TIN TÀI TRỢ.

1h cho chia sẻ yêu thương!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 401 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 138 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bận rộn với bao lo toan mưu sinh cuôc sống hàng ngày tôi gân như quên đi mình lại một người phụ nữ. Đến lúc nhìn lại chặng đường vừa trải qua tôi như run sợ, gần như sắp đánh mất cái hạnh phúc giản đơn của một người mẹ, người vợ. Và tôi đã kịp nhận ra, đừng cố gắng kiếm tìm cái gì đó xa xôi không phải của mình, hạnh phúc ngay chính bên cạnh chúng ta, hãy trân trọng cái gọi là giản đơn đó thôi, Vì vậy cảm ơn nhãn hàng OMO Matic đã cho tôi cơ hội được chia sẻ ý tưởng 1h của tôi.
    Nếu có thếm 1 giờ, điều tôi muốn làm là làm cho những ngừoi thân xung quanh tôi hạnh phúc, đơn giản là chuẩn bị những món ăn nhẹ nhàng, dọn dẹp nhà cửa, giặt giũ phơi phóng quần áo,tắm giặt cho con, cùng con và cả gia đình nấu ăn cho bữa tối,những giây phút ăn tối dài thêm 1 chút để cả gia đình được tâm sự , được sẻ chia sau một giờ làm việc, để con cái được nói lên ý kiến của bản thân: và cao hơn cả đó là để mọi người được hiểu nhau hơn, được cảm giác cái không khí ấm áp này, và để tay trong tay cả nhà cùng tiến về một khung tròi hạnh phúc! Mỗi 1h hàng ngày tôi có thêm tôi chỉ mong như vậy, có thêm giây phút cạnh gia đình thân yêu: để cho và nhấn sự sẻ chia và hạnh phúc!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 227 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bột giặt Ô MÔ thật tốt mẹ nó nhỉ? Nhà em bi giờ chỉ dùng có duy nhất bộ giặt Ô MÔ thôi
    • 86 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

vote cho mẹ nhé , cảm ơn chia sẻ của mẹ