Big sale 25-50% cho tất cả sản phẩm chăm sóc da Lanopearl, Rebirth

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.45K Lượt đọc
  • 110 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 672 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Nhau thai cừu nhiều công dụng trong việc làm đẹp quá, gọi nó là chìa khóa sắc đẹp cũng không ngoa đâu các mẹ nhỉ. Big sales lớn thế kia thì hiếm thấy đấy nên phải đi hốt lẹ không thôi hết hàng thì uổng. Mà công nhận rebirth có nhiều dòng sản phẩm cho chị em mình lựa chon heng, tha hồ chọn lựa theo nhu cầu mình cần, thích thật ý
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangoclanbuon Xem bài viết
    Hoàn toàn không bị nhờn rít nha em. Chị xài đến chai dưỡng thể thứ 3 rùi mà chưa có ý định thay thế "em nó" đâu vì chị rất hài lòng về "em nó" ý. Da chị thuộc loại da khô, rất khô là đằng khác, vậy mà từ ngày xài "em nó" chị thấy da mình mềm mại mịn màng hơn hẳn. Có bữa ông xã sờ vào người còn thốt lên khen sao dạo này da em mướt thế hihi!!! được ông xã khen sướng quá thế là xài miết lun nè

Trùi, không ngờ kem xài tốt thế. Có chị xài và review thế thì em tin rùi hí hí.. Bữa em đọc bài báo thấy nói các nhà khoa học đã tìm thấy các bằng chứng về việc sử dụng nhau thai cừu để làm đẹp của nữ hoàng Cleopatra trong một thư tịch cổ, hèn chi mà nhan sắc của nữ hoàng luôn tồn trường mãi theo thời gian như thế. Giờ có các sản phẩm nhau thai cừu của rebirth rùi thì chị em mình ai cũng sẽ được đẹp như nữ hoàng hihi...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 317 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihan.nguyen83 Xem bài viết
    Trùi, không ngờ kem xài tốt thế. Có chị xài và review thế thì em tin rùi hí hí.. Bữa em đọc bài báo thấy nói các nhà khoa học đã tìm thấy các bằng chứng về việc sử dụng nhau thai cừu để làm đẹp của nữ hoàng Cleopatra trong một thư tịch cổ, hèn chi mà nhan sắc của nữ hoàng luôn tồn trường mãi theo thời gian như thế. Giờ có các sản phẩm nhau thai cừu của rebirth rùi thì chị em mình ai cũng sẽ được đẹp như nữ hoàng hihi...
    Theo như mình biết thì từ xa xưa người ta đã xem nhau thai cừu như là thần dược thế nên không loại trừ việc nữ hoàng cleopatra gắn liền với quyền lực, sự kiêu hãnh, vẻ đẹp kiêu sa cùng thời gian cũng sử dụng nhau thai cừu để duy trì vẻ đẹp của mình.
    • 105 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mẹ mình cực kỳ kỹ tính trong việc chọn lựa mỹ phẩm vậy mà rebirth đã chinh phục được mẹ bao lâu nay. Mẹ không những xài cho mình mà còn giới thiệu cho cả bạn bè của mẹ xài nữa. Mấy bác mấy cô ấy xài ai cũng hài lòng, cảm ơn mẹ mình rối rít hehehe
    • 318 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Em nghe nói rebirth có cả thực phẩm chức năng từ nhau thai cừu nữa. Có mẹ nào từng xài TPCN của rebirth chưa? Cơ mà không biết phụ nữ có thai hay đang cho con bú xài có được không ta
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 317 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_beo_u Xem bài viết
    Em nghe nói rebirth có cả thực phẩm chức năng từ nhau thai cừu nữa. Có mẹ nào từng xài TPCN của rebirth chưa? Cơ mà không biết phụ nữ có thai hay đang cho con bú xài có được không ta
    ồ thế là bạn không biết rùi. Các sản phẩm viên thuốc nhau thai cừu dưỡng da được tinh chế từ nhau thai cừu hoàn toàn tự nhiên, không chứa chất hóa học độc hại, không gây bất cứ tác dụng phụ nào nên an toàn cho phụ nữ mang thai, sản phụ sau sinh cần nhu cầu dinh dưỡng cao để bồi bổ cơ thể.
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hinon Xem bài viết
    ồ thế là bạn không biết rùi. Các sản phẩm viên thuốc nhau thai cừu dưỡng da được tinh chế từ nhau thai cừu hoàn toàn tự nhiên, không chứa chất hóa học độc hại, không gây bất cứ tác dụng phụ nào nên an toàn cho phụ nữ mang thai, sản phụ sau sinh cần nhu cầu dinh dưỡng cao để bồi bổ cơ thể.
    Ồ nếu vậy thì quá tuyệt rồi, các mom nào cũng muốn bồi bổ những gì tốt nhất cho baby của mình thì cứ tha hồ nhé, biết đâu sinh con gái da lại đẹp và trắng như Bạch tuyết thì sao.
    • 206 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CafeWebtretho Xem bài viết
    [/B]Trong những năm 1930, Bác sĩ phẫu thuật người Thụy Điển - Giáo sư Tiến sĩ Niehans, đã nghiên cứu và khám phá ra các tế bào có nguồn gốc từ nhau thai cừu rất giàu nguồn dưỡng chất, có chứa các tác nhân tăng trưởng, hệ tác nhân miễn dịch và các chất có hoạt tính sinh học đã từng được biết đến như amino acid thiết yếu, melatonin, các acid nucleotic (RNA và DNA), SOD (superoxido dimutase), acid hyaluronic, chẩt chống oxi hóa , hệ tác nhân miễn dịch, IAF, các peptid, EGFs (Epidermal growth factors-tác nhân tăng trưởng biểu bì da), một số tác nhân điều hòa khác và đặc biệt là SCAFs (yếu tố hoạt hóa tế bào già).

