Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mèo tháng 8/2011-Tầng 17-Xuân về rộn rã tiếng nói cười. Nhà mình rộn rã tiếng ê a. Mèo con đã lớn nhanh chân chạy.Miệng cười tỏa nắng hát ca vang nhà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,051 Bài viết

• 5,034 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanh2305 Xem bài viết
    lỡ rồi đi ăn ngoài luôn đi, chớ cơm nước nữa chi cho mắc công hè?
    Bữa giờ toàn nấu cơm tối cho ông ấy ăn hà chị ơi, cảm giác ngồi ăn chung ăn gì cũng thấy ngon hết trọi, ổng ngoài đó cũng ăn 1 mình, em ở đây cũng 1 mình, cho nên về đây thì ráng nấu cho bữa ăn cho ấm cúng, hì hì, đi ăn bên ngoài vừa ko ngon, lại vừa mắc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực năm 2013
    • 10 năm
    • 2,142 Bài viết

• 2,664 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phunglee Xem bài viết
    Nhìu khi chị cũng đang ăn cái zúng em Dun đang ăn á, nhưng mà thỗ nhưỡng mỗi nơi mỗi khác chị ưi cho nên dinh dưỡng nó cũng khác nhao á nha.
    dzị em Lê gáng ga Đn ở đi, có lợi cho cái nhan sắc nè,
    Quá khứ không là dòng sông
    Cuốn trôi đi tất cả
    Quá khứ không là bến lạ
    Xua tan quen thuộc trong ta
    .............
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,770 Bài viết

• 3,420 Được cảm ơn

à, bạn Lam nhà chị nói đc khá nhiều từ rồi, cũng như Bush vậy đó, vui nhứt là khi nó bị cái quần kẹt vào đít, nó nói " mẹ ơi, đít, kẹt, kẹt", mà cái từ kẹt nó nói dzui ghê lắm...ở nhà nghe nó lảm nhảm cũng vui, nghĩ tới nó đi học rồi 1 mình thui thủi bùn ơi là bùn
    Chị, tuần sau đầu tháng, em cóa xèn nà. Ọp nhe. hehe

Nói ra mới nhớ, em còn thíu em Phương 100k. Bữa trước e gian dễ sợ,tính phần chị N.Anh 100k vô rồi mà e hổng lòi tiền ra. Hé hé , về tới nhà e Phương nhắn tin kiu thíu 100k em mới nhớ
    AlxIp8
    • 959 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alpsspears_le Xem bài viết
    Bữa giờ toàn nấu cơm tối cho ông ấy ăn hà chị ơi, cảm giác ngồi ăn chung ăn gì cũng thấy ngon hết trọi, ổng ngoài đó cũng ăn 1 mình, em ở đây cũng 1 mình, cho nên về đây thì ráng nấu cho bữa ăn cho ấm cúng, hì hì, đi ăn bên ngoài vừa ko ngon, lại vừa mắc
    Đúng là ăn bên ngoài giờ mắc mà lại không ngon nữa. 2vc em lúc trước cũng ăn ngoài, giờ ráng cực tí, đi làm về ghé chợ mua đồ ăn về nhà nấu cơm. Ăn đạm bạc nhưng cũng ngon hơn bên ngoài. Em được cái có ox biết nấu ăn, nấu gì cũng ngon
    • 10 năm
    • 2,142 Bài viết

• 2,664 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tracdao1411 Xem bài viết
    Chị chuẩn bị cho Lam đi học ah ? 2vc em cũng đang dọ trường cho Pin. Chuẩn bị rước ảnh về ở với tụi em luôn. Mà chưa biết ông bà có cho đi không nữa đây
    đầu tháng 3 chị cho lam đi học, đã đóng học phí đồ xong hết rồi. Trừơng bình thường hà, của trung tâm trẻ mồ côi SOS Thủ đức, học phí 1,3t/ tháng...nhắm mắt cho đi đại em ơi, chớ giờ hỏng biết phải chọn lựa sao nữa. Trừuong này chỉ nhận đến 36 tháng thôi, sau đó chị sẽ cho đi học trường của các sơ như chị nó hồi đó.
    Cuốn trôi đi tất cả
    Quá khứ không là bến lạ
    .............
    • 8,051 Bài viết

• 5,034 Được cảm ơn

dzị em Lê gáng ga Đn ở đi, có lợi cho cái nhan sắc nè,
    Oạp, Dung ẻm trẻ hơn mình mờ chị hỉ , mình ăn giống như thế, ở nơi em ấy ở thì cũng hông có rạng ngời như ẻm được.

