Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

Chữa trị da bị nhiễm hóa chất từ công nghệ Ipeel của Image Skincare

• 647 Lượt chia sẻ
  • 27.2K Lượt đọc
  • 285 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic, bản thân em từng có làn da đẹp nhưng hơi ngâm, vậy là em chạy theo làn da trắng không tì vết nên giờ để lại hậu quả nặng nề.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1. Xem bài viết
    Ở lứa tuổi của các mẹ bỉm sữa chúng mình thì chăm sóc làn da quá quan trọng, không còn như lúc còn thanh xuân nữa mà. Làn da thay đổi và xuống cấp 1 cách nhanh chóng, quá nhiều yếu tố tác động vào da từ trong ra ngoài. Mình cũng thuộc dạng ít chăm sóc da nên khi nhìn lại mình trong gương khá giật mình, hic
    Bình thường da em thuộc dạng khá, da mịn và đẹp. Đúng là mình không bao giờ tự biết hài lòng, nghe bạn bè giới thiệu kem làm trắng, bảo đảm hiệu quả, không bắt nắng...em mê nên dùng thử, mới đầu cũng thấy trắng ra nhưng bắt nắng kinh khủng, vậy là buộc phải dùng tiếp. Giờ thì da bị tổn thương nặng luôn rồi.
    • 1,442 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kem trộn, em thù kem trộn lắm luôn. Vì nó mà giờ da em tàn tạ thấy ghê, giờ quay ngược thời gian em không bao giờ xài kem trộn đâu. Huhu
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCop200910 Xem bài viết
    Kem trộn, em thù kem trộn lắm luôn. Vì nó mà giờ da em tàn tạ thấy ghê, giờ quay ngược thời gian em không bao giờ xài kem trộn đâu. Huhu
    Cũng do mình nhẹ dạ cả tin, mê đẹp mà không tìm hiểu kỹ mẹ nó ơi. Vừa mất tiền mà vừa là hư da. Mà em nói thiệt nha, kem giờ toàn hóa chất không hà. Cái nào cũng quảng cáo từ thiên nhiên hết, em hỏng tin đâu
    • 1,442 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạ đúng, trái cây giờ còn phun hóa chất tùm lum thì làm gì có cái gì từ thiên nhiên nữa đâu. Chất làm trắng, chất bảo quản tùm lum hết. Giờ chắc phải tự trồng cà chua, dưa leo, chuối... tự làm mặt nạ thì mới tin đây là sản phẩm của tự nhiên
    • 1,330 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sarathunguyen Xem bài viết
    Da bị bong nhẹ thôi chị, chị bắt buộc phải bôi kem chống nắng thì vào chăm sóc da kỹ trong thời gian peel, em hy sinh là vì làn da của mình thôi, chứ da em bị đốm nhỏ, em gửi kèm hình cho mọi người xem đây, nãy em cũng post bên topic kia rồi, da này là em ko trang điểm

IMG_0803
    Làm cái này mình phải giữ gìn da khi điều trị thì hiệu quả sẽ cao hơn nhiều mà, mất thời gian ngắn thôi là làn da lại đẹp trở lại thfi ai chẳng muốn nhỉ.
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em vừa vào Fanpage của Image Skincare để xem thêm thông tin nè, bên họ đang tổ chức chương trình Người đẹp ảnh Image Skincare đó các chị, các chị nào đã dùng hàng của Image rồi thì vào tham khảo nha, e thấy sản phẩm hấp dẫn quá em đã đăng ký tham gia rồi đó ah. Giải nhất tới 20 triệu tiền sản phẩm tha hồ mà chăm sóc da luôn ý
    ồ hay quá, mình cũng đang dùng sản phẩm của Image Skincare đây. Thử nhào zô xem có kiếm được giải rút nào không, he he. Nghe giải thưởng mà ham quá trời luôn nà!
    Với người khác, thành công của con cái làm họ hạnh phúc. Riêng với tôi, nhìn con cái hạnh phúc là thành công

FABOOK
    • 239 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Da bị bong nhẹ thôi chị, chị bắt buộc phải bôi kem chống nắng thì vào chăm sóc da kỹ trong thời gian peel, em hy sinh là vì làn da của mình thôi, chứ da em bị đốm nhỏ, em gửi kèm hình cho mọi người xem đây, nãy em cũng post bên topic kia rồi, da này là em ko trang điểm

