Nước giặt OMO MATIC tiết kiệm cho tôi hơn 1h mỗi ngày!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.61K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,730 Bài viết

• 5,544 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Là một người phụ nữ của gia đình với biết bao nhiêu bộn bề và lo toan, hàng ngày ngoài thời gian làm việc ở cơ quan thì tất cả thời gian còn lại tôi đều giành cho gia đình. Một mái ấm gia đình không thể thiếu bàn tay chăm sóc của một người phụ nữ, tôi hiểu điểu đó và luôn cố gắng sắp xếp thời gian sao cho hợp lý nhất để thu xếp và dọn dẹp cũng như nấu những bữa cơm gia đình để cả nhà cũng quây quần bên nhau sau một ngày làm việc mệt nhoài. Đã có một khoảng thời gian tôi không có thời gian để giành riêng cho mình bởi vì con nhỏ hàng ngày chơi quần áo dính rất nhiều vết bẩn, rồi trẻ con phải cần được giữ vệ sinh sạch sẽ vì thế quần áo con một ngày thay ra mấy bộ quần áo là chuyện bình thường. Tôi đã mất đến cả hai giờ đồng hồ để giặt giũ những bộ quần áo của cả nhà, hôm nào đi ngủ cũng phải 22h30p là sớm nhất còn không thì có lẽ phải muộn hơn. Đã có lúc tôi mệt mỏi và stress lắm. Nhà cũng có máy giặt thế nhưng khi cho đồ vào dù đã giặt ở chế độ ngâm những những bộ đồ của con không sạch được hết các vết bẩn như bùn đất, trái cây dính vào bởi thế mà tôi phải dùng đôi bàn tay của mình để vò cho sạch hơn. Đã có lúc đi làm tôi đến cơ quan than thở với các chị em là mình không có thời gian nào mà giành riêng cho mình nữa, đến thời gian chơi với con cũng rất ít. Một chị ở công ty đã chỉ cho tôi rằng hãy chuyển qua dùng nước giặt Omo matic mới, tôi đã có chút lưỡng lự thế nhưng vẫn ra ngoài cửa hàng mua một chai Omo matic Comfort giành cho máy giặt cửa trền về dùng. Tối đó tôi không còn phải hì hụi bên mấy chậu quần áo của cả nhà nữa mà tôi phân loại các quần áo riêng ra rồi bỏ vào trong máy giặt sau đó đổ nước giặt Omo matic vào, tôi để máy giặt ở chế độ giặt ngâm, khoảng thời gian máy giặt đồ thì tôi được chơi cùng với con, được ngồi xem tivi thư gian cũng cả nhà. Và khi bỏ quần áo ra tôi thật sự ngạc nhiên bởi những bộ quần áo của con tôi đã sạch những vết bẩn mà trước đây tôi rất mất nhiều thời gian để vò và chà cho sạch. Những bộ đồ đi làm của ông xã cũng đã sạch sẽ và một mùi hương thoang thoảng đến mê hoặc luôn lưu lại trên những bộ đồ mà cả nhà tôi đang mặc nữa. Vậy là từ nay tôi đã có sự lựa chọn cho riêng mình, nhờ có nước giặt Omo matic tôi không chỉ tiết kiệm được 1h vàng ngọc của mình mà còn hơn cả 1h nữa.
    Vậy rồi tôi chia sẻ những gì về công việc giặt giũ cùng mình với mẹ chồng, tôi đã khoe với mẹ chồng rằng con đã có bí quyết để giặt đồ nhanh mà sạch hơn rồi, mẹ chồng tôi đã lắng nghe những chia sẻ của tôi và mẹ chồng tôi cũng đã chuyển qua dung nước giặt Omo matic giống như tôi, và bà cũng đã hoàn toàn hài lòng với những gì mà nước giặt Omo matic mang lại. Bà đã nói với tôi rằng “Đúng là nước giặt mới có khác giặt sạch những vết bẩn khó giặt nhất mà mẹ không cần phải dùng đến nước tẩy, các con bây giờ thật là sướng”. Cám ơn nước giặt Omo matic đã giặt sạch những bộ đồ của cả gia đình thân yêu của tôi. Từ giờ tôi sẽ là tín đồ trung thành của nước giặt Omo matic bởi vì nhờ có Omo matic mà tôi có them thật nhiều thơi gian chăm sóc cho bản than, cũng như gia đình thân yêu của mình!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nước giặt Omo matic dùng thích thật em nhỉ. Quần áo sạch sẽ, thơm dễ chịu mà thật tiết kiệm thời gian cho các bà nội trợ nhà mình nữa. Nhà chị cũng đang dùng luôn đấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,060 Bài viết

