Báo động đỏ mụn mọc vào mùa đông

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.9K Lượt đọc
  • 214 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 436 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yenkhanh. Xem bài viết
    Mụn ư! Đề tài mà hầu như chị em phụ nữ nào cũng quan tâm! Em cũng ko biết làm cách nào để trị mụn hiệu quả đây. Con gái mà da mặt bị nhiều mụn thì mất tự tin ghê ghơm1
    Đi trị mụn đi chị, phải đầu tư chăm sóc cho da mình thôi chứ không ai thương mình đâu. Em là làm đẹp em ưu tiên hàng đầu luôn, mặt tiền của mình mà
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 902 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caremngon Xem bài viết
    mấy gel trị mụn chỉ là xẹp tức thời thôi em à, còn mụn vẫn còn bên trong không mất đi đâu. Công nghệ này không đau gì cả, chiếu ánh sáng vào da thôi, chữa từ gốc luôn mới có kết quả. Giá chủ tóp có đưa ra đó em, được khuyến mãi rẻ ghê,. lúc chị làm giá hơn 10tr luôn
    Cám ơn chị, em nhìn thấy rồi, đợt này spa Milan giảm giá còn có 7 triệu cho cả lộ trình luôn thích quá, để em gọi điện thoại nhờ tư vấn chữa trị.
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhdoanthuc Xem bài viết
    Da em đã bị tàn nhang rồi mà giờ còn bị mụn nữa nên sợ lắm! Lỡ mà để lại thêm xẹo thâm nữa chắc em chết mất. Huhu.............
    Nếu bị tàn nhan cũng chữa trị được luôn đó mẹ nó ơi, em gái mình điều trị bằng ánh sáng làm mờ nám tàn nhan nè có 4.5tr thôi
    • 1,303 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thehung90 Xem bài viết
    Mình ở Sài Gòn mặc dù không có mùa đông nhưng mặt lúc nào cũng toàn bị mụn bọc, mình thật ko đủ tự tin để đi ra ngoài đường gặp ai hết, không biết ở đây có mẹ nào giúp với ko, mình là nữ 25 tuổi chưa có gia đình
    SG nóng bức, nhiều khói bụi từ xe cộ và nhà các nhà máy thải ra nên không khí ô nhiễm vì vậy mà cũng dễ bị mụn lắm. Chỉ cần chạy ngoài đường 1 chút là về lau mặt thấy toàn bụi đen thôi. Để da mặt ko bị mụn thì trc tiên nên giữ cho da thật sạch mới được.
    • 1,303 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi valentineNP Xem bài viết
    Đi trị mụn đi chị, phải đầu tư chăm sóc cho da mình thôi chứ không ai thương mình đâu. Em là làm đẹp em ưu tiên hàng đầu luôn, mặt tiền của mình mà
    Bạn này nói chí lí nè! Mình phải nâng cấp mặt tiền của mình lên thôi, mặt tiền mà ko đẹp thì chẳng có hứng thú để làm việc gì hết.
    • 11,124 Bài viết

• 5,375 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Nếu bị tàn nhan cũng chữa trị được luôn đó mẹ nó ơi, em gái mình điều trị bằng ánh sáng làm mờ nám tàn nhan nè có 4.5tr thôi
    Dạ, sau đợt này chắc em cũng thu xếp để đến spa Milan để điều trị cả mụn lẫn tàn nhang luôn đó chị. Phụ nữ phải làm đẹp thì mới có niềm vui và tu75tin trong cuộc sống được hen chị!
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạ, sau đợt này chắc em cũng thu xếp để đến spa Milan để điều trị cả mụn lẫn tàn nhang luôn đó chị. Phụ nữ phải làm đẹp thì mới có niềm vui và tu75tin trong cuộc sống được hen chị!
    Còn gần 2 tháng nữa là đến tết rồi mẹ nó ơi, chăm sóc da dẻ để đón tết nữa chứ. Nơi này mấy người đồng nghiệp của mình cũng đến làm ở đây rồi, kinh nghiệm 12 năm trong ngành này nên tay nghề cao và máy móc hiện đại, phải chọn nơi nào uy tín để giao phó nhan sắc của mình nữa chứ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 865 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacai123 Xem bài viết
    Hơn 10tr lận hả chị hic, lương em còn chưa tới nữa làm sao đây. Có cách nào trị mụn mà an toàn hiệu quả ít tốn kém không ah, em chỉ sợ chữa trị mà không hết lại tốn tiền quá
    Giờ bên Milan Spa đang có chương trình ưu đãi nè em. có trị vết thâm miễn phí nữa.

Chi phí trọn gói điều trị mụn trứng cá tại Thẩm mỹ viện Milan là 7 triệu (3 buổi trị mụn + 7 buổi trị vết thâm miễn phí).
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 876 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    SG nóng bức, nhiều khói bụi từ xe cộ và nhà các nhà máy thải ra nên không khí ô nhiễm vì vậy mà cũng dễ bị mụn lắm. Chỉ cần chạy ngoài đường 1 chút là về lau mặt thấy toàn bụi đen thôi. Để da mặt ko bị mụn thì trc tiên nên giữ cho da thật sạch mới được.
    Nhiều khói bụi như ở SG vả ô nhiễm nữa thì da mặt kh1o mà đẹp lắm, nổi mụn em nghĩ là chuyện bình thường nên vấn đề là phải ăn uống và chăm sóc da cho đúng cách. Với lại giờ cũng có nhiều điều kiện làm đẹp mà, tiết kiệm tiền làm đẹp cho mình thôi
    • 11,124 Bài viết

