Bùng nổ khuyến mãi, nhận “quà vàng” từ nhãn hàng Goodhealth

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.29K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,230 Bài viết

• 2,711 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, sau bao ngày chờ đợi sữa Goodhealth New Zealand lại có chương trình khuyến mãi mới đây! Nhằm tri ân quý khách hàng, nhãn hàng Goodhealth sẽ mang đến chương trình khuyến mãi với nhiều ưu đãi hấp dẫn. Đây là cơ hội hiếm có để các mẹ thỏa thích mua sắm các sản phẩm của Goodhealth với mức giá cực hời, hãy cùng khám phá điều đặc biệt sau đây nhé!

chuong%20trinh%20khuyen%20mai%20webtretho%20-%20final

Nguồn do Goodhealth Việt Nam cung cấp
    Chỉnh sửa lần cuối bởi CafeWebtretho; 08/02/2018 vào lúc 01:34 PM.
    • 48 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mua sữa non được sữa canxi à
    • 477 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Sữa non Goodhealth này mình thấy nhiều người khen lắm, nhưng không biết sữa canxi thì thế nào nhỉ?
    • 96 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thấy họ đang quảng cáo mua sữa non tặng sữa canxi kìa!
    • 165 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi echxanh1102 Xem bài viết
    Sữa non Goodhealth này mình thấy nhiều người khen lắm, nhưng không biết sữa canxi thì thế nào nhỉ?
    Đây là sữa nhập khẩu nguyên hộp từ Newzealand đấy! Mà ở đây thực phẩm thì mình yên tâm về chất lượng luôn.
    • 224 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Sữa canxi Goodhealth này đã mẹ nào cho con thử chưa ? Cho em xin tí review với
    • 124 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Uống cái sữa non này có tác dụng tăng đề kháng thật ko hả các mẹ ? Thấy quảng cáo là tăng cường miễn dịch và giúp trẻ ngon miệng.
    • 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sản phẩm của Goodhealth là 100% tự nhiên các mẹ nhé !
    • 477 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Con em dạo này hay ra mồ hôi trộm về đêm rồi lười ăn quá các mẹ ạ? Em lo vì trước bé có bao giờ bị như thế đâu lại còn càng ngày càng gầy chứ. Có mẹ nào có con bị như thế không ạ?
    • 96 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ra mồ hôi trộm, lười ăn và thấp nữa thì có nhiều nguyên nhân lắm các mẹ ạ. Con em trước cũng bị như thế đấy ạ. Đi khám thì bác sĩ bảo thiếu Canxi các mẹ ạ. Nên mình phải mua canxi bổ sung ngay cho con nhà mình. Nhưng cùng có nhiều nguyên nhân dẫn đến tình trạng đó lắm, các mẹ cứ đi khám xem bé như thế nào rồi hãy kết luận nhé.
    • 165 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình thì làm cả 2 cách. Bác sĩ khuyên dùng Canxi hữu cơ cho con. Mình tìm được Milk canxi goodhealth 100% hữu cơ nên cũng tin tưởng. Ngoài ra, mình còn bổ sung chế độ ăn hợp lý cho con. Mình mới dùng được một thời gian mà Bông nhà mình không ra mồ hôi trộm đêm nữa, ngủ ngon hơn nhiều. Hôm trước cân và đo lại chiều cao cho cháu đều tăng nhé. Mình vui nên chia sẻ cho các mẹ biết.
    • 60 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Sữa non Goodhealth có mẹ nào dùng chưa ? Có tốt ko ạ ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 381 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Nhà mình thì cho cả 2 đứa dùng để nâng cao sức đề kháng cho cơ thể.
    • 110 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Mình cũng hóng dép chờ thông tin của các mẹ.
    • 60 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Con mình hơn 6 tháng rồi, sữa mình không đủ cho con bú, đang tìm thêm nguồn sữa bổ sung cho con mà đảm bảo chất lượng dinh dưỡng. Lên mạng tìm hiểu thì thấy sữa non Good Health 100% quảng cáo tốt lắm, nhưng chưa sử dụng bao giờ. Mẹ nào đã sử dụng rồi thì cho mình ý kiến với. Chứ nhiều thông tin lẫn lộn không biết đâu mà lần.
    • 381 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    À sữa non Good Health 100% à, giờ mình vẫn dùng thường xuyên cho 2 đứa . Vì thú thực sữa mình không đủ cho 2 đứa bú nên phải tìm hiểu từ những ngày đầu tiên. Từ đứa đầu mình đã phải lùng xục từng chữ trên mạng để so sánh và đánh giá sữa này với sữa kia, hàm lượng như thế nào mới là tốt cho con thì mình thấy sữa non GoodHealth 100% cung cấp các lượng chất dinh dưỡng đầy đủ đó mẹ nó ạ. Nên đến đứa thứ 2 mình vẫn thiếu sữa nhưng không lo bằng như đứa thứ nhất. Cứ áp dụng từ đứa thứ nhất sang đứa thứ 2. Mặc dù 2 anh em nó đều không đủ sữa mẹ những sức khỏe và sức đề kháng chẳng kém bạn, kém bè đầu các mẹ ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi natasa2102; 13/02/2018 vào lúc 04:09 PM.
    • 110 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Con em dạo này hay ra mồ hôi trộm về đêm rồi lười ăn quá các mẹ ạ? Em lo vì trước bé có bao giờ bị như thế đâu lại còn càng ngày càng gầy chứ. Có mẹ nào có con bị như thế không ạ?
    Nếu bé hay ra mồ hôi trộm mà hay quấy khóc thì có khả năng thiếu canxi đấy mẹ nó ạ. Mẹ nó thử để ý xem con có thường hay ra mồ hôi nhiều ở trán, vùng gáy ngay cả khi thời tiết đang lạnh, đặc biệt là lúc trẻ ngủ nên trẻ hay rụng tóc ở phần sau gáy.
    • 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Milk Canxi này đợt trước mình cũng dùng cho con các mẹ ạ. Công nhân là con mình dùng có tiến triển thật. Nhưng là dạng gói không phải viên nên mình lười đi pha lắm, lại con rửa cốc linh kỉnh cũng thấy mệt lắm các mẹ ạ.
    • 224 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Ôi con mình cũng như thế mẹ nó ạ, không những ra mồ hôi trộm vào ban đêm, mà nhìn đồng trang lứa với trẻ hàng xóm thì con mình là đứa thấp nhất trong chúng bạn. Trong khi mình với chồng chiều cao cũng tương đối chứ không phải thấp gì. Ăn không ngon, ngủ không yên về con cái mất thôi các mẹ ơi. Mẹ nào biết cách thì chia sẻ cho mình với
    • 124 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thiếu canxi thì chỉ bổ sung vào thực phẩm ăn hằng ngày cho con thôi chứ nhỉ, ăn tôm cua cá là đủ mà. Cần gì mà tốn tiền mua thuốc Mill Canxi như mẹ nó nói thể. Cứ vẽ chuyện tốn tiền cho bác sĩ thôi
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
Web Analytics