt lễ này qua canary mua quà cho mẹ mới đc, chương trình ý nghĩa quá aeon mall ơi
    Nghĩ lại thì lâu rùi em cungx chưa đưa mẹ đi chơi, chuyến này cả nhà tới aeon mall chơi lun.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ko biết có km toàn hệ thông aeon mall ko nhỉ,,, aeon thấy hay có kiểu tổ chức từng siêu thị 1, ko chung toàn hệ thông ta. em ko ở BD mới bùn chứ
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thiên đường mua sắm Nhật bản lớn nhất việt Nam có khác..thích nhất aeon mall.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy mỗi khu ẩm thực của nó là thích..hơn 60 nhà hàng của các nước, thích..
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

oay thích quá..các mẹ ở SG tha hồ mua sắm, em ở HN, ở ngoài này chưa có aeon mall. nghe các mẹ nói thì thích , vì em vốn thích ăn đồ ăn Nhật
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dainam722 Xem bài viết
    oay thích quá..các mẹ ở SG tha hồ mua sắm, em ở HN, ở ngoài này chưa có aeon mall. nghe các mẹ nói thì thích , vì em vốn thích ăn đồ ăn Nhật
    e cũng ở Ngoài này đâu có đâu, nó mới có 2 cái ở BD với SG thui hay sao ấy, bao giờ mới ra ngoài HN, Hn cũng trung tâm lớn, nhu cầu quá trời mà
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Lâu lâu cứ tổ chức cái gì mà km nhiều là dân tình ủng hộ ngay
    • 35 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ngày của mẹ,,, đi mua đồ cho mẹ, tiện dẫn mẹ đi siêu thị nhân dịp lễ này lun, cảm ơn aeon mall
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

canary này sang trọng quá, cứ vào là tốn 1 đống tiền, gì cũng mún mua, lễ lộc này đông lắm đây,
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em chỉ thích đi bigc, giá phải chăng, siêu thị bình dân, cũng tốt, aeon mall xa xỉ quá. vào chẳng mua đc mấy đồ, vì hàn hiệu, giá cao
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Donna_cute Xem bài viết
    em chỉ thích đi bigc, giá phải chăng, siêu thị bình dân, cũng tốt, aeon mall xa xỉ quá. vào chẳng mua đc mấy đồ, vì hàn hiệu, giá cao
    Giá nó cugx bình thường mà, cơ bản là nó bán nhiều đồ chất, với khu ẩm thực quá lớn đi, giá cũng mắc nhưng chất lượng, ko gian ok quá đi
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhvu28 Xem bài viết
    e cũng ở Ngoài này đâu có đâu, nó mới có 2 cái ở BD với SG thui hay sao ấy, bao giờ mới ra ngoài HN, Hn cũng trung tâm lớn, nhu cầu quá trời mà
    EM nghe nói thì sắp mở ở Long biên HN rùi đó, dự kiến là TP hcm và HN, mà trong Tphcm này trước, sắp mở ở BÌnh tân nhé các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

thiên đường mua sắm từ xứ hoa anh đào, quá đã...Đà nẵng đang chờ đợi em, aeon mall ak
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mún đi quá...thử xem cái aeon mall nó thế nào...mà xa.. tiếc..
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nambao1221 Xem bài viết
    cái này ở tất cả hể thốn của aeon mall hay sao ta, thấy nhắc mỗi ở Bình Dương
    Mỗi canary Bình Dương thui, em ở Tân Phú mà caledon Tân phú ko có bùn quá..ko lẽ chạy tận xuống BD
    • 35 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Donna_cute Xem bài viết
    oh, ngyaf 10/5 mới có chương trình rút thăm trúng thưởng và có ca sĩ mà, đi ngày đó mới hay chứ
    Ngày ấy đi cũng dc, náo nhiệt hơn, nhưng sẽ rất đông đấy nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maybe0201 Xem bài viết
    EM nghe nói thì sắp mở ở Long biên HN rùi đó, dự kiến là TP hcm và HN, mà trong Tphcm này trước, sắp mở ở BÌnh tân nhé các mẹ.
    Yeah!, sắp mở ở Hà Nội thật hả? Ước gì gần nhà em luôn thì thích. nói chung là nghe các mẹ nói về aeon mall em thích lắm lun ak ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mỗi canary Bình Dương thui, em ở Tân Phú mà caledon Tân phú ko có bùn quá..ko lẽ chạy tận xuống BD
    ở Tân phú chả sướng quá đi ấy, có lễ hội hanami kìa, tớ thcihs gần chết mà ko ở Tân phú ây.. tới ngày 10/5 mới hết đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mizamoto Xem bài viết
    ở Tân phú chả sướng quá đi ấy, có lễ hội hanami kìa, tớ thcihs gần chết mà ko ở Tân phú ây.. tới ngày 10/5 mới hết đó
    ủa vậy ak, cái thông tin đó đâu vậy ta, em lên đây nay mới thấy bài này ,,,trời ơi thiệt thòi quá mà, tới ngày 10 mới hết hả chị..may quá..lễ hội hanami là elex hội gì ak, cho em thêm thông tin cụ thể hơn đc ko
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ủa vậy ak, cái thông tin đó đâu vậy ta, em lên đây nay mới thấy bài này ,,,trời ơi thiệt thòi quá mà, tới ngày 10 mới hết hả chị..may quá..lễ hội hanami là elex hội gì ak, cho em thêm thông tin cụ thể hơn đc ko
    em mới lên web xem thông tin thử, nói cụ thể về cái lễ hội hanami nè các mẹ, km 50% thời trang kìa, với cả hóa đơn trên 1tr2 thì đc tặng áo mưa với cả ly, mẹ nào trên 1tr5 thì biết đâu trúng cái vé đi Nhật..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
Web Analytics