• 5,375 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn gần 2 tháng nữa là đến tết rồi mẹ nó ơi, chăm sóc da dẻ để đón tết nữa chứ. Nơi này mấy người đồng nghiệp của mình cũng đến làm ở đây rồi, kinh nghiệm 12 năm trong ngành này nên tay nghề cao và máy móc hiện đại, phải chọn nơi nào uy tín để giao phó nhan sắc của mình nữa chứ
    Em rầu vì mặt em còn có nhiều mụn cám ở trán và 2 bên gò má nữa chị. Ko hiểu sao bao nhiêu cái xấu nó cứ dồn hết vô mặt của em. Huhuhu........
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 11,124 Bài viết

• 5,375 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacai123 Xem bài viết
    Nhiều khói bụi như ở SG vả ô nhiễm nữa thì da mặt kh1o mà đẹp lắm, nổi mụn em nghĩ là chuyện bình thường nên vấn đề là phải ăn uống và chăm sóc da cho đúng cách. Với lại giờ cũng có nhiều điều kiện làm đẹp mà, tiết kiệm tiền làm đẹp cho mình thôi
    Đôi lúc mình cũng muốn làm đẹp cho mình nhưng do bận rộn việc cty, con cái và nhà cửa nên ko còn thời gian nữa. Cho đến một ngày mình soi gương và giật mình thì ôi thôi rồi!
    • 776 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn này nói chí lí nè! Mình phải nâng cấp mặt tiền của mình lên thôi, mặt tiền mà ko đẹp thì chẳng có hứng thú để làm việc gì hết.
    Nếu mặt tiền đẹp tự tin hẳn lên phải không mẹ nó, mình thấy có nhiều mom da đẹp và mịn lắm không có tí mụn nào hỏi ra mới biết chăm sóc kỹ lắm. Nhìn đẹp mà mình còn mê nữa huống chi mấy anh
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 769 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ bên Milan Spa đang có chương trình ưu đãi nè em. có trị vết thâm miễn phí nữa.

Chi phí trọn gói điều trị mụn trứng cá tại Thẩm mỹ viện Milan là 7 triệu (3 buổi trị mụn + 7 buổi trị vết thâm miễn phí).
    Gói này hay nè, trị mụn xong thế nào cũng bị thâm ít hay nhiều nên tặng luôn điều trị vết thâm luôn. Mà tính ra 7tr cho liệu trình này không mắc đâu mấy chị nhỉ, chỉ cần hết mụn da đẹp là thấy thích rồi
    • 1,457 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Thích quá! Chỉ với 7 triệu mà có 1 gương mặt đẹp như ý thì cũng đáng lắm luôn! Đầu tháng trích lương ra để mần đẹp đón Tết thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 610 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em rầu vì mặt em còn có nhiều mụn cám ở trán và 2 bên gò má nữa chị. Ko hiểu sao bao nhiêu cái xấu nó cứ dồn hết vô mặt của em. Huhuhu........
    Mụn cám thì không đáng lo bằng mụn trứng cá đâu mẹ nó ơi, mụn cám mẹ nó cũng đừng dùng tay nặn mà nên dùng miếng keo để lột mặt nạ thôi , sẽ không để lại vết thâm
    • 575 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đến đi mẹ nó ơi, thu xếp đến nơi để họ xem tình hình thực tế và tư vấn cho mình liệu trình để chữa trị, càng để lâu càng khó chữa đó. Spa này uy tín cũng lâu năm mà nghe nhiều mẹ đi lắm nên cũng yên tâm
    • 436 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bắt tay mẹ nó cái nè, ai mà ham làm đẹp như em là em thích à. Cứ phụ nữ chỉ biết chăm sóc chồng con tơm tất mà mình thì cứ bù xù , da dẻ thì xấu, mặt thì mụn đầy, vết thâm đen lốm đốm thì buồn lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 902 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đôi lúc mình cũng muốn làm đẹp cho mình nhưng do bận rộn việc cty, con cái và nhà cửa nên ko còn thời gian nữa. Cho đến một ngày mình soi gương và giật mình thì ôi thôi rồi!
    Đây đây là lý do của nhiều mẹ hay nói trong đó có mình đó, nhưng may mắn là chồng cũng hiểu ý và muốn vợ làm đẹp nên không sợ tốn kém, cứ bắt mình đi spa làm đẹp mãi thôi, giờ mình thấm thía rồi nên phải đầu tư nâng cấp mình thôi hihi
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi catan2013 Xem bài viết
    Thích quá! Chỉ với 7 triệu mà có 1 gương mặt đẹp như ý thì cũng đáng lắm luôn! Đầu tháng trích lương ra để mần đẹp đón Tết thôi.
    Tết tây này ai cũng được thưởng mà, trích 1 phần đi làm đẹp đón tết thì đáng lắm chứ, mấy mom có da bị mụn đừng chần chừ nữa, không có ưu đãi gói này cũng hơn 10tr lận đó, cả điều trị vết thâm cũng tốn tiền nữa
    • 1,457 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tết tây này ai cũng được thưởng mà, trích 1 phần đi làm đẹp đón tết thì đáng lắm chứ, mấy mom có da bị mụn đừng chần chừ nữa, không có ưu đãi gói này cũng hơn 10tr lận đó, cả điều trị vết thâm cũng tốn tiền nữa
    Em ko đc thưởng chị à, mấy năm rồi từ hồi suy thoái kinh tế, cty em ko đc thưởng Tết Tây lẫn Tết Ta. Nhưng mà em suy nghĩ rồi, mình phải tự cứu mình thôi chứ ko thể ngồi chờ được.
Web Analytics