Khóa học xuất nhập khẩu ở Hà Nội tại trung tâm nào tốt, uy tín?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.38K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi changtraithang2 Xem bài viết
    Thực tập thì như cưỡi ngựa xem hoa thôi, chứ họ có cầm tay hướng dẫn cho mình đâu bạn.
    Ngay cả kiến thức ngồi trên giảng đường ĐH cũng chỉ là lý thuyết mà em, cái quan trọng là mình được thực hành vào thực tế thì mình mới áp dụng vào công việc được.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanh24483 Xem bài viết
    Bên Vinatrain mình từng đi học rồi, năm cuối đại học mình đăng kí học chắc vài tháng thôi, lâu rồi nên mình k nhớ chính xác, bên đó đào tạo về thực hành tốt , học xong nghiệp vụ của mình tốt lắm, xin được công việc ngon nghẻ ngay, hihi
    Vậy hả chị? Giáo viên bên này ổn ko chị?
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ngay cả kiến thức ngồi trên giảng đường ĐH cũng chỉ là lý thuyết mà em, cái quan trọng là mình được thực hành vào thực tế thì mình mới áp dụng vào công việc được.
    Đúng đấy ạ, e cũng học mấy năm về XNK đây mà giờ ra trường cũng thấy mông lung quá, đi thực tập thì cũng ko đc làm nên giờ cũng đang phải tính học thêm đây ạ.
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bibabibo255 Xem bài viết
    Vậy hả chị? Giáo viên bên này ổn ko chị?
    Hầu hết đang giữ những vị trí cao trong các công ty, tập đoàn, là người có bề dày kinh nghiệm, kiến thức chuyên môn cao.
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Đúng đấy ạ, e cũng học mấy năm về XNK đây mà giờ ra trường cũng thấy mông lung quá, đi thực tập thì cũng ko đc làm nên giờ cũng đang phải tính học thêm đây ạ.
    Chị học qua rồi mới thấy là cực kỳ cần thiết đối với các bạn vừa mới ra trường hoặc làm trái ngành nghề. Học xong thấy mình tự tin hẳn và xin việc cũng dễ hơn đấy em. Mà sau này có vướng mắc gì trong công việc em vẫn có thể nhờ họ tư vấn cho nhé !
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chị học qua rồi mới thấy là cực kỳ cần thiết đối với các bạn vừa mới ra trường hoặc làm trái ngành nghề. Học xong thấy mình tự tin hẳn và xin việc cũng dễ hơn đấy em. Mà sau này có vướng mắc gì trong công việc em vẫn có thể nhờ họ tư vấn cho nhé !
    Nghĩa là học xong mà có vướng mắc về chuyên môn là bên này họ vẫn hỗ trợ á chị?
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nghĩa là học xong mà có vướng mắc về chuyên môn là bên này họ vẫn hỗ trợ á chị?
    Đúng nhé ! chị học xong rồi mà thỉnh thoảng vẫn gọi bộ phận hỗ trợ chuyên môn để hỏi đấy, họ vẫn tư vấn nhiệt tình lắm. Chị cũng mách cho đứa em qua đó học xong, giờ xin làm ở 1 cty về XNK , lương ổn phết.
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đúng nhé ! chị học xong rồi mà thỉnh thoảng vẫn gọi bộ phận hỗ trợ chuyên môn để hỏi đấy, họ vẫn tư vấn nhiệt tình lắm. Chị cũng mách cho đứa em qua đó học xong, giờ xin làm ở 1 cty về XNK , lương ổn phết.
    Đấy em muốn tìm chỗ nào học có tâm tí chứ mấy đứa bạn em học mấy nơi khác thấy về nó chê lắm . Ở đây mà vẫn hỗ trợ sau khi tốt nghiệp thì còn được he he
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Đấy em muốn tìm chỗ nào học có tâm tí chứ mấy đứa bạn em học mấy nơi khác thấy về nó chê lắm . Ở đây mà vẫn hỗ trợ sau khi tốt nghiệp thì còn được he he
    Uh, chị cũng từng học qua mấy nơi thấy ở đây là ổn nhất. Ở đây chị được giáo viên hướng dẫn rất tỉ mỉ từng công việc một, rất dễ hiểu. À mà ở Vinatrain hình như có cho học thử đấy!
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Uh, chị cũng từng học qua mấy nơi thấy ở đây là ổn nhất. Ở đây chị được giáo viên hướng dẫn rất tỉ mỉ từng công việc một, rất dễ hiểu. À mà ở Vinatrain hình như có cho học thử đấy!

