Big sale 25-50% cho tất cả sản phẩm chăm sóc da Lanopearl, Rebirth

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.47K Lượt đọc
  • 110 Trả lời

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi channganrathayxoan Xem bài viết
    Thấy mấy chị hào hứng mua kem về làm đẹp mà em thích quá, nhưng khổ nỗi là da em rất nhạy cảm, bôi gì vô mà không hợp là mẩn đỏ và ngứa lên ngay. Không biết các sản phẩm làm từ nhau thai cừu bôi vô có bị vậy không nữa
    Mình nghĩ là không vấn đề gì vì nhau thai cừu coi như là nguồn gốc thiên nhiên rồi, phân tích toàn chất bổ dưỡng cho da không hà, chống oxy hóa cho da cực tốt, nhiều người dùng rồi mà mình cũng chưa nghe an than phiền về chuyện dị ứng gì cả.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mikarin3004 Xem bài viết
    Mình nghĩ là không vấn đề gì vì nhau thai cừu coi như là nguồn gốc thiên nhiên rồi, phân tích toàn chất bổ dưỡng cho da không hà, chống oxy hóa cho da cực tốt, nhiều người dùng rồi mà mình cũng chưa nghe an than phiền về chuyện dị ứng gì cả.
    Mà các chị em cũng không cần phải lo nhé, nếu như da nhạy cảm thì mình cũng có thể sử dụng viên uống, tác dụng cũng không kém gì kem dưỡng da nhé. Còn nếu ai có thể dùng luôn cả 2 thì càng tốt như mình chẳng hạn.
    "♥ Nếu mai này, tôi làm gì có lỗi ! . ღ Xin ai đừng giận dỗi bỏ tôi đi. . ღ Hãy qiúp tôi, bình tâm mà suy nqhĩ... . ...Sai điều gì, phải sửa lại làm sao...
    • 452 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hinon Xem bài viết
    Kem trị nám nhau thai cừu Rebirth này nổi tiếng về chất lượng và công thức của nó trong 12 năm qua đấy bạn. Mình từng chứng kiến một chị bạn mặt bị nám thâm xì vậy mà sau khi chị kiên trì bôi kem trị nám rebirth thì bây giờ các vết nám trên mặt gần như biến mất 70% rùi ý. Bạn mua cho mẹ bạn dùng đi, trị sớm ngày nào thì mau hết ngày đó.

Kem hiệu quả vậy hả bạn. Vậy mình sẽ mua về cho mẹ xài thử, biết đâu lại hợp với mẹ. Nhiều lúc thấy mẹ soi gương xong ngồi thở dài mà mình cũng não hết cả ruột. Mà bạn có biết chính xác là bao nhiêu tiền một hũ kem trị nám không nhỉ?
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Em thì chưa xài kem nào của rebirth cả nhưng thương hiệu của nó thì em cũng nghe nhiều rồi. Dạo gần đây thì càng thấy em nó nổi như cồn, đi chợ mà còn nghe mấy bà bán hàng tám chuyện về em này nữa mà. Thấy rebirth có nhiều dòng sản phẩm để lựa chọn cũng hay, tha hồ mà làm đẹp
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 317 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamy.tran88 Xem bài viết
    Kem hiệu quả vậy hả bạn. Vậy mình sẽ mua về cho mẹ xài thử, biết đâu lại hợp với mẹ. Nhiều lúc thấy mẹ soi gương xong ngồi thở dài mà mình cũng não hết cả ruột. Mà bạn có biết chính xác là bao nhiêu tiền một hũ kem trị nám không nhỉ?
    Nếu chị nhớ không nhầm thì bạn chị mua hũ kem trị nám nhau thai cừu đậm đặc rebirth lúc đó là 979.000 thì phải. Hũ đó khoảng 50ml đó em. Hũ kem nhìn bên ngoài được thiết kế nhỏ gọn với màu đỏ bọc đô trông rất sang trọng. Hiện tại đang có chương trình khuyến mãi, em mà mua lúc này là được giảm 25% giá trị đó. Tiết kiệm được khối tiền ý chứ
    • 318 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Em thấy rebirth có cả kem dùng cho ban ngày và kem dùng cho ban đêm. Cơ mà Em thấy ban ngày chị em mình đã bôi đủ các thể loại kem lên mặt rùi mà giờ ban đêm lại còn trét kem lên mặt nữa thì có nên không ta ? Em nghĩ là mình phải để cho da nó thở chứ nhỉ.
    • 318 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Mỗi lần em nói với má là em mua kem về bôi cho đẹp da thì y như rằng má em ngồi giảng đạo cho nghe, nào là mày đừng có nghe người ta quảng cáo kẻo lại tiền mất tật mang hay mày cứ ăn uống đầy đủ dưỡng chất là da dẻ đẹp thôi chứ cần chi xài mỹ phẩm..blab blab hic hic!!! Là con gái ai mà không xài mỹ phẩm cơ chứ, má em cổ hủ gì đâu á. Em thấy mấy chị đồng nghiệp công ty em bà nào chả kem này kem nọ, không thì sao mà da mấy bả đẹp được như thế. Ghen tị với với mấy mẹ U30 mà có làn da như gái 20 ghê.
    • 208 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thấy mấy chị hào hứng mua kem về làm đẹp mà em thích quá, nhưng khổ nỗi là da em rất nhạy cảm, bôi gì vô mà không hợp là mẩn đỏ và ngứa lên ngay. Không biết các sản phẩm làm từ nhau thai cừu bôi vô có bị vậy không nữa

