Hành trình dành cả thanh xuân để tìm lại vẻ đẹp chính mình của cô gái trẻ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.03K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,489 Bài viết

• 2,929 Được cảm ơn

Sau 7 năm ròng tìm lại vẻ đẹp, giờ đây Vi không ngần ngại công khai những hình ảnh “quá khứ không thể quên” và chia sẻ tất tần tật về hành trình chỉnh sửa, làm đẹp của mình... Vi muốn những cô gái phẩu thuật thẩm mỹ hỏng có thể tìm được giải pháp để sở hữu vẻ ngoài như mong muốn!

Năm 18 tuổi, Vi được nhiều người khen là có gương mặt khá xinh. Năm 2013, chị bạn chơi thân bảo Vi nên thẩm mỹ mũi vì mũi Vi hơi thô, em tin lời và làm theo. Ca phẩu thuật đầu tiên được thực hiện bởi bác sĩ N với chi phí 35 triệu đồng. Bác sĩ N bảo Vi là vách ngăn bị vẹo, phải lấy sạch vách ngăn nên trụ mũi yếu. Mũi sau khi làm xong vừa bị cụp vừa thẳng đơ, không mềm mại, vì thế Vi đã yêu cầu bác sĩ N làm lại lần 2. Sau khi làm lại, mũi vẫn cong, do cơ địa mũi Vi cong nên khó chỉnh thẳng được.

Eq_XAFS2dWj6Fd2AdzGIsPjVtUv8F3tSRAF1FuRZmC_nR95EN0iekSCzS14_PIZ-et7gwx5i6Z28mnVBaQSebWXAR4kdeg

Sau đó vài tháng, Vi tìm đến một thẩm mỹ viện nổi tiếng tại quận 1, vì nghe bảo có bác sĩ Hàn về Việt Nam trực tiếp thực hiện. Vi đăng ký làm mũi gây mê với giá 7.000 USD, khi làm xong Vi mới biết mình đã bị gọt đi cánh mũi. Vi khá sốc, vì trước đây cánh mũi Vi không to, giờ lại bị sẹo và mũi càng biến dạng.

77QInm6TwFkB-CTsk1489UA4VN8PqS0drAPx1T3P8xenmYsLtGabbYF7iZNzCqIBGzjyphC0BrK32VZjryOnmhFeeKw-_w

Lần 3, Vi tìm đến bác sĩ K, bác sĩ lấy sụn sườn chỉnh lại sống mũi cho em. Nhưng sau một năm sinh em bé thì mũi Vi hơi lệch, lúc đó cô bạn khá thân review về một bác sĩ rất nổi tiếng người Thái và Vi đã tìm đến. Ca phẩu thuật với chi phí 14.000 USD, chưa tính chi phí đi lại, nhưng kết quả là mũi cô vẫn bị biến dạng. Muốn làm lại phải tốn hơn 10.000 USD, nhưng bác sĩ không dám chắc có thể khắc phục được... nên Vi bay về Việt Nam luôn!

Sau một thời gian, Vi sang Hàn và tìm đến một vài thẩm mỹ viện lớn nhưng đều bị từ chối. Vì người ta bảo mũi Vi đã bị biến chứng nặng và có nguy cơ bị hoại tử. Vi rất buồn nhưng vẫn nuôi hi vọng, cố gắng tìm gặp bác sĩ có tay nghề cao để tìm ra phương án tốt nhất chữa trị cho mình...

U_ucdNsY1JhZ3B-s_-tFFnJFi7FIrxhsJwnAxKrfeDlGcArvcGK1CgLbEPsNizQ4iXnXL1Sx0otKBsnTwD2Y9WuzR2VKrA

Vi hẹn ăn tối với một bác sĩ cũng khá nổi tiếng, bác sĩ bảo không biết mũi Vi có gì trong đó nên phải mổ mới tìm được phương án phù hợp. Nghe vậy, Vi cũng không mong gì nữa, bay về Đà Nẵng với tâm trạng vô cùng stress và buồn bã...

Trong một lần đi chơi, Vi gặp được chị Maria ĐPA. Lúc ấy, Vi có hỏi thăm chị ấy sửa mũi ở đâu và được chị giới thiệu đến bác sĩ Tiên của Thẩm mỹ viện Icon. Vi bắt đầu tìm hiểu và xem thông tin của bác sĩ, hóa ra bác sĩ Tiên có tay nghề, chuyên môn cao và có thời gian dài sống, làm việc tại Hàn Quốc. Vi đã gởi hình cho bác sĩ và được bác sĩ Tiên tư vấn rằng, mũi Vi bị gãy, cần dựng lại sống mũi, trụ mũi, tạo lại cánh mũi... Thấy bác sĩ phân tích rất đúng nên Vi đã gấp rút book vé bay tìm gặp bác sĩ và càng ngạc nhiên hơn khi biết giá làm mũi khá rẻ...

h2d1VXXewoGrv-LC9QVfKuiPgRvVh_VdPZomEQEGlum3AmrO74PwyGq9YiuTuHoS2yQ_MZq8naME2GP786qR5oxI-5Wyfw

Ấn tượng đầu tiên khi Vi gặp bác sĩ Tiên là gương mặt phúc hậu, tính tình nhẹ nhàng, nhiệt tình tư vấn. Vi đã đồng ý cho bác sĩ phẩu thuật mũi ngay sau khi gặp.

Bác sĩ phẩu thuật xong không bầm, không đau, và tất nhiên là Vi rất thích cái mũi mới. Chiếc mũi cao và thon gọn giúp mặt Vi trở nên trẻ trung và xinh hơn rất nhìu. Sau đó, Vi tin tưởng giao luôn cho bác sĩ Tiên chỉnh lại mắt, và những gì không hoàn hảo trên cơ thể Vi đều tin tưởng giao bác sĩ Tiên phẩu thuật.

IEVs-UTG2Z2OR5u7LzIftKz9dWylQmtFHB04FBgOned3fZBa8RxrpdmqfqOLgBQaJCeVnFg6QK-tgyZv5lXlGtRoivuHQQ

Website: https://vienthammyicon.com/bai-viet/...sh-sun-tai-30/
    Fanpage: https://www.facebook.com/vienthammyicon/
    Số điện thoại: 097 779 9173

Nguồn do Thẩm mỹ Icon cung cấp
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quản lý chuỗi phòng khám https://bit.ly/2Uo2kpz
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phần mềm quản lý spa - TMV, hoạt động chuỗi 20 chi nhánh. mời ace tham khảo

phần mềm quản lý spa