Giải pháp nào cho những hậu quả khi làm trắng da bằng corticoid?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 225 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 90 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bởi vậy mới nói, nghĩ sao mà trắng nhanh vậy, haiz
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hic ! Trắng thì ai cũng thích rồi nhưng trắng kiểu này thì hãi quá đi mất
    thui mình cứ ăn uống trắng từ từ cũng đc
    Phương Ly_Trung tâm Kiến Tập [Đào tạo xuất nhập khẩu (XNK)]
    Email:
    trungtamkientap@gmail.com Hotline: 0988 55 5346
    Website:
    www.kientap.com

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có nhỏ bạn chơi với nhau hơn 10 năm rồi, da nó mụn nhưng được cái trắng, hôm bữa về quê gặp nhau nói tới vụ mỹ phẩm, nó nói "tao xài hũ đó có 70K, ít tiền thôi mày ơi chứ mắc quá chịu sao nổi, còn lo cho con nữa, miễn nó trắng với ko bị mụn là được rồi", nó nói vậy mà khuyên hok được vì mình nghĩ cái loại đó chắc là kem trộn vì nghe cái tên cũng lạ hoắc, trong khi lương nó cũng khá. Bởi vậy cái tâm lý cứ thích trắng nhưng mà ít tiền thì nhiều người áp dụng nhất là các mẹ vì còn lo cho gia đình nhỏ của mình. Nhưng lại không biết rằng chính vì vậy mà da bị lão hóa sớm. Khổ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh can hop tac voi nguoi nhan van chuyen hang tu HAN QUOC ve TPHCM mien thue .Cac ba me nao biet chi giup minh qua sdt :0915938273.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E bị viêm da tiếp xúc dị ứng sưng đỏ ngứa mà khô da mặt lắm. Lên wtt đọc e cũng làm theo là dùng mướp đắng đắp mặt thì cũng thấy đỡ giảm sưng ngứa đỏ nhưng sau đợt e đi vn có trang điểm thì mặt e còn tệ hơn trước da mặt nổi lên hết như da gà ngứa đỏ lan xuống cả cổ và ngực (( da khô lắm, k thấy da tiết dầu nữa các c ạ ( mụn cũng k mọc lên đc nó chỉ sưng đỏ sau lặn mắt ý. Có c nào đã chữa đc thì chỉ e với. Vì cái mặt mà e strees quá (( tóc cũng rụng nhiều lắm rồi 😭😭😭😭
    comment by WTT mobile view
Web Analytics