Kinh nghiệm xương máu khi điều trị nám

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.38K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,555 Bài viết

• 2,948 Được cảm ơn

Tôi gặp lại chị sau một thời gian không gặp, tôi thực sự bất ngờ khi nhìn gương mặt chị- một phụ nữ ngoài 40 có khuôn mặt tươi tắn, rạng ngời với chất giọng Nghệ An nhẹ nhàng , dung dị, làn da trắng hồng trẻ trung đến không ngờ.

Tôi vẫn còn nhớ lúc gặp chị hồi cuối tháng 11/2014, chị ngồi trước mặt tôi, sắc mặt buồn với làn da nám sạm và loang lổ.

Tôi hỏi: Chị sao để da mặt đến nông nỗi này?

Hinh-137

Hình ảnh chụp bằng điện thoại tháng 11/2014

Chị buồn bã chia sẻ: Trước đây sau khi sinh đứa thứ hai, hai bên má chị bắt đầu xuất hiện vết nám và ngày càng đậm, chị đã rất lo lắng và đi chạy chữa bằng nhiều phương pháp kể cả laser khắp nơi. Chỗ nào có công nghệ mới để điều trị nám là chị không từ nan với quyết tâm cải thiện vết nám (chị cũng không mong sẽ khỏi hẳn đâu) vì công việc chị hay ngoại giao bên ngoài nên chị rất tự ti.tình trạng nám không hề thuyên giảm mà ngược lại vết nám ngày càng sậm màu hơn.

“Tôi gần như tuyệt vọng và muốn bỏ cuộc ..“ chị nói

“Cho đến một ngày, con gái tôi (lấy chồng và sinh sống tại Hà Nôi) đang trị mụn tại PPP gọi vào bắt tôi bằng được phải đến PPP để bác sĩ điều trị.”

Và đúng là chị rất nghiêm túc thực hiện lộ trình điều trị mà bác sỹ PPP và chị thống nhất. Kết quả là sau hơn 2 tháng, với việc đi đều đặn mỗi ngày, da chị đã trở lại trạng thái ..hơn cả kỳ vọng ban đầu .

Hinh-235

Và hình ảnh của chị thời điểm tháng 3/2015

Chị Kiều Anh hạnh phúc; Tôi cảm ơn con gái của mình đã rất nghiêm khắc khi bắt tôi phải ra gặp PPP trong lúc tôi rất tuyệt vọng về làn da của mình. Giờ thì tôi không phải đến PPP mỗi tuần mà 1 tháng chỉ đến 1 lần để làm sạch và bảo trì làn da của mình. Rất cảm ơn PPP đã lấy lại sự tự tin cho tôi trong công việc và cuộc sống.

"Tôi thực sự cảm ơn con gái mình đã đưa tôi đến với PPP”

Trích nguồn - Doanh nhân Kiều Anh, sinh sống tại HCM.

