TIN TÀI TRỢ.

Nhờ nước giặt OMo Matic mình có thêm nhiều giờ mỗi ngày

• 1 Lượt chia sẻ
  • 385 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,702 Bài viết

• 524 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào cả nhà!

Mình làm việc trong một công ty may, nên công việc hàng ngày của mình rất bận, chỉ tối đến mới có thời gian dọn dẹp và công việc nhà thì lại rất nhiều. Vợ chồng mình ở riêng và mình có 1 bé năm nay đi học lớp 1 rồi,công việc thì ngày nào cũng phải làm, trước đây khi mình chưa có máy giặt vợ chồng ra ở riêng cố gắng được ngôi nhà đã là niềm mong ước lắm rồi, rồi mình có bé công việc thì bận hai vợ chồng tích góp mãi rồi cũng mua được chiếc máy giặt, từ ngày có máy công việc giặt đồ của mình nhàn đi hẳn, hơn nữa nhà mình có 3 người nên cũng ít đồ.Mình có nhiều thời gian hơn bên con. Mới đó mà đã 7 năm trôi qua, nhanh thật mình dùng OMo thấy thật hiệu quả, ngày lại một cải tiến nay còn có nước giặt dùng riêng cho máy giặt nữa quả là tiện dụng phải không cả nhà. Đúng là nếu không có người bạn đồng hành này thì không chị riêng mình và nhiều bà nội trợ thật vất vả với các việc không tên trong gia đình. Qủa thật hữu ích 1h o mo mang lại cho nhiều nhà quãng thời gian quý bầu đó. Bạn thử hình dung xem 1 người dùng tiết kiệm 1h,và nhiều người dùng thì khoảng thời gian đó tiết kiệm sẽ làm được rất nhiều việc có ích cho gia đình, bạn bè và xã hội phải không nào? Cảm ơn O Mo nhiều nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 86 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

vote đầu tiên cho mẹ nhé