Khóa học xuất nhập khẩu ở Hà Nội tại trung tâm nào tốt, uy tín?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.72K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanh24483 Xem bài viết
    1 khóa thì khoảng 3tr nhưng nếu đi theo nhóm 2-3 người thì được giảm giá thì phải.
    Ôi thế hội bạn học cùng trường em nhiều đứa có nhu cầu đi học lắm, để em rủ tụi nó đi cho được giảm giá nhỉ ? mà giảm giá như thế nào chị ?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Uh mình thấy ở đây họ đào tạo cả thực hành kế toán và xuất nhập khẩu ý Kiến thức họ dạy tương đương với người 1-3 năm kinh nghiệm trong nghề đấy.
    Không biết nội dung khóa học họ dạy thực hành nhiều ko chị ? mà chị đã từng học rồi thì học giáo viên nào giỏi hả chị ?
    • 427 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bibabibo255 Xem bài viết
    Ôi thế hội bạn học cùng trường em nhiều đứa có nhu cầu đi học lắm, để em rủ tụi nó đi cho được giảm giá nhỉ ? mà giảm giá như thế nào chị ?
    Giảm giá bao nhiêu thì lâu rồi chị ko nhớ rõ em có thể gọi hỏi xem, chị chỉ nhớ láng máng khoảng đâu đó 2-300k thôi. Mà ở đây đc học thử miễn phí đấy cứ thử đi xem sao ?
    • 427 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Không biết nội dung khóa học họ dạy thực hành nhiều ko chị ? mà chị đã từng học rồi thì học giáo viên nào giỏi hả chị ?
    Không giống như các trung tâm khác vẽ ra nhiều khóa học khác nhau, tại VinaTrain chỉ duy nhất một khóa học xuất nhập khẩu thực tế tổng hợp với khối lượng thực hành lên tới 80% tổng thời lượng chương trình, mục tiêu để giúp học viên có được kỹ năng làm việc trên thực tế tương đương với những nhân viên xuất nhập khẩu có kinh nghiệm đi làm từ 1 tới 3 năm nha em.
    • 48 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

MÌnh thấy các bạn sinh viên mới ra trường đều có những điểm rất mạnh như kết quả học tập tốt, tiếng anh giỏi, trẻ trung yêu đời. Các bạn chỉ cần bổ túc thêm một chút kinh nghiệm thực tế, học tập các kỹ năng cần thiết và phải mất một thời gian ngắn thử việc là các bạn sẽ ổn trên con đường sự nghiệp.
    • 48 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Không giống như các trung tâm khác vẽ ra nhiều khóa học khác nhau, tại VinaTrain chỉ duy nhất một khóa học xuất nhập khẩu thực tế tổng hợp với khối lượng thực hành lên tới 80% tổng thời lượng chương trình, mục tiêu để giúp học viên có được kỹ năng làm việc trên thực tế tương đương với những nhân viên xuất nhập khẩu có kinh nghiệm đi làm từ 1 tới 3 năm nha em.
    Nếu trung tâm có được giáo trình như vậy thì quá ổn mọi người ạ. Việc đi học như vậy sẽ giúp cho mọi người giảm bớt rất nhiều những vướng mắc thực tế,giảm thiểu các rủi ro xảy ra trong quá trình làm việc.
    • 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi changtraithang2 Xem bài viết
    MÌnh thấy các bạn sinh viên mới ra trường đều có những điểm rất mạnh như kết quả học tập tốt, tiếng anh giỏi, trẻ trung yêu đời. Các bạn chỉ cần bổ túc thêm một chút kinh nghiệm thực tế, học tập các kỹ năng cần thiết và phải mất một thời gian ngắn thử việc là các bạn sẽ ổn trên con đường sự nghiệp.
    Nếu phải làm chuyên môn thì em không ngại, e ngại nhất đến công ty các cô các chị cứ bắt pha trà. lau dọn, phô tô tài liệu, scan hợp đồng vv...đi mua cái này, đi mua cái kia. Mất hết thơi gian của mình mà chẳng được tí kinh nghiệm nào.
    • 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