Thông tin và hình ảnh do PPP Laser Clinic cung cấp.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bài chia sẻ rất bổ ích, cám ơn chủ topic nha ^^
    thực tế là em cũng đến trải nghiệm ở đây 1 lần rồi nhưng còn đang cân nhắc về việc mua gói để trị tàn nhang lâu dài, đọc xong topic này Em cũng có động lực hơn
    Nói chung dịch vụ ở đây ổn hơn những nơi em từng đến.
    Mẹ nào chưa trải nghiệm cứ đăng ký trên web của họ rồi cứ mạnh dạn đến làm thử nha.nghe đồn đang có chương trình làm không tốn tiền
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giahan90 Xem bài viết
    bài chia sẻ rất bổ ích, cám ơn chủ topic nha ^^
    thực tế là em cũng đến trải nghiệm ở đây 1 lần rồi nhưng còn đang cân nhắc về việc mua gói để trị tàn nhang lâu dài, đọc xong topic này Em cũng có động lực hơn
    Nói chung dịch vụ ở đây ổn hơn những nơi em từng đến.
    Mẹ nào chưa trải nghiệm cứ đăng ký trên web của họ rồi cứ mạnh dạn đến làm thử nha.nghe đồn đang có chương trình làm không tốn tiền
    Ôi cảm ơn mẹ nó nhé, mình mới vào trang web đăng ký roài, đang đợi phản hồi đây .mình hy sinh làm chuột bạch rồi về có cái review cho các mẹ nhé
    • 8 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Dạ cám bài chia sẻ của mẹ yêu. bữa giờ em rất muốn kiếm 1 nơi nào điều trị dứt điểm cho vấn đề nám của mình :'( .
    Nay vừa đọc bài này xong em đã đăng ký và đã được confirm tham dự.
    Kệ nó miễn phí mà mấy mẹ . Cứ thử đi để kiếm cho mình một liệu pháp điều trị
    • 8 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình trị nám bên này rồi, có ý kiến thế này :
    Bên này họ cũng điều trị bằng laser thôi, tuy nhiên laser này bên đó họ nói là Skin Gym các mẹ ạ, giống như là tập thể dục cho da vậy. Ban đầu mình được chỉ định đi nhiều lần cho nhanh khỏi rồi sau đó giãn thời gian ra.
    Nói chung mình thấy ok, lúc làm cũng không đau, mất khoảng 5 phút, điều trị khoảng 2 tháng giảm được 70% chứ chưa khỏi hẳn. Mình cũng đang rất hy vọng đây
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

có mẹ nào chuột bạnh chưa review em với em bắt đầu xuất hiện nám rồi huhu
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doanlan2903 Xem bài viết
    có mẹ nào chuột bạnh chưa review em với em bắt đầu xuất hiện nám rồi huhu
    Mình đang điều trị ở PPP đây, kết quả thật sự là rất rõ rệt. Đây là hình thực tế của mình điều trị tại PPP. Nên mẹ nọ cứ yên tâm.

Bên dưới là hình thực tế mình chụp trước khi điều trị, mẹ nó để ý 2 vết nám ngay gò má nha, khá đậm. Và thật sự đây là nổi đau của bất kỳ người phụ nữ nào

7dddebf476f3664f48d52d54ebe2f8ce38fcd522247dd5f8

Đây là vết nám chụp nghiêng để các mẹ thấy rõ

9393bf38142bf2fa05ce148f14d112b61502ce7fadefaec7

a21a39c79d0fa9a5a35a1d620c02348bba6f182aef7afcc9

Đây là kết quả sau 3 tuần điều trị, các mẹ sẽ thấy rõ vết nám bớt hẳn, da sáng & căng lên. Mình thật sự rất hài lòng.

7626e5f5fb494ec9f9b5652fc7ac5a5cde4a8e5f0a8458fc

639f2ed74124238fccfb3423ba2b2266e2b93b6e91060605

a2d19cb02d89deb3f52c6075233967a26763c241428ed6b6

Cuồi cùng lời khuyên cho các mẹ cũng đang bị các vấn đề như mình cứ mạnh dạn điều trị tại PPP. Vì lúc mình đến với PPP cũng trong tâm trạng tuyệt vọng vì đã điều trị rất nhiều nơi nhưng không khỏi và mất niềm tin vào việc điều trị bằng Laser.

Đây là chia sẽ của mình không bì mục đích PR nha các mẹ. Mình chỉ muốn chia sẽ một giải pháp điều trị mà bản thân mình thật sự cảm thấy hiệu quả & rất an toàn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chi phí thế nào vậy chị
    • 111 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chia sẻ bài viết
    • 34 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

PPP là spa nào đấy ạ?địa chỉ ở đâu?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thuygiang16
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 52 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Để tránh nám, các mẹ chú ý ra ngoài nên sử dụng kem chống nắng cho da mặt mà bổ sung các thành phần ngừa nám như tinh chất hoa Lily nhé. Hiện tại trên thị trường có một số kem chống nắng dành cho da mặt mà có thành phần collagen và tinh chất hoa Lily để ngừa nám như Kem chống nắng Eliza collagen 368k, hoặc sử dụng các sản phẩm chống nắng dành cho da mặt của shiseido, ohui cũng oke, cá nhân mình đang sử dụng trung thành Eliza collagen thấy tác dụng cực kì tốt
Web Analytics