Chữa trị da bị nhiễm hóa chất từ công nghệ Ipeel của Image Skincare

• 647 Lượt chia sẻ
  • 26.8K Lượt đọc
  • 285 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,027 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Hic, bản thân em từng có làn da đẹp nhưng hơi ngâm, vậy là em chạy theo làn da trắng không tì vết nên giờ để lại hậu quả nặng nề.
    Vậy là mẹ nó cũng bị ảnh hưởng nặng nề từ hóa chất à, da mình cũng đang bị đây. Nhìn mà thấy xót luôn ý, kiểu nó bị bào mòn quá ấy. Mình hóng chia sẻ của các mẹ để quyết định đầu tư lại làn da đây.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tomchua2011 Xem bài viết
    Vậy là mẹ nó cũng bị ảnh hưởng nặng nề từ hóa chất à, da mình cũng đang bị đây. Nhìn mà thấy xót luôn ý, kiểu nó bị bào mòn quá ấy. Mình hóng chia sẻ của các mẹ để quyết định đầu tư lại làn da đây.
    Mẹ nó thử tìm hiểu PP Ipeel xem sao nhé, điều trị và chăm sóc toàn bộ làm da. Mẹ nó có thể qua trung tâm để nhận được tư vấn chi tiết về làn da và hướng điều trị dành riêng cho mình. Lúc đó quyết định làm hay không vẫn tùy thuộc vào mình mà, hi
    Với người khác, thành công của con cái làm họ hạnh phúc. Riêng với tôi, nhìn con cái hạnh phúc là thành công

FABOOK
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,027 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1. Xem bài viết
    Mẹ nó thử tìm hiểu PP Ipeel xem sao nhé, điều trị và chăm sóc toàn bộ làm da. Mẹ nó có thể qua trung tâm để nhận được tư vấn chi tiết về làn da và hướng điều trị dành riêng cho mình. Lúc đó quyết định làm hay không vẫn tùy thuộc vào mình mà, hi
    Sử dụng PP này có tốn kém lắm không mẹ nó nhỉ, mình cũng đưa ra mục tiêu để quyết tâm cải thiện làn da rồi. Nhưng vẫn muốn biết chi phí khoảng bao nhiêu để có thể chuẩn bị sẵn tinh thần cho tốt
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tomchua2011 Xem bài viết
    Sử dụng PP này có tốn kém lắm không mẹ nó nhỉ, mình cũng đưa ra mục tiêu để quyết tâm cải thiện làn da rồi. Nhưng vẫn muốn biết chi phí khoảng bao nhiêu để có thể chuẩn bị sẵn tinh thần cho tốt
    Chi phí mỗi lần khoảng 500k đó mẹ nó, ngoài ra mình sẽ có thêm sản phẩm chăm sóc và dưỡng da hàng ngày nữa. Tùy theo loại da mà sẽ dùng sản phẩm nào, chi phí những loại này dao động từ 1 tới hơn 2 triệu nha. Sản phẩm hơi mắc chút nhưng yên tâm về chất lượng và hiệu quả thì tính ra cũng không tiếc nhỉ.
    Với người khác, thành công của con cái làm họ hạnh phúc. Riêng với tôi, nhìn con cái hạnh phúc là thành công

FABOOK
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chi phí mỗi lần khoảng 500k đó mẹ nó, ngoài ra mình sẽ có thêm sản phẩm chăm sóc và dưỡng da hàng ngày nữa. Tùy theo loại da mà sẽ dùng sản phẩm nào, chi phí những loại này dao động từ 1 tới hơn 2 triệu nha. Sản phẩm hơi mắc chút nhưng yên tâm về chất lượng và hiệu quả thì tính ra cũng không tiếc nhỉ.
    Chị theo được bao lâu rồi chị? Có thiệt sự có hiệu quả không? Nói thật chứ em không còn niềm tin vào mỹ phẩm nữa, toàn hóa chất hại da thôi.
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Chị theo được bao lâu rồi chị? Có thiệt sự có hiệu quả không? Nói thật chứ em không còn niềm tin vào mỹ phẩm nữa, toàn hóa chất hại da thôi.
    Chị giờ dùng mỹ phẩm thiên nhiên thôi, hihi. Chứ mỹ phẩm mà không chính hãng hoặc chất lượng kém thì còn nguy hiểm hơn em ơi. Chị trong giai đoạn phục hồi rồi nên thấy khả quan lắm, hihihi

FABOOK
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,027 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn mẹ hoanang đã tư vấn, mình sẽ ngâm cứu thêm rồi quyết định.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,006 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận chị em phụ nữ khổ thiệt, chăm sóc gia đình rồi nhiều khi quên cả chăm sóc bản thân. Tới khi nhìn lại xập xệ tới thương luôn. Nhất định phải yêu bản thân mình hơn nữa chứ không ai thương mình
    • 602 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mà da nhiễm hoá chất là sao ạ?
    Cha nhẽ bôi kem dưỡng là nhiễm hc?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dalat-saigon
    • 602 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxu783 Xem bài viết
    Công nhận chị em phụ nữ khổ thiệt, chăm sóc gia đình rồi nhiều khi quên cả chăm sóc bản thân. Tới khi nhìn lại xập xệ tới thương luôn. Nhất định phải yêu bản thân mình hơn nữa chứ không ai thương mình
    Hụ hụ, nghe mà thấy thảm thiết ghê nơi
    Em cũng dưỡng mà thấy chưa ăn thua

