Chăm sóc da – 5 vấn đề thường gặp và hướng giải quyết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.49K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 80 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giaoquynhanh2k Xem bài viết
    mụn viêm đúng là khổ thật. Mình đến 27 tuổi rồi mà vẫn còn khổ vì nó. Thuốc tây + nặn mụn đều không ăn thua. Cứ một thời gian lại lên. Cũng đang tìm cách nào ổn hơn để chữa cho dứt đây. hiu hiu.
    Bạn nên đi khám rồi có biện pháp điều trị cụ thể. Phải kiên trì chứ đừng đứng núi này trông núi nọ không lại hỏng hết cả mặt tiền.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tmv này ở ngay công ty mình mà, mình ở quận 1 đi qua đây suốt, thấy cũng lớn à.
    • 77 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tunghangoc Xem bài viết
    Các bạn phải tìm bác sỹ uy tín mà làm chứ không thôi hỏng bét.
    đúng rồi, mới hôm trước đi học thấy nhỏ bạn cắt mí xong vẫn có một đường viền phía trên mắt ấy, trông thô lắm. Nên đã động vào mặt mũi thì nên cẩn thận chút các mẹ nhé.
    • 50 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhapham Xem bài viết
    không biết trị mụn thì bao lâu có kết quả tốt nhỉ. mình bị mụn cám thì chữa hết nhiều tiền ko nhỉ????
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy thái độ phục vụ ở sbc rất nhiệt tình và chuyên nghiệp mà tiện đường đi làm về nên mình hay ghé qua đây.
    • 81 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình không hợp với thời tiết nắng nóng. mặt đầy mụn mằn. hóng hớt các chị em cách trị.
    • 81 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình không hợp với thời tiết nắng nóng. mặt đầy mụn mằn. hóng hớt các chị em cách trị.
    • 96 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanhoangthi Xem bài viết
    không biết trị mụn thì bao lâu có kết quả tốt nhỉ. mình bị mụn cám thì chữa hết nhiều tiền ko nhỉ????
    Mụn cám thì mình không biết thế nào. Nhưng lần trước mình nâng mũi ở đây rồi. Lại đúng vào đợt khuyến mại nên thấy giá cả cũng phải chăng bạn ạ.
    • 77 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honganh264 Xem bài viết
    Em bị rỗ mấy nốt kèm với vài nốt thủy đậu từ ngày bé. Không biết có chữa được không nữa các chị?
    công nghệ bây giờ hiện đại lắm, là mặt, trị sẹo cái gì cũng có hết. Bạn cứ thử qua tmv sbc xem sao?
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sandecon2015 Xem bài viết
    mình thấy thái độ phục vụ ở sbc rất nhiệt tình và chuyên nghiệp mà tiện đường đi làm về nên mình hay ghé qua đây.
    tiện đây mình cũng xin hỏi cắt mí ở đây rá rổ ntn, có bảo hành không?
    • 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhapham Xem bài viết
    tmv này công nghệ Hàn hay Nhật hả các mẹ? Mình thấy nhiều mẹ chuộng công nghệ Hàn lắm ah.??? Mình đang muốn đi chỉnh lại cái mẹt cho nó đỡ xí đây.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mai được nghỉ làm mình sẽ qua tham khảo các mẹ ạ, nếu được mà đúng dịp km thì em sẽ tranh thủ đầu tư.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tmv này công nghệ Hàn hay Nhật hả các mẹ? Mình thấy nhiều mẹ chuộng công nghệ Hàn lắm ah.??? Mình đang muốn đi chỉnh lại cái mẹt cho nó đỡ xí đây.
    tmv của nhật bản đó mẹ nó ơi. hỏi ai bên nhật chắc biết đó.
    • 213 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Em cũng bị mụn một thời gian dài, nhưng được người quen giới thiệu cho một chỗ lấy thuốc nước bôi, thế là khỏi, hiện tại thì đang chịu khó chăm sóc để giảm thâm!
    "Một trời xanh, một biển tận cùng xanh
    Và gió thổi và mây bay về núi
    Lời thương nhớ ngàn lần em muốn nói
    Nhưng bây giờ chỉ có sóng và em..."

Missing you! <3 <3 <3
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 79 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy trong phố có nhiều tmv mà, dịch vụ thì hầu như tmv nào cũng có hết, mà giá cả thì tùy từng nơi. mình cũng đến sbc rồi, lúc đấy chả có km gì, thấy cũng có nhiều dịch vụ, công nghệ của nhật thì khỏi phải nghi ngờ rồi.
    • 75 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyducbui Xem bài viết
    tmv của nhật bản đó mẹ nó ơi. hỏi ai bên nhật chắc biết đó.
    Công nghệ Nhật thì ổn rồi. cơ mà mình thấy nhiều chỗ mắc quá ah.
    • 96 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxinh0506 Xem bài viết
    nếu trị mụn 5 lần không biết có hết không mọi người nhỉ?
    Đã bị mụn là phải kiên trì bạn ơi. Chứ 5 lần mình nghĩ không hết được đâu. Như mình ấy. mãi mới khỏi ah.
    • 96 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungdanh Xem bài viết
    mình thấy trong phố có nhiều tmv mà, dịch vụ thì hầu như tmv nào cũng có hết, mà giá cả thì tùy từng nơi. mình cũng đến sbc rồi, lúc đấy chả có km gì, thấy cũng có nhiều dịch vụ, công nghệ của nhật thì khỏi phải nghi ngờ rồi.
    Mụn thì mình khỏi rồi, nhưng da lại hơi sần. Không biết bên này có là mặt không các mẹ nhỉ? Tốn kém không ta?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 78 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vì cái tội chuộng Hàn mà mình đang hối không kịp đây. bị dị ứng với mĩ phẩm hàn quốc các mẹ ạ, hôm rồi trang điểm cô dâu xong, mặt đầy mụn, không biết tmv nhật có phương pháp trị liệu nào nhanh không, chứ mặt mụn thế này mình không chịu nổi.
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gundethuong Xem bài viết
    Công nghệ Nhật thì ổn rồi. cơ mà mình thấy nhiều chỗ mắc quá ah.
    tớ thấy bên sbc giá rổ ổn hơn nhiều so với bên tmv hàn mà.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
Web Analytics