Bệnh viện mắt Quốc tế Nhật Bản – Bệnh viện chất lượng số 1 theo tiêu chuẩn quốc tế

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.7K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi socola34 Xem bài viết
    Bác sỹ Hùng bây giờ là giám đốc phụ trách kỹ thuật của Bệnh viện mà, ai được bác sỹ mổ thì yên tâm, không phải băn khoăn gì
    Hình như mấy năm trước Bs là giám đốc mắt HITEC hà nội đúng ko, ở quê mình cũng có mấy bác người cao tuổi được bác sỹ mổ mắt thay tủy tinh thể cách đây 3,4 năm
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 81 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác sỹ tiến Hùng từ hồi ở Hải ng đã lập đội bác sỹ lưu động khám bệnh cho người mù lòa nghèo rồi, sau này khi là thành viên tổ chức ng chống mù lòa Châu Á thì đi khắp nước để mổ mắt cho những người không có điều kiên, ở quê mình tới giờ vẫn còn rất nhiều người nhớ bác sỹ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 385 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Mổ bằng Relex SMILE đầu tiên ở VN là bênh viện mắt TPHCM từ năm 2013, tới cuối năm ngoái hình như cũng chỉ có 3 bệnh viên có máy để mổ, 2 ở HCM - 1 ở HN là jieh, bây giờ vẫn trên đầu ngón tay nên giá đắt hơn so với các phương pháp khác
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có bệnh viện nào có buổi tư vấn về các phương pháp mổ mắt theo định kỳ không nhỉ, mình muốn đi nghe xem như thế nào rồi quyết định mổ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tháng 5 bệnh viện mắt tổ chức sáng thứ 7 hàng tuần đó bạn, sang tháng 6 thì mình không có còn tổ chức ko nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 81 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hình như vẫn cố định là Thứ 7 hàng tuần từ 9h30 tới 11h30 sáng, để lúc nào rảnh up ảnh hôm đi nghe thảo luận cho cả nhà
    • 71 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em vừa vào website bệnh viện xong, chính xác là vào ngày mùng 6, 10 , 20, 27 - tính ra từ nhà mình mà tới Hồ Trúc Bạch cũng hơi xa nhỉ trơì nắng nóng nữa, không cũng đăng kí đi nghe
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 81 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Cho những mẹ đang muốn tìm hiểu về Relex SMILE
    • 67 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em làm ở ngay Yên Phụ, chắc nghỉ 1 buổi sáng Thứ 7 để xem thế nào, có chị nào cho em bám càng không ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mổ SMILE vết mổ có 4mm bằng 1/6 so với mổ lasik thường và femto, theo mình nếu có điều kiện thì mọi người nên lựa chọn mổ SMILE
    • 378 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu độ cận hoặc loạn càng cao thì tác động của Laser tới mắt nhiều hơn nên rủi ro cao hơn, vậy nên ai nặng quá áp dụng phakic an toàn hơn mình nghĩ là như vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chia sẻ thêm 1 chút là nếu bạn nào có ý định mổ mắt thì trong 6 tháng đầu tiên chỉ nên sử dụng loại thuốc nhỏ mắt mà bác sỹ chỉ định thôi nhé, một số bạn hay sử dụng Vrohto cũng ko nên vì đây là thuốc nên có muốn sử dụng cũng phải hỏi ý kiến bs
    • 378 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có ai biết mổ xong thì quy trình tái khám như thế nào không, cái này cũng quan trọng không kém đâu nhỉ, để xem thị lực hồi phục như thế nào và xem có gặp phải rui ro ko chứ
    • 208 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình đã hỏi bạn mình mổ mắt cuối năm ngoái ở jieh, mổ thì rất nhanh ko có cảm giác gì, lịch tái khám là sau 1 ngày, 1 tuần 1 tháng, 3 tháng, 6 tháng và 1 năm. 2 lần đầu tiên là quan trọng nhất. Bác sỹ Tiến Hùng là người mổ cũng sẽ là người tái khám luôn
    • 786 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mổ xong có phải uống thuốc gì không hay chỉ phải nhỏ thuốc thôi hả chị
    • 208 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đơn thuốc của bạn mình có thuốc kháng viêm, nước mắt nhân tạo và thuốc kháng sinh, mình có được xem đơn thuốc, chữ bác sỹ cũng đẹp lắm
    • 786 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thanks chị, em muốn mổ mà đang nghiêng về mổ phakic, đợt dấy bạn chị lựa chọn phương pháp nào thế ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

VTV1 cũng từng đưa tin về SMILE rồi, nếu so sánh giữa các phương pháp chắc SMILE an toàn và ổn định hơn
    • 208 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trasua231285 Xem bài viết
    Thanks chị, em muốn mổ mà đang nghiêng về mổ phakic, đợt dấy bạn chị lựa chọn phương pháp nào thế ạ
    Đợt đấy bạn mình mổ Relex SIMLE, mà cũng vào dịp ưu đãi giống như chương trình đang diễn ra nên mất có 50 triệu, sau nửa năm thị lực hôm đi kiểm tra lại là 10/10, mắt nó cũng ko bị khô
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đợt hè này nhiều các ưu đãi khuyễn mại lắm, mọi người nên tranh thủ đi những lúc như thế này vì tiết kiệm được 1 khoảng kha khá, nếu là học sinh sinh viên thì được nghỉ hè nữa nên cũng thuận tiện. Tranh thủ trước mùa mưa bắt đầu là khổ lắm
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
Web Analytics