TIN TÀI TRỢ.

CLB Hổ 2010 và Miu 2011( tầng 9): Mở cửa ra cho nắng sớm vào phòng, nắng cùng em hát và cùng chơi múa vòng....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.3K Lượt đọc
  • 1.34K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Mỗi buổi sáng em đều đánh thức con gái bằng các bài hát chào nắng sớm, chào bình minh. Hi vọng sau này con sẽ thích thú với nắng mai, với hi vọng...

Chúc các mẹ và các con luôn luôn khỏe mạnh, tươi tắn như những ánh nắng mai.

Còn đây là dự định xa xa của em (có thể coi là mơ ước không nhỉ?)
    552655_10150951373496634_153630190_n

Chúc các mẹ đang mang bầu tập 2 thảnh thơi đón chào thành viên mới.
    Chúc các mẹ chưa có tập 2 sẽ ngày càng rạng rỡ, và luôn là Hoa hậu của làng.

Tương lai xa, chúc các mẹ con đàn cháu đống ^^
    532084_496089357071838_1857551561_n

Link nhà cũ tầng dưới https://www.webtretho.com/forum/f31/c...-lich-1287209/
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Hehe, bài mở màn của mẹ Nabi đáng yêu quá ^^
    Chúc các con khỏe, các mẹ khỏe, các bố ngoan nhé!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Chào nhà mới....đang bận mà lại được ngay quả nhà mới mặt tiền, mong là tháng này mình hên
    CHÚC CÁC BÉ NHÀ MÌNH NGÀY MỘT LỚN NGÀY MỘT KHÔN......CHÚC CÁC MẸ NHÀ MÌNH NGÀY MỘT TRẺ, NGÀY MỘT SINH......CHÚC CÁC MẸ ĐANG BẦU VÀ CÁC BÉ CON NGÀY MỘT KHỎE MẠNH HƠN... CẢ NHÀ HÁO HỨC CHỜ ĐÓN CÁC THIÊN THẦN MỚI
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

.CHÚC CÁC MẸ NHÀ MÌNH NGÀY MỘT TRẺ, NGÀY MỘT SINH.....

@Mẹ Sò ơi: Thế này chả mấy chốc mà con đàn cháu đống như em chúc ấy ạ hhihi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

wa, nhà mới dễ thương quá. Xí mặt tiền cái đã hihi
    Chúc nhà mình luôn vui vẻ, ấm áp . Chúc các bé luôn khỏe mạnh, lớn nhanh và hát ca cả ngày nhé. Các mẹ thì ngày càng xinh
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,554 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Ôi ồi, vưỡn còn mặt tiền. Thêm mảnh nữa làm hồi môn cho 2 con.
    Chúc cả nhà ta nhiều sức khỏe và 88888888 ác liệt.
    Cảm ơn bà thông gia xây nhà mới đẹp khang trang na'
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 152 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Nhà mới, nhà mới, chúc đại gia đình hổ miu ngày càng vui vẻ, mạnh khỏe, trẻ, xinh,... hy vọng kiếm được mạt tiền làm của hồi môn cho Bin
    sT2jp7
    • 2,562 Bài viết

• 3,413 Được cảm ơn

Hhaa, đúng phong cách xây nhà của bà Lười, thật là hài hước.

Cái nhà này chưa gì đã đậm một màu sắc, ám thị về sự sinh sôi nảy nở rồi, tinh thần xuyên suốt luôn, haha. Tuy nheien em chúc mẹ nào có kế hoạch thì tiến hành nhé, em xin đứng cổ vũ thôi ạ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Hy vọng e còn mặt tiền làm của hồi môn cho con trai em, hehe
    GPsqp7
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nhà mới..............................chắc từ giờ e sẽ leo thang thôi............vì bi jo t vừa làm, vừa tham gia tập văn nghệ .............dát cổ bỏng họng vì văn nghệ.........haizz.........
    • 878 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

Oai, mình chậm chân lên tầng 2 rồi........ Thế này thì buôn bán dưa lê dưa chuột có đắt hàng đc ko đây......... hii.......... Chúc cả nhà ngập tràn hạnh phúc, lúc nào cũng xinh tươi phơi phới.... E cũng đứng cổ vũ cho không khí sinh sôi nảy nở này thui ợ.........