Công dụng của nhau thai cừu:

- Hiệu quả trong hỗ trợ điều trị nám da, tàn nhang, đồi mồi;

- Cải thiện sắc tố làn da, tăng tính đàn hồi và chống chảy xệ;

- Hỗ trợ nhanh chóng trong việc làm lành vết thương và liền sẹo;

- Chống oxy hóa cực mạnh;

- Giúp da mịn màng, đầy đặn và chống chảy xệ;

- Tăng cường quá trình tái tạo tế bào mới và giảm sẹo;

- Điều tiết chất nhờn dư thừa và làm nhỏ lỗ chân lông;

- Làm khỏe và chắc móng tay, chân;

- Tăng cường hệ miễn dịch;

- Điều hòa kinh nguyệt và giảm đau khi hành kinh;

- Hỗ trợ đốt cháy mỡ thừa và làm cơ thể săn chắc;

- Giải độc tố ra khỏi cơ thể.
    Gì chứ mà sản phẩm được nghiên cứu và khoa học công nhận là em không chần chừ vì chắc chắn an toàn và có hiệu quả cao. Với lại được sản xuất bên Úc nữa thì khỏi phải lăn tăn, sử dụng với tinh thần tin tưởng, vui vẻ thì hiệu quả càng cao chứ sao, hehe.
    • 114 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolita.grimm Xem bài viết
    Gì chứ mà sản phẩm được nghiên cứu và khoa học công nhận là em không chần chừ vì chắc chắn an toàn và có hiệu quả cao. Với lại được sản xuất bên Úc nữa thì khỏi phải lăn tăn, sử dụng với tinh thần tin tưởng, vui vẻ thì hiệu quả càng cao chứ sao, hehe.
    Công nhận hay thiệt, chỉ với 1 nguyên liệu đơn giản là nhau thai cừu mà cho ra biết bao nhiêu là công dụng như vầy, không tận dụng thì uổng phí các mom nhỉ? Cón chưa kể big sales nữa thì không còn lí do gì mà phải bỏ qua cơ hội.
    • 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanannhien Xem bài viết
    Công nhận hay thiệt, chỉ với 1 nguyên liệu đơn giản là nhau thai cừu mà cho ra biết bao nhiêu là công dụng như vầy, không tận dụng thì uổng phí các mom nhỉ? Cón chưa kể big sales nữa thì không còn lí do gì mà phải bỏ qua cơ hội.
    Mình chỉ lo là tốt quá rồi nhiều người xài, sản phẩm sản xuất ngày càng nhiều thì lấy đâu ra nhau thai cừu mà làm tiếp cho các nàng làm đẹp đây, hí hí.
    "♥ Nếu mai này, tôi làm gì có lỗi ! . ღ Xin ai đừng giận dỗi bỏ tôi đi. . ღ Hãy qiúp tôi, bình tâm mà suy nqhĩ... . ...Sai điều gì, phải sửa lại làm sao...
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Nghe đâu cái Rebirth này còn có nhiều ưu điểm lắm đó nha, nào là Công nghệ đột phá trong việc đông lạnh khô tinh chất nhau thai để giữ lại hoàn toàn các dưỡng chất quý giá của nhau thai cừu.Công thức chống nhăn tiên tiến nhất với chiết xuất tinh chất nhau thai cừu đậm đặc 3000 mg từ những con cừu khỏe mạnh nhất Châu Úc. Nghe thấy là mê liền hèn chi ai cũng in tưởng mà xài.
    • 206 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mikarin3004 Xem bài viết
    Nghe đâu cái Rebirth này còn có nhiều ưu điểm lắm đó nha, nào là Công nghệ đột phá trong việc đông lạnh khô tinh chất nhau thai để giữ lại hoàn toàn các dưỡng chất quý giá của nhau thai cừu.Công thức chống nhăn tiên tiến nhất với chiết xuất tinh chất nhau thai cừu đậm đặc 3000 mg từ những con cừu khỏe mạnh nhất Châu Úc. Nghe thấy là mê liền hèn chi ai cũng in tưởng mà xài.
    các mom có biết là nếu mình xài thì khoảng bao lâu sẽ có kết quả không vậy? chứ nhiều khi xài 1 thời gian nào đó mà chưa hiệu quả thì các mẹ lại cho rằng không hợp nữa rồi bỏ giữa chừng thì uổng lắm, bản thân mình cũng vậy.
    • 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