Mờ điều khiến ẻm đẹp ko phải chỉ là nhan sắc mà trong các bức hình của ẻm có cả chân thiện mỹ kìa, ẻm có 1 gia đình sung túc, ấm cúng, hạnh phúc trong không gian Tết cổ truyền nữa, phải nói tất cả hòa hợp vào làm ẻm toát lên vẻ đẹp tâm hồn mờ cho dù có thể sắc đẹp của ẻm ko phải nghiêng nước nghiêng thành há. Chớ còn em hả, cho dù có làm đẹp mấy thì cũng chẳng có mờ đẹp nỗi, nhìn đâu cũng thấy u uất, chán lém.
    • 8,051 Bài viết

• 5,034 Được cảm ơn

Phụng thật là máu nghen

Thôi mình thăng đi kiếm gì nấu tối cho ổng ăn để còn kịp đón Amy bé bỏng nữa
    • 10 năm
    • 2,142 Bài viết

• 2,664 Được cảm ơn

Oạp, Dung ẻm trẻ hơn mình mờ chị hỉ , mình ăn giống như thế, ở nơi em ấy ở thì cũng hông có rạng ngời như ẻm được.

Mờ điều khiến ẻm đẹp ko phải chỉ là nhan sắc mà trong các bức hình của ẻm có cả chân thiện mỹ kìa, ẻm có 1 gia đình sung túc, ấm cúng, hạnh phúc trong không gian Tết cổ truyền nữa, phải nói tất cả hòa hợp vào làm ẻm toát lên vẻ đẹp tâm hồn mờ cho dù có thể sắc đẹp của ẻm ko phải nghiêng nước nghiêng thành há. Chớ còn em hả, cho dù có làm đẹp mấy thì cũng chẳng có mờ đẹp nỗi, nhìn đâu cũng thấy u uất, chán lém.
    Trẻ hơn em có 1 tủi chớ mấy nè...mờ làm cái chi mà bi quan dữ, ai nhìn thấy Lê đẹp mờ u uất lên tiếng cái coi,
    Cuốn trôi đi tất cả
    Quá khứ không là bến lạ
    .............
    • 959 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

@Chị Chanh : Em thấy mấy trường có sơ dạy là mấy bé ngoan lắm. Với lại ba mẹ cũng yên tâm nữa, bởi vì không sợ bị này kia. Em có quen mấy người gửi con mấy trường đó, thấy thích lắm. Nhưng em không có đạo, không biết muốn gửi thì có được nhận không nữa.

@Chị Lê : ui, em thấy chị cũng xinh tươi rạng rỡ lắm mà

@Chị Phụng : ọp ẹp hoài chị, làm em thèm quá đi. Chắc bữa nào làm chuyến lên đó ọp ẹp với mấy chị quá
    RZZTp7

xETLp7
    • 959 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Ủa, mà bà Keas xây cái nhà xong rồi đi đâu rồi ta ?
    RZZTp7

xETLp7
    • 10 năm
    • 2,142 Bài viết

• 2,664 Được cảm ơn

Chị, tuần sau đầu tháng, em cóa xèn nà. Ọp nhe. hehe

Nói ra mới nhớ, em còn thíu em Phương 100k. Bữa trước e gian dễ sợ,tính phần chị N.Anh 100k vô rồi mà e hổng lòi tiền ra. Hé hé , về tới nhà e Phương nhắn tin kiu thíu 100k em mới nhớ
    cái này gọi là nuốt không trôi thì ói ra nè....

chừng nào mún ọp thì hú ha...
    Cuốn trôi đi tất cả
    Quá khứ không là bến lạ
    .............
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,770 Bài viết

• 3,420 Được cảm ơn

cái này gọi là nuốt không trôi thì ói ra nè....

chừng nào mún ọp thì hú ha...
    Ớ, không cố tình nuốt nhen. Ăn gian hổng được thì bỏa thôi. Hehe

Lê: Bà máu thể loại này thì tui máu thể loại kia chớ
    AlxIp8
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,611 Bài viết

• 2,652 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tracdao1411 Xem bài viết
    @Dung : ảnh hiền lắm nhưng hơi cọc tính với bướng. Muốn làm gì là làm cho bằng được ah, chắc giống ba ảnh. Gia đình bà cũng hạnh phúc quá nhỉ, Milo cũng thấy lớn rùi đó. Bữa nay Milo được nhiêu kg rùi, biết nói nhiều chưa. Pin tui thì chậm nói quá
    @Chị Lê : em đồng ý với Keas và Dung nhé
    Hihi cái đoạn chà chà đạp đạp nghe giống ông Lô quá ta ơi, khác cái là Lô chưa biết nói thôi á.