Mỹ phẩm nào thì mình không dám chắc chứ riêng rebirth thì mình biết quá rõ về nó, vì mình vốn rất thích các sản phẩm có nguồn gốc tự nhiên nên thường hay tìm hiểu các thông tin về nó lắm. Rebirth là thương hiệu mỹ phẩm và TPCN được các chị em tin dùng nhiều nhất hiện nay đó bạn. Theo mình biết thì chưa từng có một phản hồi nào là không tốt về em nó cả, thế nên bạn yên tâm mà làm đẹp với nó nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 317 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Tại Trung Quốc và Pháp, nhau thai được dùng như một thần dược của sắc đẹp và bồi bổ sinh lực mà chỉ có những gia đình quyền quý và giàu có mới có thể mua được. Với công nghệ tiên tiến, giờ chị em mình tha hồ mà sử dụng nhau thai cừu để làm đẹp rồi, cũng quý phái và đẹp như ai nhỉ
    • 92 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_beo_u Xem bài viết
    Nghe mấy bà chị đồng nghiệp ở công ty khen em này nức nở về các sản phẩm làm từ nhau thai cừu, giờ vô đây lại thấy các mẹ ca tụng em đó nữa thì em không tin cũng không được hehehe...Cơ mà em còn trẻ nên da dẻ cũng gọi là ổn, chưa có dấu hiệu lão hóa rõ rệt như các chị thì có nên mua xài không nhỉ
    Em này đúng là chẳng biết gì về chăm sóc da cả. Đâu phải cứ chờ lão hóa mới mua kem về bôi, mình phải bôi kem để chống lão hóa nó rình rập chứ. Rebirth có kem dưỡng da chống nhăn nhau thai cừu mà độ tuổi thích hợp nhất để bôi là 15-22 tuổi (chị lố tuổi mà cũng xài lun nè hehehe), Em mua về mà dưỡng. Ngoài tác dụng chống lão hóa ra thì kem còn giúp tái tạo và làm trắng da nữa, thế là khỏi phải tốn tiền đi tắm trắng mà cũng có được làn da trắng sáng kakaka
    • 452 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Kem trị nám nhau thai cừu đậm đặc rebirth đang được giảm 25% hả các mẹ, thế em gặp hên òi hihihi...Đang tính mua về cho mẹ xài thì gặp ngay lúc có Big Sale lớn thế này cũng đỡ. Công nhận mua đồ cuối năm lợi ghê heng các mẹ, em thấy quá trời mặt hàng khuyến mãi cuối năm luôn, tha hồ cho các mẹ shopping
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Kể mà có sample cho mình thử thì hay nhỉ. Chứ mua về xài mà không hợp bỏ đi thì phí quá
    • 105 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihan.nguyen83 Xem bài viết
    Kể mà có sample cho mình thử thì hay nhỉ. Chứ mua về xài mà không hợp bỏ đi thì phí quá

Mẹ này nói kỳ quá à, đâu phải là hàng mới ra lò đâu mà đòi mẫu thử. Thương hiệu của người ta có mặt bao nhiêu năm nay rùi đó mẹ ạ. Hơn nữa, kem dưỡng da này có nguồn gốc tự nhiên thì làm gì có chuyện dị ứng chứ. Còn công dụng thì đã gọi là dưỡng da thì phải xài một thời gian mới thấy được công dụng chứ làm sao vừa bôi mà đã đòi có hiệu quả ngay lập tức được.
    • 274 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Là con gái thật tuyệt cơ mà cũng thật mệt hichic... phải lo chăm sóc cơ thể không thui xấu xí là chồng nó có bồ nhí ngay. Từ ngày thoa kem dưỡng thể từ nhau thai cừu của Rebirth làn da rắn của mình trở nên mềm mại hơn bao nhiêu, thế là lão chồng nó khoái, đòi đụng chạm miết thui kakaka...Có bữa thấy lão còn lén lén lấy chai kem dưỡng thể của mình ra thoa lên người lão nữa chứ, ham hố dễ sợ hehehe
    • 672 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Da nhạy cảm như em khổ lém í, bôi kem nào cũng phải dè chừng không thôi hậu họa khôn lường Vậy nên từ trước đến giờ em toàn sử dụng các nguyên liệu tự nhiên như: dưa leo, cà chua, lô hội...để dưỡng da không thui. Nhưng khổ nỗi, xưa đi học còn có thời gian rảnh rỗi chứ giờ đi làm tối mịt mới về tới nhà làm gì có thời gian mà ngồi xay giã mấy cái trái cây đó để dưỡng da nữa...Thế nên mới mò vô đây hóng hớt xem sản phẩm từ nhau thai cừu thế nào để em mua về dưỡng da cho mau lẹ.
    • 274 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Da nhạy cảm như em khổ lém í, bôi kem nào cũng phải dè chừng không thôi hậu họa khôn lường Vậy nên từ trước đến giờ em toàn sử dụng các nguyên liệu tự nhiên như: dưa leo, cà chua, lô hội...để dưỡng da không thui. Nhưng khổ nỗi, xưa đi học còn có thời gian rảnh rỗi chứ giờ đi làm tối mịt mới về tới nhà làm gì có thời gian mà ngồi xay giã mấy cái trái cây đó để dưỡng da nữa...Thế nên mới mò vô đây hóng hớt xem sản phẩm từ nhau thai cừu thế nào để em mua về dưỡng da cho mau lẹ.

