Chữa trị da bị nhiễm hóa chất từ công nghệ Ipeel của Image Skincare

• 647 Lượt chia sẻ
  • 26.8K Lượt đọc
  • 285 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sarathunguyen Xem bài viết
    Nếu chị làm peel thì còn tùy vào liệu trình tùy vào da chị bị mụn hay trị nám, còn giá thì do spa quy định, thường là trên 500k/lần nha chị
    Chị ơi cho e hỏi là peel này có trị bớt được thâm mụn k chị?
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thông tin bổ ích quá, tks bạn!
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,tình hình là e đã xem qua tất cả review của các mẹ,và lấy động lực để đi Ipeel rồi nè,e mới làm lúc sáng,về thì k đỏ hay gì cả,cũng chưa thấy bong da,e có mua tuýp kem cn của Image luôn,mà lo quá,ko biết khi nào nó bong đây ạ,vừa nôn vừa hồi hợp quá,có khi nào no ko bong ko các mẹ ơi,trước khi làm e có hỏi da em thì sẽ làm nồng độ bnhieu,thì ở spa ngta nói rằng k có nồng độ vì làm nguyên chất,ko pha,nên k có nồng đồ,tất cả đều làm liệu trình như nhau,có phải vậy k các mẹ,à e làm ở spa callalily ng trãi á,tâm trang đag rối bời quá ạ,cho e ít lời khuyên với
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho em hỏi hôm trc làm thì hôm sau da khác,có ngĩa là da vẫn chưa bong lên,nhưng đã mịn màng khác rõ,hay sao hả c ??
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi sau khi pểel xong thì khi nào da bong vậy chị,e mới làm peel đây,mới ngày đầu nên chuae thấy gì ạ,mà cứ bảo peel da thì ngta làm cho,chứ k có nồng độ hay tuỳ da gì cả,vì họ bảo làm nguyên chất ko pha nên k có nồng độ,e pẻel bằng sản phẩm của image !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã peel nhưng vẫn ko hiệu quả
Web Analytics