các mom có biết là nếu mình xài thì khoảng bao lâu sẽ có kết quả không vậy? chứ nhiều khi xài 1 thời gian nào đó mà chưa hiệu quả thì các mẹ lại cho rằng không hợp nữa rồi bỏ giữa chừng thì uổng lắm, bản thân mình cũng vậy.
    Với dạng uống thì sản phẩm cam kết là có hiệu quả sau 3 tháng nha các mom, ráng kiên trì vì khi đẹp sẽ đẹp luôn và lâu. Nhưng cũng có nhiều người phù hợp thì chỉ cần 15 ngày là đã thấy có sự khác biệt rồi đó. Hy vọng là mom nào cũng có hiệu quả trong thời gian ngắn cho hào hứng hơn, riêng mình hồi đó xài cũng mất gần 2 tháng mới thấy đẹp ra hẳn, mình cũng bất ngờ lắm vì đi đâu ai cũng khen đẹp mà không ngờ.
    "♥ Nếu mai này, tôi làm gì có lỗi ! . ღ Xin ai đừng giận dỗi bỏ tôi đi. . ღ Hãy qiúp tôi, bình tâm mà suy nqhĩ... . ...Sai điều gì, phải sửa lại làm sao...
    • 206 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi allornothing02 Xem bài viết
    Với dạng uống thì sản phẩm cam kết là có hiệu quả sau 3 tháng nha các mom, ráng kiên trì vì khi đẹp sẽ đẹp luôn và lâu. Nhưng cũng có nhiều người phù hợp thì chỉ cần 15 ngày là đã thấy có sự khác biệt rồi đó. Hy vọng là mom nào cũng có hiệu quả trong thời gian ngắn cho hào hứng hơn, riêng mình hồi đó xài cũng mất gần 2 tháng mới thấy đẹp ra hẳn, mình cũng bất ngờ lắm vì đi đâu ai cũng khen đẹp mà không ngờ.
    Vậy ngay bây giờ phải mua về dùng thôi, tới Noel, rồi Tết nữa, kì này phải rạng rỡ đi chơi cùng chồng cho chồng nở mài nở mặt mới được. Chứ qua 30 tuồi thêm con cái nữa không chăm sóc ăn diện thì tội cho mình mà cũng tội chồng nữa muốn hãnh diện về vợ cũng khó.
    • 114 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Vậy ngay bây giờ phải mua về dùng thôi, tới Noel, rồi Tết nữa, kì này phải rạng rỡ đi chơi cùng chồng cho chồng nở mài nở mặt mới được. Chứ qua 30 tuồi thêm con cái nữa không chăm sóc ăn diện thì tội cho mình mà cũng tội chồng nữa muốn hãnh diện về vợ cũng khó.
    Mình cũng như mẹ nó, lên 1 danh sách các công việc cần làm để chỉnh đốn lại nhan sắc cũng như bề ngoài để năm nay ăn Tết cho nó hăm hở, chứ năm ngoái nằm ổ sinh em bé không có được tỏa sáng gì hết à. Đương nhiên trong danh sách sẽ không thiếu Rebirth rồi hén.
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanannhien Xem bài viết
    Mình cũng như mẹ nó, lên 1 danh sách các công việc cần làm để chỉnh đốn lại nhan sắc cũng như bề ngoài để năm nay ăn Tết cho nó hăm hở, chứ năm ngoái nằm ổ sinh em bé không có được tỏa sáng gì hết à. Đương nhiên trong danh sách sẽ không thiếu Rebirth rồi hén.
