Chăm sóc da – 5 vấn đề thường gặp và hướng giải quyết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.49K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 78 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng nhìn mấy người cắt mí rồi, họ không nói thì mình không phát hiện ra đâu.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhoanh59 Xem bài viết
    Thế này có khi cuối tuần em qua luôn xem thế nào. qua nay lại bận quá. Mỗi lần mặc đầm cứ thấy tự ti thế nào ấy. Cố đầu tư cho bằng chị bằng em vậy.
    mình thấy bạn chỉ cần bớt chút thời gian, mỗi lần trị liệu chỉ có 90 phút thôi, lại không mất nhiều thời gian nghỉ ngơi, do vậy vẫn đi làm bình thường.
    • 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sandecon2015 Xem bài viết
    mình cũng muốn nhờ bác sỹ masayuki làm trẻ hóa da mặt cho đây. bác này làm mát tay lắm
    Đặt lịch bác sĩ riêng cơ ah chị? Có khó lắm ko? phải đợi lâu ko?
    • 75 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình đang chuẩn bị điều trị gói trị nám, thấy review khá tốt, không biết đợt này có được km không nữa???
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vừa mới hôm qua tham khảo mấy chị boss trong công ty, không ngờ các chị cũng chia sẻ là đi ra sbc hồi tháng trước tết để trẻ hóa da. trùng hợp thế chứ. sbc giờ đang hot ghê.
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gundethuong Xem bài viết
    mình đang chuẩn bị điều trị gói trị nám, thấy review khá tốt, không biết đợt này có được km không nữa???
    bạn vào web mà tham khảo, hoặc gọi điện hỏi, họ tư vấn nhiệt tình lắm, mình thấy rất chuyên nghiệp, hình như gói trị nám cũng được giảm khá đấy.
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

km đến 30/4 cơ mà. qua sớm điều trị cho xinh sớm đi còn zề.
    • 75 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhan128 Xem bài viết
    bạn vào web mà tham khảo, hoặc gọi điện hỏi, họ tư vấn nhiệt tình lắm, mình thấy rất chuyên nghiệp, hình như gói trị nám cũng được giảm khá đấy.
    mình vừa gọi trực tiếp để tìm hiểu và đặt lịch luôn rồi. Điều trị sớm để cbi đi du lịch cùng công ty cho tự tin. kekeke.
    • 77 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

phải nói là mặc dù giảm giá nhưng chất lượng dịch vụ vẫn rất ổn mình mới đi làm thêm gói triệt lông ở đấy mà.
    • 75 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhvan2456 Xem bài viết
    phải nói là mặc dù giảm giá nhưng chất lượng dịch vụ vẫn rất ổn mình mới đi làm thêm gói triệt lông ở đấy mà.
    Công nhận là bên đấy tư vấn nhiệt tình mà cần thận thật ấy. qua điện thoại thôi mà nhân viên nói ngọt quá trời
    • 80 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vừa gọi trực tiếp để tìm hiểu và đặt lịch luôn rồi. Điều trị sớm để cbi đi du lịch cùng công ty cho tự tin. kekeke.
    trị sớm ngày nào yên tâm ngày ấy, con gái mà, không chăm lo cho bản thân thì không được
    • 75 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu được bác sĩ nhật điều trị cho thì hay.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 79 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cơ hội được bác sỹ nhật chữa cho thì tỷ lệ thành công rất cao, nhất là những ca phẫu thuật khó
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 78 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e đang muốn làm quả nâng mũi, không biết có đau không, kiêng cữ lâu không các chị nhỉ
    • 72 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cô bạn mình cũng kết gói triệt lông ở sbc, thời gian trị liệu nhanh chóng mà hiệu quả cao, có thể tranh thủ thời gian rảnh để làm.
    • 50 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhapham Xem bài viết
    cô bạn mình cũng kết gói triệt lông ở sbc, thời gian trị liệu nhanh chóng mà hiệu quả cao, có thể tranh thủ thời gian rảnh để làm.
    đúng đấy, lông lá vướng víu kinh khủng, may mà tay chân mình không có, vướng mỗi vùng bkn, đang tính đi làm, không biết phải kiêng cữ gì không nữa
    • 75 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thấy ở sbc này các bác sỹ uy tín, bác sỹ người nhật thì làm việc quá chuẩn rồi. vào đây rồi thì cái gì cũng thành chuyện nhỏ hết.
    • 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hóa ra mọi thủ tục đều rất đơn giản, mình đã hẹn được bác sỹ cuối tuần này mình đến nè
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 79 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trị nám chỉ còn 5 triệu cho 5 lần điều trị đấy
    • 80 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy v line không phẫu thuật cũng giảm tới 30%, mình kết quá rồi nè
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...