TIN TÀI TRỢ.

Mèo Tháng 8/2011 - Tầng 24 - Noel gõ cửa ngay đầu ngõ, Mèo con lanh chanh chạy trước nhà, Bi bô gọi Mẹ ơi tiếng gì đó, Mẹ nói ông Già Noel đến tặng qà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.3K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,051 Bài viết

• 5,033 Được cảm ơn

Chào mừng nhà mới,

Chúc cả hội chúng ta luôn đoàn kết, tình thương mến thương, Noel tui mở cửa để nhận quà nhe

Link cũ: https://www.webtretho.com/forum/f31/h...l#post30885998
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,051 Bài viết

• 5,033 Được cảm ơn

Này thì là cho có không khí Noel. Sai Gon đã trang trí Noel rùi nghen mọi người

307655_3556705295797_1949463296_n
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 959 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Xây nhà xong,nhà vắng vẻ quá chị Lê ui. Em là người vào đầu tiên đó nhe

1425767_10151995857793771_15417084_n

576624_10151995857788771_1885788522_n

1453422_10151987361643771_1631620771_n

1468810_695732300444548_1177494444_n

1456675_695732287111216_1476739814_n

1450764_695732307111214_1299198887_n
    RZZTp7

xETLp7
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,051 Bài viết

• 5,033 Được cảm ơn

Dao: Hehe. Thì bởi. Sợ ế ẩm nên ko có muốn xây nhà. Sợ quê xệ . Dzậy mờ cúng cuồi ko ai xây thì mình xây. Mình tám một mình ên. Haha
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 9 năm
    • 2,142 Bài viết

• 2,664 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alpsspears_le Xem bài viết
    Dao: Hehe. Thì bởi. Sợ ế ẩm nên ko có muốn xây nhà. Sợ quê xệ . Dzậy mờ cúng cuồi ko ai xây thì mình xây. Mình tám một mình ên. Haha
    Có mặt cho nó xôm tụ chút đây.

Post cái hình em Lam hồi nhỏ cho đỡ nhớ 1 thời em mũm mĩm

317524_493737393977887_232522194_n
    Quá khứ không là dòng sông
    Cuốn trôi đi tất cả
    Quá khứ không là bến lạ
    Xua tan quen thuộc trong ta
    .............
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 995 Bài viết

• 957 Được cảm ơn

Xời Dung ơi, hồi tháng 8 Kem đi học là ngủ đất trải chiếu, ko có gối đâu bà ơi, cũng ko có đệm hay ván gì đâu. Giờ đóng tiền XD trường rồi thì chắc phải có rồi. Tôi nói hình như vì bữa bà đón về bà nói là bà đi đón nó lúc trưa mà thấy bọn nó ngủ đất trên chiếu la liệt với nhau, ko có gối, chăn đó. Sau đó thì nó nghỉ học miết vì ốm, bệnh, mưa, lạnh, các kiểu nên bữa đi bữa ko, nên cũng k hỏi lại. Giờ thì tui nghĩ chắc chắn phải có rồi vì giờ đông lạnh mà, với lại nó cũng về kể là cô giáo đắp chăn cho con
    • 930 Bài viết

• 1,041 Được cảm ơn

Mừng nhà mới xây. Status hay quá ơi, đúng văn thơ lai láng có khác, nếu cho tôi mở tầng chắc chỉ cụt lủn vài chữ thôi vì nghĩ nhiều tôi mệt lắm.