Hàng tốt thì hốt luôn thôi em gái. Chị cũng chưa có sử dụng hết các dòng sản phẩm của rebirth, mới chỉ có sử dụng kem dưỡng ẩm từ nhau thai cừu của rebirth thôi nhưng chị ưng lắm. Cũng đang tính nhân dịp khuyến mãi đi hốt thêm vài sản phẩm từ nhau thai cừu nữa về dùng luôn... Nghe nói cái cô hoa hậu Renae Aris, Hoa hậu Australia 2012 cũng thường xuyên sử dụng các sản phẩm từ nhau thai cừu để duy trì sức khỏe và sắc đẹp của mình ý. Học tập kinh nghiệm làm đẹp của hoa hậu thì chắc chắn không thể không đẹp
    • 274 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamy.tran88 Xem bài viết
    Kem trị nám nhau thai cừu đậm đặc rebirth đang được giảm 25% hả các mẹ, thế em gặp hên òi hihihi...Đang tính mua về cho mẹ xài thì gặp ngay lúc có Big Sale lớn thế này cũng đỡ. Công nhận mua đồ cuối năm lợi ghê heng các mẹ, em thấy quá trời mặt hàng khuyến mãi cuối năm luôn, tha hồ cho các mẹ shopping

Chị thấy rebirth có cả viên nang giúp làm giảm sạm nám đó. Em muốn mẹ mau hết nám thì nên mua thêm cả viên nang làm từ nhau thai cừu cho mẹ uống nữa. Kết hợp vừa bôi kem và vừa uống thuốc thì chẳng mấy chốc là đánh bật nám da ngay. Chị thấy bảo viên nang này ai cũng có thể uống được, không phải cứ nhất thiết người bị nám mới uống được đâu. Em muốn da đẹp và chống lão hóa thì có thể dùng mỗi ngày một viên. Mà đã là TPCN không phải là thuốc thì có thể dùng lâu dài mà không cần lo lắng gì cả em ạ.
    • 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_beo_u Xem bài viết
    Em thấy rebirth có cả kem dùng cho ban ngày và kem dùng cho ban đêm. Cơ mà Em thấy ban ngày chị em mình đã bôi đủ các thể loại kem lên mặt rùi mà giờ ban đêm lại còn trét kem lên mặt nữa thì có nên không ta ? Em nghĩ là mình phải để cho da nó thở chứ nhỉ.
    Dưỡng daban đêm quan trọng lắm mẹ nó à, đặc biệt thời tiết mùa này đang lạnh nữa da rất dễ bị khô và với da nhạy cảm thì càng kỹ hơn. Còn không thì chọn loại viên uống bổ sung từ bên trong cũng tốt mà, nhưng dùng kết hợp cả 2 thì hiệu quả hơn nhiều.
    "♥ Nếu mai này, tôi làm gì có lỗi ! . ღ Xin ai đừng giận dỗi bỏ tôi đi. . ღ Hãy qiúp tôi, bình tâm mà suy nqhĩ... . ...Sai điều gì, phải sửa lại làm sao...
    • 206 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Huhu, em chưa kịp mua Rebirth về dưỡng thì da em bị khô hết rồi, môi còn bị nứt nẻ nữa nhìn ghê lắm do mấy nay tối lạnh trưa thì nắng thất thường quá nè. Không biết rebirth có cứu vãn nổi làn da em hay không nữa nè.
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolita.grimm Xem bài viết
    Huhu, em chưa kịp mua Rebirth về dưỡng thì da em bị khô hết rồi, môi còn bị nứt nẻ nữa nhìn ghê lắm do mấy nay tối lạnh trưa thì nắng thất thường quá nè. Không biết rebirth có cứu vãn nổi làn da em hay không nữa nè.
    Hơ hơ đã bảo lo từ xa đi mờ không nghe, bây giờ còn k5p à lơ mơ hết dịp khuyến mãi là khóc tập 2 nữa cho coi, nhanh chân lên đi vừa uống vừa xoa là đẹp lại ngay ấy mà. Mình vừa rinh nguyên bộ về đây, háo hức dễ sợ luôn, không quên 1 cữ nào hết. Pảttyy cuối năm rần rần cũng phải sáng lóa cho chúng bạn nó nể chớ.
  • Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6
Web Analytics