Học kế toán ở đâu tốt tại TP. HCM và Hà Nội? Xem ngay review chính xác các trung tâm và lời cảnh báo lừa đảo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 50.3K Lượt đọc
  • 423 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruby_8388 Xem bài viết
    Bạn học có cần chứng chỉ cho đẹp ko? Nếu vừa cần chứng chỉ và cả kiến thức thực tế thì đến trung tâm dậy kế toán được cấp phép học ý. Còn nếu chỉ cần kiến thức thì có thể học ở nhà 1 giảng viên nào đấy có tiếng 1 chút
    có chứng nhận được cấp phép thì càng tốt bạn ạ. Vì mình cũng cần cho vào hồ sơ năng lực của công ty. Mình có tìm hiểu qua chắc đăng ký ở Trung tâm kế toán Lê Ánh thôi. Nhiều người học xong đều cho phản hồi tốt. Chứ mình bỏ tiền ra cần gì phải đi PR cho trung tâm không uy tín chứ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongngocha Xem bài viết
    có chứng nhận được cấp phép thì càng tốt bạn ạ. Vì mình cũng cần cho vào hồ sơ năng lực của công ty. Mình có tìm hiểu qua chắc đăng ký ở Trung tâm kế toán Lê Ánh thôi. Nhiều người học xong đều cho phản hồi tốt. Chứ mình bỏ tiền ra cần gì phải đi PR cho trung tâm không uy tín chứ
    Đúng rồi bạn. Lúc mình đi review cho bạn mình, nhiều người cứ nghĩ mình đi quảng cáo cho trung tâm rồi được phần trăm. Rồi ko tin đi đăng ký học chỗ khác. Học xong gặp mình lai bảo biết thế nghe mình. Đôi khi có nhiều người cứ nghĩ là được gì đó mới đi nói tốt về trung tâm. Sao mọi người ko nghĩ là họ dậy tốt thật, họ gây dựng bao nhiêu năm bằng cách chia phần trăm được á, thế thì bao nhiêu vốn cho đủ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đang thắc mắc là giảng viên là kế toán trưởng như thế họ làm sao biết dây cho mình hiểu?phải có nghiệp vụ sư phạm mới truyền đạt được đúng ý chứ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduongkt97 Xem bài viết
    Em đang thắc mắc là giảng viên là kế toán trưởng như thế họ làm sao biết dây cho mình hiểu?phải có nghiệp vụ sư phạm mới truyền đạt được đúng ý chứ
    Có thể cách truyền đạt của họ không được trôi trẩy phần lý thuyết như các giảng viên được. Nhưng phần thực hành thì chắc chắn hơn em nhé! Không phải tự dưng mà họ lên được kế toán trưởng ngay từ đầu đâu. Họ mất tận 5,6 năm công việc thực tế, cũng bao nhiêu khó khăn ban đầu đấy. Giờ họ truyền lại cho em, em rút ngắn được bao nhiêu thời gian còn gì. Nên cứ chọn học kế toán ở trung tâm có kế toán trưởng lâu năm dạy ý
Web Analytics