    Ai cũng như các mẹ đều có tâm lí muốn làm đẹp vào dịp cuối năm cho nên khi mua hàng thì cần tỉnh táo và thông minh nha vì sẽ có rất nhiều hàng giả, hàng nhái tung ra với giá cả hấp dẫn và ''chất lượng'' thì hồi sau chưa biết đó nha. nếu như đã lựa chọn Rebirth rồi thì nhân dịp khuyến mãi lớn 25-50% này tranh thủ lựa chọn các sản phầm làm đẹp liền tay luôn đi, không lo mua lầm mà đỡ đau ví nữa.
    • 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mikarin3004 Xem bài viết
    Ai cũng như các mẹ đều có tâm lí muốn làm đẹp vào dịp cuối năm cho nên khi mua hàng thì cần tỉnh táo và thông minh nha vì sẽ có rất nhiều hàng giả, hàng nhái tung ra với giá cả hấp dẫn và ''chất lượng'' thì hồi sau chưa biết đó nha. nếu như đã lựa chọn Rebirth rồi thì nhân dịp khuyến mãi lớn 25-50% này tranh thủ lựa chọn các sản phầm làm đẹp liền tay luôn đi, không lo mua lầm mà đỡ đau ví nữa.
    Những mặt hàng nhái này thường có xuất xứ từ TQ đó, nghe tới TQ thôi đã ớn lắm rồi. Tốt hơn hết nên mua ở những cửa hàng uy tín hay mua qua web đi, có người giao hàng tận nhà luôn đó, an toàn và đỡ mất thời gian, mình toàn mua hàng qua web thôi.
    • 206 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi allornothing02 Xem bài viết
    Những mặt hàng nhái này thường có xuất xứ từ TQ đó, nghe tới TQ thôi đã ớn lắm rồi. Tốt hơn hết nên mua ở những cửa hàng uy tín hay mua qua web đi, có người giao hàng tận nhà luôn đó, an toàn và đỡ mất thời gian, mình toàn mua hàng qua web thôi.
    Mình cũng sẽ chọn cách này như mẹ nó thôi. Em thấy vừa có viên uống vừa có kem dưỡng da chắc mua luôn 2 loại vừa bổ sung bên ngoài vừa bổ sung bên trong luôn cho hiệu quả cao, big sale mà lo gì kaka.
    • 672 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Thấy mấy chị hào hứng mua kem về làm đẹp mà em thích quá, nhưng khổ nỗi là da em rất nhạy cảm, bôi gì vô mà không hợp là mẩn đỏ và ngứa lên ngay. Không biết các sản phẩm làm từ nhau thai cừu bôi vô có bị vậy không nữa
    • 114 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình cũng sẽ chọn cách này như mẹ nó thôi. Em thấy vừa có viên uống vừa có kem dưỡng da chắc mua luôn 2 loại vừa bổ sung bên ngoài vừa bổ sung bên trong luôn cho hiệu quả cao, big sale mà lo gì kaka.
    Nếu chị em nào đã qua 25 tuổi thì nên chuẩn bị từ xa đi là vừa nhỉ? Cũng trong uống ngoài xoa cho chắc chứ thường các bạn hay ỷ y vào tuổi trẻ của mình lắm, cứ đi nắng phơi phơi ngoài đường, xài mỹ phẩm trắng da cấp tốc lung tung sau đó mới thấy hối tiếc.
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6
Web Analytics