P/s: Trưa nay tui cũng trốn cơ quan đi hát kara, bài nào mình cũng "phải" hát^^... nên giờ khản hết cả cổ rồi.......... A c e nhà mình có dịp ọp ở quán kara cũng vui đấy nhỉ!
    CẢ NHÀ THƯƠNG NHAU.....................là la lá.........
    • 664 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Nhìn thấy page 2 mà ko vào được page 2....., ôi WTT......................

Chúc cả nhà vui vẻ, hạnh phúc...., "con đàn cháu đống".......
    f8MgfROf8Mgp7
    Kem: Newborn - 4.4kg, 1m - 5,6kg, 2m - 6,8kg, 3m - 8kg, 4m - 9kg, 5m - 9,8kg, 6m - 10,5kg, 7m - 11kg, 8m - 11,6kg, 9m - 12kg, 10m - 12,1kg, 11m - 12,7kg, 12m - 13kg, 13m - 13,5kg. 14m - 13,7kg. 15m - 14kg. 20m - 15kg. 2y - 16kg...

4XfiC9B4Xfip7

Com: Newborn - 3,9kg, 1m - 5,1kg, 2m - 6,3kg, 3m - 7,5kg, 4m - 8,3kg, 5m - 9kg, 6m - 9,7kg, 7m - 10,3kg, 8m - 10,8kg...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Mẹ sóc quay lại clip cho nhà mềnh chiem ngưỡng giọng hát mẹ nó nhé, chắc thú vị lắm đây!
    Tư hồi rời xa mái trường, k bít văn nghệ là j, hehe

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_soc_Cu Xem bài viết
    Chúc mừng nhà mới..............................chắc từ giờ e sẽ leo thang thôi............vì bi jo t vừa làm, vừa tham gia tập văn nghệ .............dát cổ bỏng họng vì văn nghệ.........haizz.........
    GPsqp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Thích cái avartar của mẹ Nabi quá. Nhìn iu ghê !
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lazi_ladi Xem bài viết
    .CHÚC CÁC MẸ NHÀ MÌNH NGÀY MỘT TRẺ, NGÀY MỘT SINH.....

@Mẹ Sò ơi: Thế này chả mấy chốc mà con đàn cháu đống như em chúc ấy ạ hhihi
    HAHAHA... Đang bận quá, cuống quá, lại vớ đc quả mặt tiền, sướng quá, máu lên não chậm... hehe...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

ờ, ý kiến của mẹ Na hay đấy.... hôm nào buổi trưa chị em mình trốn vào phòng kara ngồi off cho nó mát đê.... mình sẽ ngồi cổ động cho mẹ Na đấu với mẹ Sóc, vui đây

Trích dẫn Nguyên văn bởi EmyeuAnh lắm Xem bài viết
    Oai, mình chậm chân lên tầng 2 rồi........ Thế này thì buôn bán dưa lê dưa chuột có đắt hàng đc ko đây......... hii.......... Chúc cả nhà ngập tràn hạnh phúc, lúc nào cũng xinh tươi phơi phới.... E cũng đứng cổ vũ cho không khí sinh sôi nảy nở này thui ợ.........

P/s: Trưa nay tui cũng trốn cơ quan đi hát kara, bài nào mình cũng "phải" hát^^... nên giờ khản hết cả cổ rồi.......... A c e nhà mình có dịp ọp ở quán kara cũng vui đấy nhỉ!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_soc_Cu Xem bài viết
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 8,542 Bài viết

• 6,618 Được cảm ơn

Ui nhà mới zui zẻ nhé, hihi dạo này bận bịu quá ko vào nhà 888 dc đi tàu ngầm mãi thui
    Cảm ơn mẹ nabi xây nhà mới nhé
    • 236 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

hô hô!chúc cả nhà sang nhà mới vui vẻ,mạnh khỏe,hạnh phúc........
    • 664 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

À quên, chưa khoe các mẹ là dạo này bạn Kem nhà tớ cực ngoan vụ "xi bô"......., thậm chí là ngoan quá nên nhiều lúc chưa muốn xi vẫn kêu mẹ "xi bô"..., ngồi không 1 lúc thì đứng lên, bảo mẹ:" không phải..., Kem chưa tè..."!!!