E cũng đang mong muốn tìm được lớp chuẩn như chị nói đó. Để e còn ra thi đấu kiểm xiền luôn (hị hị mong ước nhỏ nhoi như vậy thôi).
    • 48 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Nếu phải làm chuyên môn thì em không ngại, e ngại nhất đến công ty các cô các chị cứ bắt pha trà. lau dọn, phô tô tài liệu, scan hợp đồng vv...đi mua cái này, đi mua cái kia. Mất hết thơi gian của mình mà chẳng được tí kinh nghiệm nào.
    Các công việc như em vừa liệt kê cũng là một quá trình thử thách đó, có thể từ các kết quả của việc nhỏ mà mọi người nhờ e làm sẽ đưa đến những kết luận, quyết định để giao việc đó. Nếu cảm thấy không thích làm có thể từ chối, còn đã nhận giúp thì hãy làm hết mình.
    • 142 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em thấy học mấy năm ở trường mà ra đi làm cứ như không ý ạ, thấy lớ ngớ lắm luôn, nhìn cái gì cũng thấy lạ, mà rõ là lúc đi học em học cũng khá tốt, chăm chỉ nghe giảng mà không hiểu sao đi làm vẫn k làm được việc, hic hic
    • 175 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongxanh146 Xem bài viết
    Em thấy học mấy năm ở trường mà ra đi làm cứ như không ý ạ, thấy lớ ngớ lắm luôn, nhìn cái gì cũng thấy lạ, mà rõ là lúc đi học em học cũng khá tốt, chăm chỉ nghe giảng mà không hiểu sao đi làm vẫn k làm được việc, hic hic
    Nếu thấy ở trường chỉ toàn lí thuyết sao các bạn k đi học thêm ở những trung tâm đào tạo nghiêng nhiều về thực tế để lấy thêm kinh nghiệm ý?
    • Đồng hành cùng Nhà tài trợ
    • 3 năm
    • 271 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeThuHoa Xem bài viết
    Ôi giào giờ các trung tâm cứ mọc ra như nấm, em gái mình cũng đi học thêm xuất nhập khẩu 1 trung tâm nào đấy khu vực Cầu Giấy ý, học xong ra đi làm vẫn lớ ngớ như chưa học được gì
    Tùy trung tâm thôi bạn ơi, chắc em bạn học phải chỗ kém chất lượng, chứ mình học ở Vinatrain ra đi làm thấy rất sát với thực tế, lúc học thiên về thực hành nhiều nên k thấy bỡ ngỡ gì cả, mấy người ở chỗ làm đều khen làm được việc
    • 281 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trung tâm ở đâu thế cả nhà ơi?
    • 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehuongkt.92 Xem bài viết
    Trung tâm ở đâu thế cả nhà ơi?
    Vinatrain có nhiều chi nhánh lắm bạn ạ, cả Hà Nội và Sài Gòn đều có mấy chi nhánh liền đó
    • 281 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu thì mình thấy nhiều lắm, chủ top cứ tìm hiểu vài chỗ xem chỗ nào chất lượng tốt nhất thì theo

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lehuongkt.92
    • 3 năm
    • 271 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trung tâm đào tạo xuất nhập khẩu thì mình thấy nhiều lắm, chủ top cứ tìm hiểu vài chỗ xem chỗ nào chất lượng tốt nhất thì theo

Đúng là có nhiều chỗ thật nhưng mà có chất lượng thật sự thì không nhiều đâu, cẩn thận tốn tiền, tốn thời gian mà không học được gì ý chứ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của emyeuhoahong
    • 175 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình thấy giờ sinh viên khá là năng động, chưa học xong mà đã đi làm, có kinh nghiệm ở ngành của mình rồi ý chứ k phải đợi đến ra trường mới lo đi học thực tế đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 146 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

1 khóa học kéo dài bao lâu hả bạn ơi?
    • 281 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trung tâm này mở lâu chưa hả mọi người?

• 3 năm
    • 271 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trung tâm này mở lâu chưa hả mọi người?

Trung tâm Vinatrain được thành lập từ năm 2008, đến nay là 10 năm rồi bạn ạ nên chất lượng chắc không phải lo ngại gì

Gởi từ ứng dụng Webtretho của emyeuhoahong
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
Web Analytics