Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Quà tặng cho bé - Bảng kế hoạch tiết kiệm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.78K Lượt đọc
  • 120 Trả lời

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vcht Xem bài viết
    Mẹ nó ơi mình cũng còn sổ ở ngân hàng khác cho con nè, mình cứ mở tk tiết kiệm phù đổng ở Sacombank trước, để tạm 100k, khi nào bên kia hết hạn thì mình cho hết sang Sacom hihi, sản phẩm này quá linh hoạt mà, lúc đầu mình cũng nghĩ như mẹ nó nhưng giờ thay đổi ý định rồi, tranh thủ bao nhiêu ưu đãi hấp dẫn kìa!!!
    Giống mình nè, cứ mở cho con cái TK đi, bao nhiêu cũng được, sau này mình gửi vào lúc nào cũng tiện hết á. Trước mình cũng ngần ngại là gửi ít quá thấy kì kì, nhưng vào Sacom GD rồi mới thấy những ưu đãi hấp dẫn không ngờ, quyết định của mình là đúng nhất, hihi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 599 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi! mình có 1 số trang sức của bé lúc đầy tháng- đầy năm đc tặng...Theo mọi ng có nên bán ra gửi TK cho con k nhỉ???chứ trang sức bé bi đâu có đeo..để đó thì cứ lo mất....gửi bên TK Phù Đổng nảy là cho con mừ...nên hay k nhỉ??
    • 5,790 Bài viết

• 5,660 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghĩ nếu là trang sức của bố mẹ mua thì không có vấn đề gì cả, còn trang sức mà ông bà cô dì chú bác tặng thì mẹ nó nên xem xét lại xem có nên bán hay không? Đôi lúc người ta tặng cho con mình rồi mà mình bán đi thì nó cũng mất hay, nhà em ông bà tặng là em giữ nguyên không dám bán gì hết, thỉnh thoảng có mang ra đeo cho con cho ông bà biết vào các dịp tết lễ thui.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sanbangtatca Xem bài viết
    Các Mẹ ơi! mình có 1 số trang sức của bé lúc đầy tháng- đầy năm đc tặng...Theo mọi ng có nên bán ra gửi TK cho con k nhỉ???chứ trang sức bé bi đâu có đeo..để đó thì cứ lo mất....gửi bên TK Phù Đổng nảy là cho con mừ...nên hay k nhỉ??
    • 1,529 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Món nào co giá trị lớn thì mẹ nó bán cũng dc, còn những món nhỏ bán mất giá dữ lắm, kg dc bao nhiêu đâu bạn ơi,giữ làm kỷ niệm cho con.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương :Rose:
    wP3kp7

vT1Sp7
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Em nghĩ nếu là trang sức của bố mẹ mua thì không có vấn đề gì cả, còn trang sức mà ông bà cô dì chú bác tặng thì mẹ nó nên xem xét lại xem có nên bán hay không? Đôi lúc người ta tặng cho con mình rồi mà mình bán đi thì nó cũng mất hay, nhà em ông bà tặng là em giữ nguyên không dám bán gì hết, thỉnh thoảng có mang ra đeo cho con cho ông bà biết vào các dịp tết lễ thui.
    Trẻ con thì ko nên đeo trang sức nhiều, tuy nhiên vật kỷ niệm đó là quà tặng mà mình bán thấy cũng ko hay lắm. Mẹ my_thuan nói đúng đó, cứ giữ lại làm KN sẽ hay hơn, hihi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 599 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Trên tinh thần nhà Ngoại thì tặng miếng miếng, bán lấy xiền gửi TK cũng OK, cơ mà nhà Nội thì xíu xíu..mua ngay lúc đó đeo đã k vừa nên chả có cơ hội mà đeo..tính bán mà k biết sao đây.......ở quê nhà chồng mình tặng vòng với lắc k à...để k ở đó cũng chả dùng đc..bán gửi Tiết kiệm Phù đổng mai này cho con chi dùng vào việc học...có nên k nhỉ?
    • H&B
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,143 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Nếu trang sức để không mà không dùng đến thì cũng phí lắm, mình nghĩ thực ra mẹ sanbangtatca đang muốn chuyển sang mục đích lâu dài cho con trong tương lai mà thôi, mà mục đích này thì hoàn toàn đem lại lợi ích cho con sau này thì tại sao lại không nhỉ? Mình nghĩ đây là cách làm đúng đắn của mẹ nó đấy, chuyển sang hình thức tiết kiệm phù đổng để mai này cho con chi dùng vào việc học là việc làm đúng đắn. Mình ủng hộ mẹ nó nhé

Trên tinh thần nhà Ngoại thì tặng miếng miếng, bán lấy xiền gửi TK cũng OK, cơ mà nhà Nội thì xíu xíu..mua ngay lúc đó đeo đã k vừa nên chả có cơ hội mà đeo..tính bán mà k biết sao đây.......ở quê nhà chồng mình tặng vòng với lắc k à...để k ở đó cũng chả dùng đc..bán gửi Tiết kiệm Phù đổng mai này cho con chi dùng vào việc học...có nên k nhỉ?
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi, thích nhỉ, được tặng vàng miếng miếng thì giờ lời to, heheh, vàng đang lên giá mừ, bán được thì bán chuyển qua tiết kiệm phù đổng cũng ổn, đến lúc vàng hạ muốn bán thì cũng tiếc nhỉ? Mẹ sangbangtatca hình như đang nghiêng về TKPĐ 80% roài, thôi thì ủng hộ cho mẹ có tinh thần, hehe
    • 1,529 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có ưu đãi ngày tiết kiệm mới rồi đó các mẹ, được giảm giá 30% khi mua đồ cho bé ở Mr.Baby, các mẹ nhanh tay lên để hưởng ưu đãi nhé. Ưu đãi theo tuần vậy cũng hay các mẹ nhỉ, phong phú và hấp dẫn.
    wP3kp7