Thế nhưng mẹ lại phát hiện ra bạn có 1 tật mà chưa biết xử trí thế nào, đó là lúc ngủ trưa và ngủ tối vẫn phải đóng bỉm cho bạn ấy..., nếu không bạn ấy sẽ tè trong lúc ngủ..., (ta hay gọi là "dấm đài" đấy ạ)...., phải nghiên kíu dần vụ này rồi....

Lâu lắm ko cho con đi chơi., sắp tới các mẹ có ộp cùng các con thì chắc tớ phải cố gắng địu con đi cho hoành tráng.......
    f8MgfROf8Mgp7
    Kem: Newborn - 4.4kg, 1m - 5,6kg, 2m - 6,8kg, 3m - 8kg, 4m - 9kg, 5m - 9,8kg, 6m - 10,5kg, 7m - 11kg, 8m - 11,6kg, 9m - 12kg, 10m - 12,1kg, 11m - 12,7kg, 12m - 13kg, 13m - 13,5kg. 14m - 13,7kg. 15m - 14kg. 20m - 15kg. 2y - 16kg...

4XfiC9B4Xfip7

Com: Newborn - 3,9kg, 1m - 5,1kg, 2m - 6,3kg, 3m - 7,5kg, 4m - 8,3kg, 5m - 9kg, 6m - 9,7kg, 7m - 10,3kg, 8m - 10,8kg...
    • 2,230 Bài viết

• 2,789 Được cảm ơn

Mùa hè nóng bức lên tầng 2 hóng mát thôi. Nhà mới cực dễ thương. Chúc cả nhà mọi điều như ý nhé!

Khoe các mẹ tí, hơn tuần nay tớ đi tập TDTM, hnay mmawcj cái quần jean cũ, kéo lên cực khó, mặc vào mông và đùi căng cứng còn bụng thì hơi rộng. Là lá la đúng ước nguyện vì tớ sinh xong mông và đùi đi đâu mất.
    Điều đó có nghĩa món này chống chỉ định với mông quá to nhễ, hehe.

Khoe thứ 2, nãy chat với chồng, vừa thò mặt lên chồng đã nói "bố chờ nãy giờ nhớ vợ muốn chết", rồi lại bảo "sao gần đây lại thấy nhớ vợ nhiều hơn", ko biết thật ko nhưng cg sướng âm ỉ, hehe.

Khoe thứ 3: tự dưng gần đây Sóc mê đọc truyện cực. Cả ngày leo lên giường nằm kềnh ra bắt mẹ đọc truyện. Tối mẹ đọc truyện cho nghe rồi ngủ luôn. Tuy mẹ mỏi miệng cực nhưng tương tượng con gaói chìm vào giấc ngủ với những câu chuyện nhẹ nhàng ấy chắc sẽ ngủ sâu lắm, yên bình lắm. Nếu con vẫn thích tới lớn thì hay nhỉ? Tớ xem phim nc ngoài thik cái cảnh ấy lắm lắm.
    NB:3kg,50cm:Smiling:@1M:4,2kg,53cm:Laughing::Appla use:@2M: 5kg, 57cm:Thinking:@3M: 5.8kg, 60cm:RollingEy::Battin ey:@4M: 6.1kg, 62cm:Crying::Crying:@5M: 6.5kg, 65cm:Crying::Straightf::Talktothe@6M: 7.4kg, 69cm:Angel::Applause::Applause:@7M: 7.5kg, 71cm:Nottalkin::Crying: