TIN TÀI TRỢ.

Cảm ơn Omo matic

• 0 Lượt chia sẻ
  • 472 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,060 Bài viết

• 1,599 Được cảm ơn

Tôi thấy thực sự mất nhiều thời gian cho việc giặt giũ. Xã tôi là giảng viên của một trường ĐH. Mỗi lần đến lớp đều phải mặc đồng phục áo sơ mi, quần âu. Nên tôi luôn phải chuẩn bị cho anh trước những bộ quần áo phẳng phiu để a sãn sàng cho một buổi dạy. Nhưng có phải cứ cho vào máy giặt là xong đâu? Tôi phải mất hàng giờ cho việc ngâm ngâm, vò vò bằng tay cái cổ áo, sau đó cho vào máy giặt xong, phơi xong lại phải là cho phẳng. Nhưng thật tuyệt vời khi tôi phát hiện ra Omo matic dành riêng cho máy giặt. Chỉ việc cho quần áo vào máy, cho nước giặt… và chờ… Ôi quần áo giặt xong lại không cần phải là luột. Nó vừa sạch, vừa thơm tho, phẳng phiu như vừa được là ủi. Vậy là bây giờ mỗi ngày tôi đã có thể tiết kiệm thêm được 1h quý báu dành cho những công việc khác. Tôi thật sự cảm ơn Omo matic !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 167 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

vậy à chị, em phải thử ngay mới được, trước giờ em toàn phải chà cổ áo, cổ tay cho áo sơ mi của ảnh thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nhà mình cũng giống nhà bạn đấy giờ có thêm nhiều time rảnh hơn rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,060 Bài viết

• 1,599 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ech-nhi-nhanh Xem bài viết
    vậy à chị, em phải thử ngay mới được, trước giờ em toàn phải chà cổ áo, cổ tay cho áo sơ mi của ảnh thôi
    Vậy bạn hãy thử đi nha. Chúc bạn thành công và có nhiều thời gian rảnh hơn nữa