Nhiều ưu đãi hấp dẫn nhân dịp “Sinh nhật hệ thống Co.opmart”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,568 Bài viết

• 2,961 Được cảm ơn

Chào mừng kỷ niệm 40 năm giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước, 30/04/1975 – 30/04/2015, và mừng Sinh nhật lần thứ 19, hệ thống Co.opmart trên cả nước khuyến mãi giảm giá mạnh liên tục trong 3 tuần với 5 điểm nhấn nổi bật, gồm Giảm giá 29% - 39% - 49% cho hơn 4.000 sản phẩm nhu yếu; Tặng khách hàng hơn 190.000 phần quà hấp dẫn; Chương trình KHTT tặng 100.000 phiếu giảm giá 30.000đ cho khách hàng đăng ký thẻ mới; Hoàn tiền đến 150.000đ cho thẻ đồng thương hiệu; Đặc biệt chương trình Rút thăm trúng thưởng với tổng cộng 38 chuyến du lịch cùng nhiều quà tặng có giá trị.

Đây là một trong những chương trình khuyến mãi lớn nhất trong năm được Co.opmart đầu tư lớn về quy mô và chất lượng, cùng liên kết với hàng nghìn nhãn hàng uy tín giảm giá mạnh, thiết thực tri ân đến hàng triệu khách hàng đồng hành và ủng hộ siêu thị trong suốt thời gian qua.

On%20forum%202

Năm nay, chương trình khuyến mãi Sinh nhật Co.opmart lần thứ 19 giúp khách hàng tiết kiệm tối đa bằng cách tập trung giảm giá trực tiếp trên sản phẩm, và dành tặng những phần quà tặng có giá trị sử dụng thiết thực như dầu ăn, mì trứng và gạo Co.opmart, nước tương, Coca Cola, Pepsi, bánh Royal Danks nhập khẩu,... Trong đó, nhóm thực phẩm tươi sống luân phiên giảm giá từ 15% đến 49% có bí đỏ, bắp cải, cá basa, cá đổng, cá bạc má, cà rốt, bí đao, dưa hấu, khoai lang, táo Mĩ…. Thực phẩm công nghệ và hóa phẩm, hóa mỹ phẩm giảm giá trung bình 15% đến 49% có gạo, dầu ăn, nước tương Nam Dương, nước mắm, xúc xích, mì gói, bột giặt, sữa tắm, dầu gội đầu. Các mặt hàng thời trang và đồ dùng gia đình cũng giảm giá mạnh từ 90.000 đ đến 600.000 đ mỗi sản phẩm.

Điểm nhấn của chuỗi giảm giá là chương trình Giá đặc biệt diễn ra vào các ngày thứ 7 và CN hàng tuần: 2kg đường tinh luyện giá chỉ 1.000đ, 10 gói mì Omachi giá 14.900đ, dầu ăn Neptune 2L giá 45.000đ, bột giặt Tide 4.5 kg giá 99.900đ, nước rửa chén Lix 4kg giá 27.000đ,... Ngoài ra, các nhãn hàng lớn của Vinamilk, Unilever, P&G, Coca Cola, Masan, Asia Food, Johnson, Đại Đồng Tiến, KAO, Colgate, .. đều có chương trình khuyến mãi, hoạt náo sôi động tại các Co.opmart để mừng sinh nhật và tạo niềm vui mua sắm cho người tiêu dùng.

Chương trình kéo dài liên tục trong hơn 3 tuần, từ 11/04 đến 03/05/2015, áp dụng đồng thời trên hệ thống đại siêu thị Co.opXtra và Co.op Food. Kênh mua sắm qua truyền hình HTVCo.op cũng có chương trình 10 phút giờ vàng, giảm giá 50%, mua sản phẩm 0 đồng,… để hưởng ứng 30/4 và sinh nhật Co.opmart.

Dịp này, liên doanh Saigon Co.op và NTUC FairPrice Singapore cũng có kế hoạch bắt đầu mở cửa bán hàng đại siêu thị Co.opXtra Tân Phong rộng gần 10.000 m2, kinh doanh hơn 50.000 mặt hàng tại tầng 2 &3 Trung tâm thương mại SC Vivo City (Số 1058 Đại lộ Nguyễn Văn Linh, phường Tân Phong, Q.7, TPHCM ) vào ngày 19/4 sắp tới để phục vụ nhu cầu mua sắm dịp lễ 30/4 cho cộng đồng dân cư Q.7 và các khu vực lân cận.

Đến Co.opmart và Co.opXtra ngay hôm nay, để trải nghiệm sự phục vụ tận tâm, cởi mở của chúng tôi và cùng chung tay góp sức xây dựng nên Thương hiệu Việt Nam vươn tầm quốc tế. Chúng tôi luôn đồng hành, chăm sóc và cùng bạn xây dựng nên hạnh phúc của mọi gia đình Việt Nam.

