Chăm sóc da – 5 vấn đề thường gặp và hướng giải quyết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.49K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 75 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thiệt không chị, biết thế hôm qua đi ngang qua em cũng vào thử.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình tham khảo mấy thẩm mĩ viện kiểu này thì thấy dịch vụ ở đây khá phong phú mà đảm bảo, làm gì thì làm, sợ nhất là bị hỏng. tiền mất tật mang,
    • 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

da mình da hỗn hợp, nhiều mụn đầu đen ở mũi, đã đi hút nhiều vẫn vẫn bị không biết có cách nào giảm triệt để khôgn
    Nhabau.vn - Thế giới đồ bầu
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gundethuong Xem bài viết
    thiệt không chị, biết thế hôm qua đi ngang qua em cũng vào thử.
    tháng 3 này thấy có nhiều khuyến mại lắm. Các chị tranh thủ qua sớm xem sao.
    • 77 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhan128 Xem bài viết
    mình tham khảo mấy thẩm mĩ viện kiểu này thì thấy dịch vụ ở đây khá phong phú mà đảm bảo, làm gì thì làm, sợ nhất là bị hỏng. tiền mất tật mang,
    đối với tmv nhật thì mình khá yên tâm vì có bác sỹ nhật - việt nhiều kinh nghiệm, lại được chăm sóc sau khi làm dịch vụ rất tốt
    • 77 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myhoney121 Xem bài viết
    tháng 3 này thấy có nhiều khuyến mại lắm. Các chị tranh thủ qua sớm xem sao.
    mình muốn triệt lông tay, chân, không biết có được hưởng km không nhỉ??????//
    • 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chuẩn bị lấy chồng mà da dẻ xấu quá, chỗ nào căng da, giảm nếp nhăn uy tín, hiệu quả nhanh không ace nhỉ??
    • 72 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhoanh59 Xem bài viết
    mình muốn triệt lông tay, chân, không biết có được hưởng km không nhỉ??????//
    bên sbc có dịch vụ triệt lông thế hệ mới đấy, không hề đau đâu mọi người ạ.
    • 75 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honganh264 Xem bài viết
    Em bị rỗ mấy nốt kèm với vài nốt thủy đậu từ ngày bé. Không biết có chữa được không nữa các chị?
    mình đã trị sẹo rỗ ở sbc được 5 lần, thế mà sẹo ngày càng mỏng dần, mình không còn phụ thuộc nhiều vào mĩ phẩm nữa. Bạn thử qua sớm điều trị xem nhé.
    • 96 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honganh264 Xem bài viết
    chuẩn bị lấy chồng mà da dẻ xấu quá, chỗ nào căng da, giảm nếp nhăn uy tín, hiệu quả nhanh không ace nhỉ??
    Bạn chạy qua sbc luôn đi. đang đợt khuyến mại mà mình thấy nhiều người vào đây điều trị lão hóa lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 79 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhan128 Xem bài viết
    Tâm lý ai cũng thế thôi bạn ơi. mà giờ tmv cứ nhan nhản ra. khó nhận biết thật ấy. Nên cứ phải cẩn thận cho chắc.
    • 77 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhapham Xem bài viết
    bên sbc có dịch vụ triệt lông thế hệ mới đấy, không hề đau đâu mọi người ạ.
    Thế này có khi cuối tuần em qua luôn xem thế nào. qua nay lại bận quá. Mỗi lần mặc đầm cứ thấy tự ti thế nào ấy. Cố đầu tư cho bằng chị bằng em vậy.
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cuối tháng 3 này mình cũng về sg, tranh thủ đi chăm sóc da mặt. trước khi trời nóng hơn.
    • 81 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình đến đây rồi, phải nói là khá hợp ý, không như mấy thẩm mĩ viện nhỏ nhỏ mình hay đi gần nhà, đúng là đáng đồng tiền bát gạo.
    • 96 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình thì thấy cái gì của nhật chưa bao giờ làm mình thất vọng. sbc mình chưa vào nhưng nghe chị em nói mà ngưỡng mộ quá.
    • 75 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thời tiết nóng dần nhưng bây giờ em cũng không còn lo ngại về vấn đề mụn nữa. tự tin hơn nhiều
    • 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình mới qua thử thấy mấy cô làm việc nhiệt tình mà lại nghiêm túc, rất có văn hóa. mình là người ít nói lên phục vụ ở đây rất phù hợp với mình, mình cũng vote cho 1 phiếu.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đặt lịch bác sĩ masayuki làm mí mắt rồi. hi vọng đảm bảo thành công
    • 81 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyducbui Xem bài viết
    mình đặt lịch bác sĩ masayuki làm mí mắt rồi. hi vọng đảm bảo thành công
    mình nhớ bác sỹ này, có gặp ở SBC rồi, là một bác sĩ giàu kinh nghiệm.
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn nhờ bác sỹ masayuki làm trẻ hóa da mặt cho đây. bác này làm mát tay lắm
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
Web Analytics