Học kế toán thực hành ở đâu tốt tại Tp. HCM, Hà Nội?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 50.5K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi, trước kia em học không liên quan gì tới kinh tế hay kế toán cả thì có thể học được kế toán không, nên học ở đâu, tại vì chồng em vừa mới thành lập công ty, em muốn học thêm để hỗ trợ cũng như quản lý luôn. Không biết học có theo nổi k =.=
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

đào tạo có chi phí như thế nào
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang tìm hiểu xem nên học kế toán thực hành ở đâu tại TPHCM tốt và uy tín, thấy có bên Gec học phí khá rẻ, anh chị nào trên webtretho đã học bên đó chưa ạ, cho e xin chút review xem có nên học ở đó không. Làm kế toán cũng một thời gian rồi mà nghiệp vụ vẫn chỉ dừng ở mức cơ bản thôi, thế nên cũng muốn đi học một khóa ngắn hạn
    • 9 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luongthihongha Xem bài viết
    Em đang tìm hiểu xem nên học kế toán thực hành ở đâu tại TPHCM tốt và uy tín, thấy có bên Gec học phí khá rẻ, anh chị nào trên webtretho đã học bên đó chưa ạ, cho e xin chút review xem có nên học ở đó không. Làm kế toán cũng một thời gian rồi mà nghiệp vụ vẫn chỉ dừng ở mức cơ bản thôi, thế nên cũng muốn đi học một khóa ngắn hạn
    Mình có chị bạn mở cty dịch vụ kế toán. Bán nào muốn cứng nghiệp vụ mình giới thiệu cho đi pv. Ok thì làm. Lương thỏa thuận. Ở Tân Phú.
    Mà chị ấy chỉ dạy nhiệt tình . Mình thấy đi học ở mấy trung tâm y chang lúc học đại học. Cũng k giải quyết dc gì phí tiền.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanmaivy Xem bài viết
    Học kế toán bên GEC được mỗi học phí rẻ, tuy nhiên học khá ngáp ngủ vì nhiều lý thuyết, tính thực tiễn k cao đâu. Mình học ở đó được mấy buổi sau chẳng đi nữa
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luongthihongha Xem bài viết
    Vậy chắc em đăng ký khóa học kế toán thực hành bên vinatrain cho yên tâm =.=
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay thi đại học, chọn ngành kế toán, không biết ngành này sau này ra trường cơ hội xin việc nhiều không ạ, em thấy khá lo lắng vì giờ cũng nhiều người học quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ này nói chính xác đấy, trước kia tớ cũng nghĩ thử việc thì làm quen với công việc kế toán, nắm bắt nghiệp vụ nhanh hơn mà đúng là không như mơ, toàn bị mấy anh chị sai mấy việc vặt =.= Mãi sau làm cho công ty của người quen, dần dần mày mò tự học hỏi rồi hỏi thêm mấy anh chị đồng nghiệp thì nghiệp vụ mới vững hơn được
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonglytran Xem bài viết
    Thử việc đa số làm mấy việc giấy tờ sổ sách chứ để nâng cao nghiệp vụ kế toán khuyên e nên học một khóa kế toán thực hành, có gì sau này gặp khó khăn hỏi luôn mấy ac giảng viên cho nhanh. Mà giờ các công ty cũng đa số yêu cầu 1 tới 2 năm kinh nghiệm hết rồi, kiếm được nơi thử việc từ zero cũng không nhiều
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thời điểm này nên học kế toán hay xuất nhập khẩu mọi người nhỉ, em thấy dạo này xuất nhập khẩu có vẻ hot
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bên kế toán đức minh hay Đức Hà học cũng ok đấy, thử tìm hiểu xem sao
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhuong166 Xem bài viết
    Em cũng đang tìm hiểu xem nên học kế toán thực hành ở đâu hà nội mà chưa biết nên học chỗ nào uy tín, chỗ nào cũng bảo tốt mà không biết chất lượng ra sao, mọi người tư vấn giúp e với ạ, tiền học phí chẳng bao nhiêu nhưng e sợ mất thời gian với mua bực vào người thôi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhlinhkatty Xem bài viết
    Em năm nay thi đại học, chọn ngành kế toán, không biết ngành này sau này ra trường cơ hội xin việc nhiều không ạ, em thấy khá lo lắng vì giờ cũng nhiều người học quá
    Con gái học kế toán thấy hợp mà
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
Web Analytics