Thông tin và hình ảnh được cung cấp bởi nhãn Co.opmart
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 126 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ba tuần liền cơ à, 4000 sản phẩm là những loại nào đó bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nghe thích thật 4000 sản phẩm.chỉ áp dụng cho ngày thứ 7 và cn thôi
    • 84 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Oh, co.op đúng là tuyệt quá, giá rẻ lại hay km, con gái như mình chỉ thích km, thấy km là đi hốt...vui quá. cảm ơn co.op mart
    • 80 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nambao1221 Xem bài viết
    Oh, co.op đúng là tuyệt quá, giá rẻ lại hay km, con gái như mình chỉ thích km, thấy km là đi hốt...vui quá. cảm ơn co.op mart
    chị giống em, em cũng chỉ canh km đợt lớn là đi làm 1 lùi về, để cả mấy tháng, có đồ nào rẻ có mà mua về để cả năm. khoái
    • 108 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tienbac308 Xem bài viết
    Ba tuần liền cơ à, 4000 sản phẩm là những loại nào đó bạn?
    Ba tuần đó bạn, mà t7, cn khuyến mãi nhiều hơn kìa
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

t7,cn mà km mãi này chắc kẹt cứng....cũng ham mà sợ đông, em bụng mang dạ chửa..
    • 75 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocphuong2018 Xem bài viết
    t7,cn mà km mãi này chắc kẹt cứng....cũng ham mà sợ đông, em bụng mang dạ chửa..
    ngocphuong lựa lúc trưa mà đi chứ đi tối có mà chờ dài cổ nhở. nhớ có lần km thế này, tính tiền cứ gọ là xếp hàng dài
    • 80 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cái này tất cả các hệ thống hả mấy chị, co,op nào cũng có phải ko
    • 84 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songtoan18 Xem bài viết
    Cái này tất cả các hệ thống hả mấy chị, co,op nào cũng có phải ko
    đúng rùi , co.op mart với co.op tra đó, all co.op, mà co.op mart thì quận nào cũng có, tha hồ tiện, tranh thủ mà đi sắm đồ nhá mấy mẹ
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nambao1221 Xem bài viết
    đúng rùi , co.op mart với co.op tra đó, all co.op, mà co.op mart thì quận nào cũng có, tha hồ tiện, tranh thủ mà đi sắm đồ nhá mấy mẹ
    chị ơi. vậy là toàn hẹ thống co.op ak, oh ưu đãi dữ ta, giảm giá thế này trong 3 tuần thì nhà nhà cop mart, người người co.op mart. mà sản phẩm lại nhiều thế kia..chẹp chẹp
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

oh la la, vậy là bắt đầu từ tuần này rùi..đang tính đi siêu thị, may trúng dịp km lớn, tuyệt vời ông mặt trời
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Co.opXtra Tân Phong mới khai trương hay sao ak. nó khai trường vào dịp km, vậy là nó có km lun ko ta, nhà ở ngay gần đó, tiện quá
    • 108 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenguyengiangha Xem bài viết
    Co.opXtra Tân Phong mới khai trương hay sao ak. nó khai trường vào dịp km, vậy là nó có km lun ko ta, nhà ở ngay gần đó, tiện quá
    ủa co.optra với co.op là chung hệ thống co.op ak, tân phong cũng km lun ak chị. đã zậy cơ
    • 75 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ cho hỏi, mình tới tận nơi mua mới có km, hay đặt ở nhà cũng km lun, em đang con cái nheo nhóc, đi khó quá
    • 84 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bapephuong Xem bài viết
    các mẹ cho hỏi, mình tới tận nơi mua mới có km, hay đặt ở nhà cũng km lun, em đang con cái nheo nhóc, đi khó quá
    km này chắc đông lắm, nghi là nó ko giao hàng đâu, tới tận nơi mua đi... nhiều chi nhánh, tiện đường mà, ra đó tha hồ chọn, chứ ở nhà , biết đâu mà lần
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

đúng dịp 30/4 chứ co.op mart tâm lý thật, mua đồ mà đi du lịch, mua đồ đi chơi, .bla bla..khoái co.op mart
    • 80 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ồi ôi, km 4000 sp thì coi như km toàn bộ lun rùi còn gì. thật ko zợ mấy mẹ ơi. co.op đúng là thiên thần của các mẹ đây mà
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái ngày chủ nhật mà km kiểu 2kg đường 1k thì chen nhau chết ngắt, co,op mart ơi sao mà thương mà yêu thế.. ko biết có chộp được mấy cái km này ko
    • 108 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

chiều nay em mới đi về, nhìn đồ km mà choáng các mẹ ak, đông vui như hội, cũng tranh thủ mua đc vài món ưng ý, thanks co.op nhìu nhìu
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
Web Analytics