vT1Sp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,129 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suringuyen Xem bài viết
    Có ưu đãi ngày tiết kiệm mới rồi đó các mẹ, được giảm giá 30% khi mua đồ cho bé ở Mr.Baby, các mẹ nhanh tay lên để hưởng ưu đãi nhé. Ưu đãi theo tuần vậy cũng hay các mẹ nhỉ, phong phú và hấp dẫn.
    á á á, hấp dẫn quá, mình kết Mr. Baby lắm, mua cho ông con mấy đôi giầy, sandal baby love ở đây rồi, đi êm, nhẹ, thích dã man. Mình đã ủy quyền cho bố nó đi mở sổ rồi, cuối tuần đi Mr. Baby thôi, thích quá 30% đấy nhé hí hí
    OS2Hp7
    Tom iu: NB: 3.4 kg; 1M: 4.8kg (3D rụng rốn); 2M: 6.1kg & 60cm; 2M18d: 6.7kg; 3M: 7kg & 64cm; 4M: 7.5kg & 70cm

syeVp7
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    á á á, hấp dẫn quá, mình kết Mr. Baby lắm, mua cho ông con mấy đôi giầy, sandal baby love ở đây rồi, đi êm, nhẹ, thích dã man. Mình đã ủy quyền cho bố nó đi mở sổ rồi, cuối tuần đi Mr. Baby thôi, thích quá 30% đấy nhé hí hí
    Ở SG có mỗi địa chỉ duy nhất ở 3 tháng 2 thui á, còn ở HN sao mà nhiều thế hổng biết. Cuối tuần chở con gái ra mua vài món cần dùng thôi nào, được ưu đãi thì không nên chần chừ, hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,129 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Ở SG có mỗi địa chỉ duy nhất ở 3 tháng 2 thui á, còn ở HN sao mà nhiều thế hổng biết. Cuối tuần chở con gái ra mua vài món cần dùng thôi nào, được ưu đãi thì không nên chần chừ, hihi
    Ở HN thì mình biết 2 địa chỉ là Picomal và Xã Đàn, nói chung rất kết các bạn Mr. Baby này hihi, giờ lại thêm ưu đãi mình càng kết tợn
    OS2Hp7
    Tom iu: NB: 3.4 kg; 1M: 4.8kg (3D rụng rốn); 2M: 6.1kg & 60cm; 2M18d: 6.7kg; 3M: 7kg & 64cm; 4M: 7.5kg & 70cm

syeVp7
    • 1,529 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhiều người thích Mr.baby nhỉ, để mình ghé tới đó xem thử, nhưng hơi xa. Không biết tuần sau ưu đãi gì nhỉ, hồi hộp ghê, mong là ưu đãi chỗ nào gần gần nhà mình để đi mua cho tiện.
    wP3kp7

vT1Sp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,129 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

nhiều người thích Mr.baby nhỉ, để mình ghé tới đó xem thử, nhưng hơi xa. Không biết tuần sau ưu đãi gì nhỉ, hồi hộp ghê, mong là ưu đãi chỗ nào gần gần nhà mình để đi mua cho tiện.
    Mình thấy hàng ở đây chất lượng khá ổn, giá cũng ổn (bây giờ còn ổn hơn nữa vì có ưu đãi TKPĐ ), mình thích nhất đồ baby love ở đây
    OS2Hp7

syeVp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy hàng ở đây chất lượng khá ổn, giá cũng ổn (bây giờ còn ổn hơn nữa vì có ưu đãi TKPĐ ), mình thích nhất đồ baby love ở đây
    Nghe mẹ nó nói mà nôn nao ghê, nhân cơ hội có thẻ tiết kiệm Phù Đổng cuối tuần này đi sắm đồ Tết cho con luôn được không nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,129 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Nghe mẹ nó nói mà nôn nao ghê, nhân cơ hội có thẻ tiết kiệm Phù Đổng cuối tuần này đi sắm đồ Tết cho con luôn được không nhỉ?
    Uh đi đi mẹ nó, mình cũng định cuối tuần này đi đây. Trời lạnh rùi tậu cho giai đôi giầy, tranh thủ được giảm giá, có gì hay ho ta múc luôn thể
    OS2Hp7

syeVp7
    • 1,529 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rồi đó mẹ cop con, tranh thủ sắm đồ tết cho con, đang giảm giá mà, không biết dc giảm tất cả các mặt hàng hay chỉ 1 số loại thôi.
    wP3kp7

vT1Sp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,129 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Đúng rồi đó mẹ cop con, tranh thủ sắm đồ tết cho con, đang giảm giá mà, không biết dc giảm tất cả các mặt hàng hay chỉ 1 số loại thôi.
    Được giảm tất cả các mặt hàng đó mẹ nó ơi, thế mới thấy độ hấp dẫn của ưu đãi tuần này he he. Mình háo hức đến cuối tuần quá đi!!!
    OS2Hp7

syeVp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,129 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào đi shopping cho con ở Mr. baby chưa? Bé nhà mình cuối tuần bị ốm nên không đi được, lỡ mất dịp ưu đãi này rồi, chán ghê
    OS2Hp7

syeVp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,129 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

các mẹ ơi mình vừa xem thấy có ưu đãi tiết kiệm tuần 5 rồi đó, được giảm 30% cho hóa đơn mua hàng tại thời trang KICO, nghe cũng hấp dẫn ghê đó, đã có mẹ nào mua hàng tại KICO chưa cho mình xin comment với
    OS2Hp7

syeVp7
  • Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7