Ăn phở “gắp” phải vàng !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.3K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,567 Bài viết

• 2,961 Được cảm ơn

Diễn ra tại hơn 80 chi nhánh thuộc chuỗi nhà hàng Món Huế - Phở Ông Hùng - Cơm Express, chương trình “Ăn mê say, Vàng trao tay” đã tìm được chủ nhân sở hữu 1 cây vàng SJC.

Là một trong số ít những hệ thống nhà hàng ẩm thực Việt dành tặng khách hàng nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn, với cơ cấu hơn chục ngàn giải thưởng, chương trình “Ăn mê say, Vàng trao tay” do chuỗi nhà hàng Món Huế - Phở Ông Hùng - Cơm Express tổ chức đã để lại nhiều ấn tượng đẹp trong lòng thực khách Việt.

Ngoài giải thưởng là chiếc điện thoại Iphone 6 được trao cho thực khách ở Thủ đô thì tại Tp.HCM, khách hàng Lê Ngọc Lan Khanh, hiện đang là sinh viên năm nhất ngành Luật Kinh tế của Trường Đại học Mở Tp.HCM, đã vô cùng bất ngờ khi trở thành chủ nhân của giải thưởng 1 cây vàng SJC, phần thưởng giá trị nhất của chương trình.

Hinh-12

Giải thưởng được trao tại chị nhánh Phở Ông Hùng

Chị Lan Khanh chia sẻ “sau giờ học và muốn thưởng thức món phở yêu thích, Phở Ông Hùng luôn là lựa chọn quen thuộc của mình và gia đình. Nhưng thật quá may mắn cào trúng giải thưởng giá trị nhất của chương trình”.

Hinh-23

“Niềm vui và sự bất ngờ của thực khách cùng bạn bè và người thân đó là điều mà chúng tôi mong muốn nhìn thấy tại Nhà hàng, Qua chương trình này, Hệ thống nhà hàng trân trọng gửi lời cảm ơn đến sự ủng hộ nhiệt tình của quý vị thực khách trong thời gian qua” - Đại diện thương hiệu Món Huế - Phở Ông Hùng – Cơm Express chia sẻ.

Hệ thống Món Huế - Phở Ông Hùng – Cơm Express
    đã có mặt tại các tỉnh thành lớn Hà Nội, Tp.HCM, Bình Dương và Đồng Nai, với hơn 80 chi nhánh luôn sẵn sàng phục vụ và đem đến cho quý khách những món ăn ngon trong không gian nhà hàng sang trọng và đầy ấm cúng.

Nguồn: Hệ thống Món Huế - Phở Ông Hùng – Cơm Express cung cấp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 127 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bây giờ các thương hiệu cạnh tranh nhau để tìm sự tin tưởng của khách hàng. Đằng sau sự thành công đó là thương trường kinh doanh phức tạp
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    con gái nhà mình thích ăn bún bò Huế cho mình địa chỉ để cuối tuần cả nhà qua thưởng thức nào .
    Dịch vụ chuyển nhà trọn gói uy tín chuyên nghiệp giá tốt tại HÀ NỘI 0972 228 116
    • 132 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E cũng thích bún bò Huế hehe
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mới hôm bữa ăn cơm Express mà không biết có chương trình này ta? Mình thích cơm Express
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Để qua nếm thử, xem chỗ ấy làm Bún Bò Huế có gì đặc biệt không
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ak hình như ở trần duy hưng có món nét huế đấy ạ
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng rất thích ăn cơm Express ở đây giờ nhắc thèm quá ak,,,, hjhj
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 859 Bài viết

• 948 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Mới hôm bữa ăn cơm Express mà không biết có chương trình này ta? Mình thích cơm Express
    Cực chẳn đã mới vào đó ăn chị ơi....làm sao bằng cơm nhà nấu...em ăn mấy lần rồi, cảm thấy sạch sẽ thôi, chứ ngon thì ko ngon lắm ^^
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi candy_funny Xem bài viết
    Cực chẳn đã mới vào đó ăn chị ơi....làm sao bằng cơm nhà nấu...em ăn mấy lần rồi, cảm thấy sạch sẽ thôi, chứ ngon thì ko ngon lắm ^^
    Bữa đi Aeon Mall ghé ăn thử 1 lần thấy cũng được, biết là ko bằng cơm nhà mình nấu rồi, nhưng giá cả ở đây ok và rất sạch sẽ ha.
Web Analytics