Một giờ để lắng nghe.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 549 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,022 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Đã lâu rồi tôi có có câu cửa miệng " Ôi, giờ mình bận rồi, thôi để lúc khác nói chuyện nhé". Vậy là để cho nhỏ bạn vẫn chưa hết câu chuyện đang dở dang, với cái tức ở cổ. Để sau đó lại nhận được 1 tin nhắn dài ngoằng. Giờ đây khi đã có giải pháp tiết kiệm được thời gian trong việc giặt giũ. Tôi không còn phải giặt tay trước khi cho vào máy giặt nữa. Mà vẫn đảm bảo những chiếc quần áo của 2 nhóc nhỏ dính đầy màu nước, bánh kẹo,nước trái cây,... đều được Omo matic đánh bật. Hôm nay, đầu tiên là nghe anh nói chuyện về quan điểm mua sắm của tôi. Như mọi khi tôi sẽ chốt lại một câu " Vậy có vấn đề gì không anh" và sẽ kết thúc câu chuyện một cách nhanh chóng. Nhưng hôm nay tôi tự nhủ. Mình cũng rảnh rỗi một chút, nghe anh nói thêm một chút đi. Thật kỳ diệu của sự lắng nghe. Nhớ lại hôm trước bắt nhỏ bạn phải ngừng câu chuyện của nhỏ. Tôi gọi điện, nhỏ được dịp dốc bầu tâm sự và kết thúc câu chuyện không quên hỏi " Sao hôm nay mi rảnh rang vậy?". Phải chia sẻ bí quyết của Omo matic cùng bạn luôn chứ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 407 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

đúng rồi mẹ ạ, đôi khi mình xao lãng với hội bạn làm mọi người e dè........