Dạo này chả có cái ảnh mới nào của bạn Tom để post lên cho cả nhà cũng chim ngưỡng dung nhan của em ý, để mẹ cháu tối nay về tác nghiệp nhé. Giờ ngoài Bắc lạnh rồi nên mặc nhiều quần áo cũng thấy thằng cờ hó đó to lên một tí, mặc dù khi bỏ ra thì nhìn muốn khóc, hic hic hic.
    wI1Xp7
    BVcXp7
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3,611 Bài viết

• 2,652 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zeni Xem bài viết
    Xời Dung ơi, hồi tháng 8 Kem đi học là ngủ đất trải chiếu, ko có gối đâu bà ơi, cũng ko có đệm hay ván gì đâu. Giờ đóng tiền XD trường rồi thì chắc phải có rồi. Tôi nói hình như vì bữa bà đón về bà nói là bà đi đón nó lúc trưa mà thấy bọn nó ngủ đất trên chiếu la liệt với nhau, ko có gối, chăn đó. Sau đó thì nó nghỉ học miết vì ốm, bệnh, mưa, lạnh, các kiểu nên bữa đi bữa ko, nên cũng k hỏi lại. Giờ thì tui nghĩ chắc chắn phải có rồi vì giờ đông lạnh mà, với lại nó cũng về kể là cô giáo đắp chăn cho con
    Oài, trường gì mà ko có cái gối cho các cháu nằm luôn hả bà??? Bà hỏi lại tình hình sau khi đóng tiền XD thì thế nào, nếu ko có thì phải kiến nghị ngay, ai lại cho hs nằm như vậy bao giờ
    • 8,051 Bài viết

• 5,033 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylinhstp Xem bài viết
    Mừng nhà mới xây. Status hay quá ơi, đúng văn thơ lai láng có khác, nếu cho tôi mở tầng chắc chỉ cụt lủn vài chữ thôi vì nghĩ nhiều tôi mệt lắm.

Dạo này chả có cái ảnh mới nào của bạn Tom để post lên cho cả nhà cũng chim ngưỡng dung nhan của em ý, để mẹ cháu tối nay về tác nghiệp nhé. Giờ ngoài Bắc lạnh rồi nên mặc nhiều quần áo cũng thấy thằng cờ hó đó to lên một tí, mặc dù khi bỏ ra thì nhìn muốn khóc, hic hic hic.
    Ặc. Gì mà nghĩ nhiều hả bà. Nếu mà có nghĩ thì chắc nó sẽ hay và vần hơn. Còn này tui gõ tới đâu chữ nó chạy ra tới đó hà, ko có suy nghĩ gì luôn á. Tui nói xây nhà, cái click click cái đặt tên luôn hahahaha. Cho nên hổng có văn thơ lai láng gì đâu nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,770 Bài viết

• 3,420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alpsspears_le Xem bài viết
    Phụng ơi: Có khi nào cô của Bush chê bà ko cho tiền hông đó? Hay lâu lâu bà có nho ngon, bà biếu cô 1 2kg cho mấy cô vui đi bà.
    Cho hoài bà, trái cây tháng nào cũng tặng. Tháng 9 hoc cũng nhét tiền, tháng sau 20/10 cũng cho quà, tháng này 20/11
    AlxIp8
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,770 Bài viết

• 3,420 Được cảm ơn

Chị Chanh, Lam đi học mấy Dì về có gì khác không? Ni nhà em nhe, bữa giờ về hay dạy lại Bush làm dấu thánh Amen, để 2 tay chéo trước ngực rồi đọc Con lạy chúa ...., rồi đọc và hát kiểu kinh thánh nữa

Ẻm sửa lời bài hát, thay vì cái bài gì đó mà hát : gặp lại thầy gặp lai côa, vui vui vui ..., thì ẻm hát là gặp lại thầy gặp lại Sơ vui vui vui ...

Sao ta ???
    AlxIp8
    • 346 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Mở hàng sáng cuối tuần , bận rộn quá canh mặt tiền k được. Mà công nhận nhà mình cao thiệt đó, chắc cao nhất wtt luôn . Si ra mình 8888 vô địch hehe
    @ Phụng: bạn tui cho con học trường Sơ thì chia ra, lớp thường thì ko có dạy đạo, nên nó ko bít amen gì . Chỉ có lớp đạo thì học nhiều lắm.
    Hômqua Ti được cho cái nón bảo hiểm Disney, dễ xuơng lắm mà nhẹ như không í. Nàng khoái lắm mà sáng nay đội đi hoc quên chộp hình òi, bữakhasc chụp lại khoe
    NB 2,8 kg 1M 3,9kg 2M 5 kg 3M 5,5kg 4M 6kg 5M 6,6kg 6M 7,2kg 7M 7,5 kg 1Y 9 kg 21 M
    d27jp7