• 1,599 Được cảm ơn

Nhà chị cũng dùng hàng này luôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,167 Bài viết

• 4,943 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vote bài bài chia sẽ hay nhé
    anim_783c5380-2da4-8074-f502-d6fab56e6a1bde08kM6de08p7anim_575451db-7591-fe24-7d3b-1fd26f103c70anim_39b87b14-1489-4704-d5f0-de5137516e80anim_134c7e9b-ffd3-fdf4-555b-c16664c218ab
    url=https://lilypie.com]Jh4m3HwJh4mp7[/url]
    • 5,730 Bài viết

• 5,544 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em khoái dùng nước giặt omo lắm cơ, giờ thành tín đồ trung thành rùi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HoangBaoOanh Xem bài viết
    Nước giặt Omo matic dùng thích thật em nhỉ. Quần áo sạch sẽ, thơm dễ chịu mà thật tiết kiệm thời gian cho các bà nội trợ nhà mình nữa. Nhà chị cũng đang dùng luôn đấy
    • 4,847 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ủng hộ bài viết của em. nhà chị cùng dùng nước giặt oMo quả thật rất tiện lợi
    • 167 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Em vẫn đang dùng bột giặt các me ạ, chắc em phải chuyển qua dùng thử nước giặt
    • 172 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Loại nước giặt này mẹ cháu dùng để giặt máy rất sạch sẽ và tiện lợi, công nhận là tiết kiệm được rất nhiều thời gian của mình nữa chứ
    • 5,730 Bài viết

• 5,544 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó chuyển qua dùng nước giặt đi giặt bằng máy không có trường hợp bột giặt bị vón cục đâu.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ech-nhi-nhanh Xem bài viết
    Em vẫn đang dùng bột giặt các me ạ, chắc em phải chuyển qua dùng thử nước giặt
    • 37 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nước giặt em chưa dùng lần nào mà toàn dùng bột giặt thôi chắc lúc nào hết túi bột giặt em cũng chuyển qua dùng nước giặt coi sao
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,349 Bài viết

• 3,172 Được cảm ơn

Nhà chị cũng chuyên OMO matic đây, tiện sạch và thơm nữa. Cứ bỏ quần áo vô máy giặt là tha hồ yên tâm rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 160 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

nhà mình cũng hay dùng OMO lắm
    • 1,306 Bài viết

• 899 Được cảm ơn

nhà mình cũng đang xài nước giặt Omo,tốt thật
    • 45 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

nc giat nay dung thich lam,nha e toan dung loai nay thoi
    • 57 Bài viết

• 700 Được cảm ơn

Bạn là một người vợ đảm đang. Nhà mình cũng giặt OMO matic
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 67 Bài viết

• 889 Được cảm ơn

Mình cũng thành công trong việc chăm sóc gia đình nhờ chọn bột giặt OMO matic bạn ơi! Cảm ơn chia sẻ của bạn.
    • 965 Bài viết

• 1,596 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi người bây giờ đa số đều dùng bột giặt ô mô mà vừa sạch lại vừa kinh tế nữa, nhà em cũng dùng loại này đấy
    • 150 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bây giờ có máy giặt chị em phụ nữ tiết kiệm được rất nhiều thời gian hơn trước nhiều
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 23 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

dùng nước giặt ô mô matic cho giặt máy là rất tuyệt rồi, chị em chúng ta tha hồ có thời gian mà chơi cùng con hay làm việc mình mong muốn
    • 300 Bài viết

• 873 Được cảm ơn

Vote cho mẹ Thuận nhé
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2