TIN TÀI TRỢ.

1 giờ vàng mỗi ngày cùng OMO MaTic

• 0 Lượt chia sẻ
  • 461 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 469 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

Chúng ta thường nghe câu thời gian là vàng vậy mỗi ngày các bạn tiết kiệm được bao nhiêu thời gian cho mình? Còn mình mỗi ngày mình tiết kiệm được một giờ vàng, với một giờ đó mình có thể thảnh thơi xem phim cùng gia đình hoặc đưa con đi dạo phố, đi đến nhà bạn bè chơi. Trước đây mình luôn phải bù đầu với biết bao nhiêu công việc không tên trong nhà mỗi khi đi làm về, và đặc biệt mỗi ngày mình phải dành ra 1 giờ đồng hồ bên chậu quần áo của gia đình. Mặc dù nhà có máy giặt nhưng quần áo vẫn phải được vò tay trước khi đưa vào máy giặt vì những vết bẩn cứng đầu máy giặt không thể giặt sạch được. Nhưng từ khi có nước giặt OMO MaTic mình đã không cần phải vò tay trước nữa, chỉ cần trà một ít nước giặt lên vết bẩn sau đó cho quần áo vào máy và cho nước giặt OMO MaTic vào giặt là bao nhiêu vết bẩn tan biến hết.Với sức mạnh lốc xoáy OMO MaTic đánh tan mọi vết bẩn cứng đầu mà không cần vò nhiều. Nhờ OMO MaTic cuộc sống của mình đỡ tất bật hơn, mỗi tối mình có thể ngồi thảnh thơi xem bộ phim mà mình yêu thích và không phải lo đến những vết bẩn cứng đầu trên quần áo của chồng con nữa. Chúc các bạn cũng tiết kiệm được 1 giờ vàng như mình.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 37 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình cũng giống như mẹ nó đấy, cám ơn bột giặt omo matic nhiều lắm