Béo không phải lỗi của em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.37K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,441 Bài viết

• 2,773 Được cảm ơn

Em là con gái, 19 tuổi… và em BÉO. Em nghĩ là cũng không cần phải giới thiệu gì nhiều, em cao 1m55 và em nặng 56kg. Thật sự mà nói thì thân hình em cũng mũm mĩm từ bé rồi, lại cộng quả cổ 3 ngấn của em nữa nên nhìn vào đúng là… không biết để đâu cho hết. Anh chị hãy thử tưởng tượng một quả trứng biết đi như thế nào thì em nghĩ thân hình em hồi đó hệt như vậy đấy…

5

Bạn bè đi học mười mấy năm hay kể cả lần đầu mới gặp cũng gọi em là NGẤN… cái biệt danh này khiến em đau đầu suốt ngần ấy năm em đi học. Em cũng đã từng nghĩ là béo khỏe béo đẹp, béo mũm mĩm béo đáng yêu, bố mẹ ở nhà cũng hay an ủi em như vậy.... nhưng không nhé… nào ai hiểu được cảm giác của em khi thấy con nhà người ta chân dài eo thon mặc những bộ quần áo bánh bèo, sexy, còn em ngày nào cũng phải mặc quần jean áo phông? Nào ai hiểu được nhìn người ta như đồng hồ cát lung linh trên phố, còn em như quả trứng luộc lăn trên đường? Nào ai hiểu được có những bộ quần áo mà em mê da diết, người ta mặc lên nhìn sang chảnh bao nhiêu thì em mặc lên nhìn buồn cười bấy nhiêu… Mà còn chưa kể… Em còn độc thân đấy anh chị ạ… Liệu có phải do thân hình của em không? Em cũng đã nghĩ chắc không phải đâu nhưng rồi một ngày em quyết định thay đổi bản thân mình =))))

EM CŨNG MUỐN ĐƯỢC SEXY BÁNH BÈO LUNG LINH TRÊN PHỐ… EM CŨNG MUỐN THON THẢ DÁNG NGÀ HÚT BAO ÁNH MẮT NHÌN… EM MUỐN BẢN THÂN PHẢI THAY ĐỔI …

Và thế là em lao vào công cuộc giảm cân, nhưng thật sự mà nói thì giảm cân không đơn giản như em tưởng. Em vừa đi học vừa đi làm thêm, tối về ăn uống ngủ nghỉ là hết luôn quỹ thời gian rồi nên em muốn giảm cân theo phương pháp nào đó vừa an toàn mà phải chắc chắn có hiệu quả. Em đi hỏi và xin tư vấn của mọi người xung quanh từ bạn bè anh chị em đến lên mạng tự tìm kiếm… và cuối cùng thì em đã quyết định gửi trọn niềm tin vào Thực phẩm chức năng 7 DAYSLIM, em tìm hiểu kỹ thì biết sản phẩm được nhập khẩu trực tiếp từ bên Mỹ về hẳn hoi nên em cũng khá yên tâm. Thành phần của 7 DAYSLIM cũng chiết xuất từ thiên nhiên và an toàn nên em quyết định dùng thử.

Theo hướng dẫn em uống một viên vào buổi sáng trước khi ăn 30 phút. Sau khoảng 2 tiếng khi ăn xong em thấy khát nước kinh khủng. Đến trưa em vẫn ăn bình thường nhưng khi ăn lại không thấy có vị gì cả nên chỉ ăn được có lưng bát là cảm thấy no và không thể ăn thêm được nữa. Buổi chiều em thường ăn vặt nhưng hôm nay lại có cảm giác no và không muốn ăn nữa. Đến tối em vẫn cảm thấy bụng ngang ngang và chỉ ăn chút rau và nước canh xong ăn hoa quả. Em cũng hơi lo lắng vì bình thường em ăn tốt lắm, giờ ăn ít đi như vậy không biết có đảm bảo sức khỏe không. Đến đêm em vẫn không cảm thấy đói và trong người vẫn bình thường, em nghĩ chắc do thuốc nên không có cảm giác đói. Những ngày sau em cũng như vậy mà vẫn thấy sức khỏe bình thường, rất tỉnh táo, quan trọng là vòng eo của em giảm đi rõ rệt ngay trong tuần đầu sử dụng khiến các anh chị ở công ty ai cũng khen. Điều quan trọng là dù em uống thuốc và ăn kiêng nhưng em không bị nóng trong hay bức bách, mệt mỏi do tác dụng phụ, uống như không khiến em thấy vô cùng thoải mái.

4

Từ đó em đổi style ăn mặc để tôn lên những ưu điểm của mình và thật sự thì mọi thứ đã thay đổi. Cuộc sống của em đã thay đổi nhờ 7 DAYSLIM. Bây giờ em đang duy trì ở mức 49-50kg và hoàn toàn tự tin mỗi khi diện đồ xuống phố, việc giao tiếp và công việc của em ở công ty cũng ngày một suôn sẻ hơn và em cảm thấy yêu thân hình của mình vô cùng.

TẤT CẢ LÀ NHỜ 7 DAYSLIM!!!!

Thông tin và hình ảnh được cung cấp bởi nhãn hàng 7Dayslim
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uống vào có bị mệt lắm k bạn
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi không nhé bạn. Mình gần như 1 ngày chỉ ăn có 1 bữa mà vẫn đi học và đi làm bình thường nha ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 722 Bài viết

• 492 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    lỗi do lười biếng ko tập thể dục, uống ba cái thuốc này có ngày nhiễm độc chì mà chết
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi thuốc có kiểm nghiệm và giấy chứng nhận của bộ y tế cục an toàn thực phẩm mà nhiễm chì thế nào ạ. Minh dung roi ma ban
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc phải thử thui, thân hình cũng giống như lúc đầu của bạn rui, không dám nhìn vào gương luôn
    Làm bảng hiệu quảng cáo
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi bạn dùng thử đi. Đang có chương trình không giảm là hoàn tiền đấy ạ ^^
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cá nhân mình nghĩ thì uống xong n ko thực sự có tác dụng lâu dài, cá nhân bạn béo nhìn cũng dễ thương mà
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi mình dùng thấy hiệu quả mà ok lắm bạn à ^^
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình hiện tại đang giảm lượng thuốc để chuẩn bị dừng hẳn và thấy forrm người vẫn rất ok nhé. Cơ mà như mình chia sẻ ấy mình muốn trở nên xinh đẹp hơn thôi mà
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con trai có uống đc không bạn?
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Được bạn ạ, con trai hay con gái uống đều được nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

t uống dc 1 tuần r, cũng ăn kiêng nữa mà chỉ giảm dc 1kg T_T chắc do tạng người chắc thịt quá mà, huhu
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cậu cũng dùng 7DaySlim à? t giảm đc hiệu quả lắm, tạng người khó mà như vậy là ok lắm rùi í, cố gắng nhaaa
Web Analytics