Thứ tư với một giờ yêu thương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 836 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • 4,268 Bài viết

• 3,597 Được cảm ơn

Có những lúc tôi thầm ao ước mình có thêm thời gian để ngày dài thêm ra và mình chu toàn hơn trong cuộc sống. Tôi bận bịu với công việc ở cơ quan, về nhà chăm sóc hai đứa con, một học lớp 5, một lên 5 tuổi. Quần áo các con thay ra hàng ngày nhiều, tôi thường xuyên phải ngâm, vò, giặt tay rồi mới cho vào máy giặt. Giờ tôi đã tiết kiệm được 1 giờ đồng hồ mỗi ngày nhờ việc sử dụng Omo matic đấy các mẹ ạ. Chỉ cần 1 nắp nước giặt Omo, tôi yên tâm giao quần áo của cả nhà cho chiếc máy giặt.

IMG_4397

Và các mẹ biết không, một giờ yêu thương tiết kiệm được hàng ngày, tôi làm được rất nhiều việc. Ngày thứ hai, con trai đang phải làm một bài tập làm văn khó. Mẹ có thời gian chỉ bảo con thật tận tình. Con rất hào hứng vì mẹ đã dành nhiều thời gian để hướng dẫn con. Con hoàn thành bài tốt hơn và hiệu quả học tập cũng cao hơn.

IMG_4373
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 277 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Sử dụng nước giặt còn thơm cho quần áo nữa chị ạ
    • 10,061 Bài viết

• 3,260 Được cảm ơn

Dùng Omo thì khỏi lo khi giặt quần áo trắng nhé, sướng nhất cho những bà mẹ có con trai hiếu động đấy.
    • 7,982 Bài viết

• 7,903 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Từ ngày mình dùng nước giặt OMO Matic này, mình cũng phó thác quần áo cho máy giặt rùi, vừa khoẻ người mà thời gian ấy còn làm được khối việc khác.
    Cuộc sống của đời tôi
    eNortjKzUjI0MTQxM1CyBlwwFWkCzQ,,45

Cách làm bánh Gato/cuộn và cupcake