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 114 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Da nhiễm hóa chất có những biểu hiện sau bạn nhé
    Nổi mụn trứng cá như rôm: đó là các loại mụn nhỏ li ti hoặc là những mụn rôm nhỏ trên da
    - Viêm da dị ứng tại vùng tiếp xúc với chất xúc tác mỹ phẩm, kem trộn…: da dị ứng mẩn đỏ, hay mảng hồng ban, kèm theo mụn rôm.
    - Mề đay: bao gồm những sẩn phù, rất giống những vết muỗi cắn hay lằn roi đánh vào mặt da, kèm theo ngứa.
    - Chàm tiếp xúc: mảng hồng ban giới hạn rõ, kèm theo mụn nước và ngứa.
    - Khô da: da khô và tróc vẩy.
    - Teo da: thường gặp ở những người dùng nhóm thuốc có Corticoid kéo dài.
    - Sạm da, nám da: tăng sắc tố sẫm màu.
    - Lão hóa da: như nhăn da, đốm nâu, khô, nhám, tăng sừng
    Tình trạng da lúc này rất yếu ,truoc em bi nhưng sau khi dùng dòng sản phẩm image skincare nên giờ hết hẳn ,Mình đi ipeel và da mình trắng ra hết thâm ,nám nữa đó rồi bạn
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dalat-saigon Xem bài viết

Da mà bị nặng quá thì phải qua thăm khám rồi hãy quyết định dùng phương pháp hay loại kem nào đó bạn, mình mà tự mua bôi cũng không tốt đâu.

FABOOK
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,006 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dalat-saigon Xem bài viết

Khổ vầy đó bạn, mà làn da thì luôn nhìn thấy đầu tiên. Đập vào mắt người đối diện ngay lần đầu gặp gỡ, thành ra nhiều lúc mất tự tin lắm ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,006 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TUYEN999 Xem bài viết
    Da nhiễm hóa chất có những biểu hiện sau bạn nhé
    Nổi mụn trứng cá như rôm: đó là các loại mụn nhỏ li ti hoặc là những mụn rôm nhỏ trên da
    - Viêm da dị ứng tại vùng tiếp xúc với chất xúc tác mỹ phẩm, kem trộn…: da dị ứng mẩn đỏ, hay mảng hồng ban, kèm theo mụn rôm.
    - Mề đay: bao gồm những sẩn phù, rất giống những vết muỗi cắn hay lằn roi đánh vào mặt da, kèm theo ngứa.
    - Chàm tiếp xúc: mảng hồng ban giới hạn rõ, kèm theo mụn nước và ngứa.
    - Khô da: da khô và tróc vẩy.
    - Teo da: thường gặp ở những người dùng nhóm thuốc có Corticoid kéo dài.
    - Sạm da, nám da: tăng sắc tố sẫm màu.
    - Lão hóa da: như nhăn da, đốm nâu, khô, nhám, tăng sừng
    Tình trạng da lúc này rất yếu ,truoc em bi nhưng sau khi dùng dòng sản phẩm image skincare nên giờ hết hẳn ,Mình đi ipeel và da mình trắng ra hết thâm ,nám nữa đó rồi bạn
    Chết thật, vậy là mình cũng đang nằm trong tình trạng da nhiễm hóa chất rồi. Thấy dính mấy cái gạch đầu dòng mà bạn đưa ra đấy
    • 1,314 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chết thật, vậy là mình cũng đang nằm trong tình trạng da nhiễm hóa chất rồi. Thấy dính mấy cái gạch đầu dòng mà bạn đưa ra đấy
    Bạn nên qua Image Skincare tư vấn xem sao nhé, kiểm tra da và phương hướng điều trị làn da của mình như thế nào. Chứ để càng lâu càng nặng nề hơn mà mất tự tin lắm ấy
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkycuamenana Xem bài viết
    Bạn nên qua Image Skincare tư vấn xem sao nhé, kiểm tra da và phương hướng điều trị làn da của mình như thế nào. Chứ để càng lâu càng nặng nề hơn mà mất tự tin lắm ấy
    Làm Ipeel cũng không mất quá nhiều thời gian mà hiệu quả cũng thấy rõ mẹ nó nhỉ, trước nhìn da mà ngán ngẩm. Toàn mụn li ti rồi đỏ ửng lên nữa chứ, con trai ngó mặt mẹ rồi bảo mẹ bị muỗi đốt nhiều thế

FABOOK
    • 1,314 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Làm Ipeel cũng không mất quá nhiều thời gian mà hiệu quả cũng thấy rõ mẹ nó nhỉ, trước nhìn da mà ngán ngẩm. Toàn mụn li ti rồi đỏ ửng lên nữa chứ, con trai ngó mặt mẹ rồi bảo mẹ bị muỗi đốt nhiều thế
    Thế mẹ nó làm peel đỡ nhiều không, hiệu quả trên làn da thế nào rồi, hi
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkycuamenana Xem bài viết
    Thế mẹ nó làm peel đỡ nhiều không, hiệu quả trên làn da thế nào rồi, hi
    Mình đang làm và thấy có hiệu quả dần rồi mẹ nó, thích nhất dùng sản phẩm chăm sóc sau peel vì nó làm dịu da mềm mại hơn.

FABOOK
    • 1,027 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang làm và thấy có hiệu quả dần rồi mẹ nó, thích nhất dùng sản phẩm chăm sóc sau peel vì nó làm dịu da mềm mại hơn.
    Nghe mà ham thiệt, chứ để da dẻ mụn tùm lum mà nản. Mình lâu rồi cũng không dám dùng sản phẩm nào. Sợ lại bị nặng hơn, mỹ phẩm cũng chỉ dám thoa son thôi. Mà nghe nói không chăm sóc da thì cũng không được thành ra rối trí quá.
    • 1,027 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chung cảnh ngộ với bạn, đọc mà cứ như nói về da của mình vậy đó, làm cái Ipeel da trắng lên thì cũng thích nhỉ, hihi. Nhưng mà không biết hiệu quả lâu dài hay thế nào
Web Analytics