Ồ thế hả chị em cũng muốn học chỗ nào đc hướng dẫn cụ thể chi tiết như vậy, thế mà chả biết sớm để đi học.
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ồ thế hả chị em cũng muốn học chỗ nào đc hướng dẫn cụ thể chi tiết như vậy, thế mà chả biết sớm để đi học.
    UH, Chị học ở đó xong đi làm được mọi người khen lắm, có nhận xét là em mới ra trường mà khả năng làm việc phải ngang với bạn có 2 năm kinh nghiệm ở chỗ chị, nghe mà sung sướng quá đi , hihi
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bai fviet ;sjjjjjjjjk
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HuongMai30685 Xem bài viết
    Mình đồngcảnh ngộ với bạn, chán cái cảnh đi thực tập kiểu này lắm rồi ý
    Đi thực tập em phải xông xáo vào giúp đỡ mọi người, học hỏi dần dần chứ cứ ngồi đấy mà đợi người ta chủ động ra hướng dẫn thì k có đâu em ạ
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Kinh nghiệm mình chia sẻ cho các bạn sắp đi làm hoặc muốn sang ngạch xuất nhập khẩu thì nên nâng cấp kiến thức bản thân với các khóa học xuất nhập khẩu. Học không bao giờ là đủ, đừng ngần ngại đầu tư thời gian và tiền bạc vào chính bản thân mình. Hãy chăm chỉ theo dõi, tiếp xúc với những nguồn thông tin tích cực. Không ngừng học hỏi và tìm các khóa học phù hợp với ngành làm việc của mình cũng như các khóa học phát triển bản thân và các kỹ năng mềm cần thiết.
    • 60 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Kinh nghiệm mình chia sẻ cho các bạn sắp đi làm hoặc muốn sang ngạch xuất nhập khẩu thì nên nâng cấp kiến thức bản thân với các khóa học xuất nhập khẩu. Học không bao giờ là đủ, đừng ngần ngại đầu tư thời gian và tiền bạc vào chính bản thân mình. Hãy chăm chỉ theo dõi, tiếp xúc với những nguồn thông tin tích cực. Không ngừng học hỏi và tìm các khóa học phù hợp với ngành làm việc của mình cũng như các khóa học phát triển bản thân và các kỹ năng mềm cần thiết.
    Chuẩn luôn, hồi xưa mình mới ra trường cũng lo lắng kinh khủng, chả biết công việc thực tế ra sao. Về sau đc mách đi học thêm nâng cao kiến thức mà thấy vỡ ra bao nhiêu thứ. Điều quan trọng nhất mình thấy rất tốt với mọi người là đi học thực tế, mình sẽ đc chỉ cách làm trong trường hợp cụ thể . Mà ko chỉ các bạn mới ra trường mà kể cả những ng đang đi làm muốn nâng cao chuyên môn họ cũng học nhiều lắm.
    • 60 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Đi thực tập em phải xông xáo vào giúp đỡ mọi người, học hỏi dần dần chứ cứ ngồi đấy mà đợi người ta chủ động ra hướng dẫn thì k có đâu em ạ
    Nói chung cũng tùy từng nơi à, nhiều nơi nhận thực tập họ chả muốn mình làm đâu, toàn cho đi photo với rót nước thôi à. Nhưng cũng có nơi họ cho làm thực tế còn trả cho ít lương hỗ trợ nữa à nha.
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cho em hỏi học phí ở Vinatrain có đắt ko ạ ?
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn không biết chứ bên này nổi tiếng về đào tạo nghiệp vụ xuất nhập khẩu thực tế từ lâu rồi chứ không chỉ mình lĩnh vực kế toán đâu
    Chị nào có kinh nghiệm học thực hành xuất nhập khẩu thì chia sẻ thêm đi ạ? Em thì có nghe nói bên Vinatrain này dạy kế toán thực hành tốt lắm, còn xuất nhập khẩu thì ko rõ
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cho em hỏi học phí ở Vinatrain có đắt ko ạ ?
    1 khóa thì khoảng 3tr nhưng nếu đi theo nhóm 2-3 người thì được giảm giá thì phải.
    • 439 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhqt13b Xem bài viết
    Bạn không biết chứ bên này nổi tiếng về đào tạo nghiệp vụ xuất nhập khẩu thực tế từ lâu rồi chứ không chỉ mình lĩnh vực kế toán đâu
    Uh mình thấy ở đây họ đào tạo cả thực hành kế toán và xuất nhập khẩu ý Kiến thức họ dạy tương đương với người 1-3 năm kinh nghiệm trong nghề đấy.
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7
Web Analytics