IMG_0803
    Sao da bạn giống mình vậy, rồi xài bộ sp thấy sao? Có trở về ban đầu nhanh không?
    Rút dao chém nước, nước càng mạnh. Nâng chén tiêu sầu, càng sầu thêm
    • 68 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkycuamenana Xem bài viết
    Làm cái này mình phải giữ gìn da khi điều trị thì hiệu quả sẽ cao hơn nhiều mà, mất thời gian ngắn thôi là làn da lại đẹp trở lại thfi ai chẳng muốn nhỉ.
    Mẹ nó ơi em phải giữ da kĩ lắm, sáng sớm là phải lo thoa kem chống nắng rồi mới yên tâm, muốn đẹp thì phải chịu thôi ạ
    • 68 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dongphuong_batbai Xem bài viết
    Sao da bạn giống mình vậy, rồi xài bộ sp thấy sao? Có trở về ban đầu nhanh không?
    Mình thì mất hơn 1 tuần là da đẹp hơn rồi. Sản phẩm tuy giá hơi cao so với một số loại khác nhưng mà nó là dược mỹ phẩm cho nên mình rất yên tâm, hihi
    • 90 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Hic, bản thân em từng có làn da đẹp nhưng hơi ngâm, vậy là em chạy theo làn da trắng không tì vết nên giờ để lại hậu quả nặng nề.
    Chị ơi da em cũng da ngăm nè, may mà em ko tin lời bạn bè rủ rê xài kem trộn chứ ko giờ em tiêu rồi, hihi.
    À mà hôm trước e ra cửa hàng hỏi mua kem dưỡng trắng loại nào tốt ý, thì được tư vấn xài cái hũ kem gì có 25k mà chị đó bảo e là trắng trong 1 tuần, may mà em cảnh giác .
    • 6,603 Bài viết

• 3,370 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1. Xem bài viết
    ồ hay quá, mình cũng đang dùng sản phẩm của Image Skincare đây. Thử nhào zô xem có kiếm được giải rút nào không, he he. Nghe giải thưởng mà ham quá trời luôn nà!
    Ủa giải thưởng gì vậy chị?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,603 Bài viết

• 3,370 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giangp.gerbera Xem bài viết
    Chị ơi da em cũng da ngăm nè, may mà em ko tin lời bạn bè rủ rê xài kem trộn chứ ko giờ em tiêu rồi, hihi.
    À mà hôm trước e ra cửa hàng hỏi mua kem dưỡng trắng loại nào tốt ý, thì được tư vấn xài cái hũ kem gì có 25k mà chị đó bảo e là trắng trong 1 tuần, may mà em cảnh giác .
    Chẹp, cũng hên là không xài kem trộn, bữa đọc có vụ cô bé teen mà ra đi vì kem trộn đó.
    Nghĩ sao là 25k cho làn da trắng trong 1 tuần kiểu này da ngộ độc hóa chất mà chết mất
    • 6,603 Bài viết

• 3,370 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì mất hơn 1 tuần là da đẹp hơn rồi. Sản phẩm tuy giá hơi cao so với một số loại khác nhưng mà nó là dược mỹ phẩm cho nên mình rất yên tâm, hihi
    Ý chị là dòng Image skincare này đ1o hả? giá khoảng nào ạ?
    • 68 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeulamtretho Xem bài viết
    Chị ơi, họ tổ chức thi Người đẹp ảnh Image Skincare 2015 cho khách hàng đó chị, em thấy giải thưởng cũng giá trị, giải nhất tới 20 triệu, giải khuyến khích cũng được 2 triệu nhưng mà quy ra sản phẩm thì lấy sản phẩm chăm sóc da cũng ok mà. Chụp hình kèm sản phẩm viết review về sp rồi gửi về cho họ.
    • 68 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ý chị là dòng Image skincare này đ1o hả? giá khoảng nào ạ?
    Nếu chị làm peel thì còn tùy vào liệu trình tùy vào da chị bị mụn hay trị nám, còn giá thì do spa quy định, thường là trên 500k/lần nha chị
    • 1,330 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu chị làm peel thì còn tùy vào liệu trình tùy vào da chị bị mụn hay trị nám, còn giá thì do spa quy định, thường là trên 500k/lần nha chị
    Chi phí hơi cao chút, nhưng bù lại cứu vớt làn da hỏng vì hóa chất cũng mừng. Làm Ipeed thì phù hợp với mọi loại da nên cũng dễ làm.
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hóng thấy giải khuyến khích cũng đã được sản phẩm trị giá 2 triệu đồng rồi em ơi, hi vọng mong manh được cái giải này cũng mừng lắm rồi.
    Với người khác, thành công của con cái làm họ hạnh phúc. Riêng với tôi, nhìn con cái hạnh phúc là thành công

FABOOK
    • 1,330 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dùng Ipeel xong thích nhất là sản phẩm chăm sóc khi ở nhà, he he. Mỗi loại da lại dùng 1 ộai sản phẩm khác nhau, như mình bôi xong thấy sao mà sướng thế không biết. Cảm giác da hút sạch vitamin từ kem dưỡng ý.
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chẹp, cũng hên là không xài kem trộn, bữa đọc có vụ cô bé teen mà ra đi vì kem trộn đó.
    Nghĩ sao là 25k cho làn da trắng trong 1 tuần kiểu này da ngộ độc hóa chất mà chết mất
    Cũng do các em ý còn trẻ quá, nên chưa có kinh nghiệm nhiều. Cứ thấy họ quảng cáo 1 tấc lên trời nên tưởng thật đấy. Nghĩ mà hãi thật em nhỉ!

FABOOK
Web Analytics