Ba mẹ iu con nhất trên đời[/SIZE][/B][/COLOR] :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 346 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Ah, tui định mua một số món bên Mỹ cho em bé, nhờ má chồng ship về. Có mom nào ké gì ko tui mua giùm rùi ship 1 lượt luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 13,269 Bài viết

• 7,643 Được cảm ơn

Ship về đắt không chị Thu? Bên Sing giờ mua amazon trên 150 là free ship về Sing, nhưng không phải cái gì cũng được. Còn mua mấy thứ khác thì ship về tính ký, mua đồ cồng kềnh thì vẫn mắc.
    Love is patient, love is kind. It does not envy, it does not boast, it is not proud. It does not dishonor others, it is not self-seeking, it is not easily angered, it keeps no record of wrongs. Love does not delight in evil but rejoices with the truth. It always protects, always trusts, always hopes, always perseveres. (1 Corinthians 13:4-7)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 13,269 Bài viết

• 7,643 Được cảm ơn

@ chị Phụng: học trường đạo thì thường có những cái theo kèm vậy á, trường con em học cũng vậy, mặc dù không phải đạo công giáo nhưng mà cũng là cầu nguyện nên em cũng cho qua. Quan điểm về vụ này thì dễ lắm, chấp nhận thì cho học, không thì cho nghỉ. Còn dạy là quyền của trường, khi cho con học trường đạo thì cũng biết rồi, và không có gì là sai cho nên không có gì để góp ý.
    Love is patient, love is kind. It does not envy, it does not boast, it is not proud. It does not dishonor others, it is not self-seeking, it is not easily angered, it keeps no record of wrongs. Love does not delight in evil but rejoices with the truth. It always protects, always trusts, always hopes, always perseveres. (1 Corinthians 13:4-7)
    • 8,051 Bài viết

• 5,033 Được cảm ơn

Chào buổi sáng,

Hôm nay lại có 1 Friday night. Mình thích cực cái đêm thứ 6 hé hé hé. Mai má mi và pa pa của mình ghé chơi với Amy nè, má mi và pa pa đi hỏi vợ cho ông anh ở rể nhà mình. Còn má mi và pa pa về thì pa của con mèo con cũng về. Heee, nhà lại xôm xôm tụ.

@Mèo: Hi vọng bé Sơ Ri chóng khỏe nhé. Thấy thương con gái quá. Nhỏ nhắn thế mà cứ bệnh tới bệnh lui hoài . Chúc con hôm nay lấy lại phong độ hotgirl nha.
    • 8,051 Bài viết

• 5,033 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keas Xem bài viết
    Ship về đắt không chị Thu? Bên Sing giờ mua amazon trên 150 là free ship về Sing, nhưng không phải cái gì cũng được. Còn mua mấy thứ khác thì ship về tính ký, mua đồ cồng kềnh thì vẫn mắc.
    Bà ơi, bà xem kính mắt người lớn cho đàn ông bao nhiêu tiền giùm tui há. .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3,611 Bài viết

• 2,652 Được cảm ơn

Hỏi vợ cho ông anh ở rể là sao hả chị???

Chị định mua kính mát hay kính cận? Em thấy kính phải thử trực tiếp chứ niều khi mua vè mang ko hợp

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 13,269 Bài viết

• 7,643 Được cảm ơn

Chị Lê hỏi mà không cho hiệu hay là cho yêu cầu kiểu dáng giá tiền cần tìm thì sao chị Thu mò ra được
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 13,269 Bài viết

• 7,643 Được cảm ơn

@ Dung: là hỏi cho ông anh của chỉ mà ổng sắp ở rể đó, chắc là cái ông trong vụ án xin trường học hồi đó. Chị Lê viết tắt y như tiếng Anh á
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)