E hèm trai nhà tui chán lắm bà ơi, mới hơn 11kg thôi nè, hic hic.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,611 Bài viết

• 2,652 Được cảm ơn

Dung: Chị nghĩ em đừng nên mặc quần .................................................. ................ (dài), mặc đầm đẹp hơn á em
    Há há xém sặc với bà chị lun á. Em ít mặc đầm lắm chị ơi, em thích mặc quần hơn, tiện sờ lợi hé hé, đứng ngồi chạy nhảy vô tư ko sợ lộ hàng họ gì hết
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,611 Bài viết

• 2,652 Được cảm ơn

Úi chà văn chương lai láng quớ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 930 Bài viết

• 2,524 Được cảm ơn

Em Dung xinh quá là xinh. Mở ngoặc đang bận nhưng cũng ráng nói 1 câu rồi đi ra, đóng ngoặc
    • 1,868 Bài viết

• 2,028 Được cảm ơn

Nhà mới vô khoe bước tiến mới của con.

Tối nay đang bú tí thì nhìn mẹ say đắm, xong cười, xong dứt bú ra nói:
    " Em yêu mẹ"

Mẹ tưởng nghe nhầm, hỏi lại? "Em Nhím nói chi?"

" Em Nhím nói em yêu mẹ"
    " Em nhớ mẹ"

Cười thẹn thùng xong bú tí tiếp, thơm bú tí 1 cái.

Sướng!!!!!!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 13,269 Bài viết

• 7,643 Được cảm ơn

@ bà Dung: đúng rồi, ảnh nhà bà đẹp quá, cảnh nền thích cái cây hoa vàng phía sau quá, còn nhà bà thì nhìn ai cũng rạng rỡ, đầm ấm hạnh phúc đúng như chị Lê nói hehe. Đúng là người và cảnh đều đẹp, nhìn như phin. Sẵn khen luôn ai chụp mà lấy được đúng cái khoảnh khắc này, không phải dễ nghen!

@ mẹ cu Pin: ủa bà post hình Pin hả? Sao tui không thấy được ta? Nhìn bên FB thấy anh Pin nhà bà lớn lắm, trộm vía, mấy kg roài bà? Nhìn thấy to và chắc hơn cả thằng K nhà tui á.

Ờ mà cũng hình FB, tui thấy bà chụp hình ít khi cười tươi ha, sao lúc nào mặt cũng thấy buồn buồn ủ rũ vậy bà?

@ chị Warmly: đúng là K nó không bụ như hồi xưa nữa chị. Còn cao thì em nghi là K sẽ không cao lắm đâu vì xương bé. D thì xương to.

@ chị Phụng: nghe chị kể Bush thấy ảnh lém quá, mà cũng khôn quá chừng. Hôm qua em ngồi chơi với K tự nhiên nhớ đến chuyện chị kể về Bush xong thấy đúng là đứa bé nào cũng đáng yêu và cũng mê hoặc được mẹ của nó hết

@ chị Chanh: nhìn hình chị chụp mà cũng muốn tới đó 1 lần!

@ em Good: trộm vía em Nhím biết nói sớm và nói giỏi quá nhỉ. Mình mà nghe thế cũng sướng
    Love is patient, love is kind. It does not envy, it does not boast, it is not proud. It does not dishonor others, it is not self-seeking, it is not easily angered, it keeps no record of wrongs. Love does not delight in evil but rejoices with the truth. It always protects, always trusts, always hopes, always perseveres. (1 Corinthians 13:4-7)
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,051 Bài viết

• 5,034 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me-Milo Xem bài viết
    Úi chà văn chương lai láng quớ
    Ờ tự nhiên bị "ma" nhập hehe, nói chơi chứ ngta khen thiệt đóa nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,770 Bài viết

• 3,420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_agoodmother Xem bài viết
    Nhà mới vô khoe bước tiến mới của con.

Tối nay đang bú tí thì nhìn mẹ say đắm, xong cười, xong dứt bú ra nói:
    " Em yêu mẹ"

Mẹ tưởng nghe nhầm, hỏi lại? "Em Nhím nói chi?"

" Em Nhím nói em yêu mẹ"
    " Em nhớ mẹ"

Cười thẹn thùng xong bú tí tiếp, thơm bú tí 1 cái.

Sướng!!!!!!!!
    Em Nhím giỏi quá, biết nói luôn 1 câu dài rành mạch vậy hén. Chị nge cũng thấy sướng .... lây. hehe
    AlxIp8