TIN TÀI TRỢ.

CLB Hổ 2010 và Miu 2011( tầng 8) : Rộn rã ngày hè, cả nhà du lịch

• 0 Lượt chia sẻ
  • 30.1K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,395 Bài viết

• 1,853 Được cảm ơn

Tháng 6/2012 : Các con nhà mình phần lớn đều đã qua ngưỡng 1,5 tuổi

Tuổi này là tuổi hiếu động, tuổi khám phá, tuổi vô cùng đáng yêu

Vì vậy :

Mong các con ăn tốt, ngủ tốt, chảy nhảy thật vững, nói nhiều thật nhiều, khám phá vô vàn điều mới mẻ xung quanh mình

Mong các mẹ chưa có tập 2 dành nhiều thời gian cho bản thân, “ mông má xì tút” nhan sắc,liên tục F5 tình yêu với chồng

Mong các mẹ đang có tập 2 sức khỏe thật tốt, vượt cạn suôn sẻ, chồng chiều con yêu

Mong gia đình các mẹ luôn êm ấm hòa thuận cả nhà thương nhau

Mùa du lịch rồi, có biết bao địa điểm hấp dẫn đang mời gọi……….Chúng ta lên kế hoạch nào……………

du_luon_nha_rang

Link nhà cũ tầng 7 đây :
    https://www.webtretho.com/forum/f31/c...-phuc-1264044/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

wa xí mặt tiền rồi.
    Tks mẹ GT đã xây nhà mới cho cả nhà mình nhé. Tặng hoa mẹ GT này . Lâu quá mới thấy mẹ GT vào nhà, nhớ mẹ nó, nhớ GT lắm ý. Mẹ GT úp ảnh nhà hạnh phúc mình và GT lên đi hihi
    Chúc các mẹ nhà mình ngày càng đẹp, càng xinh và càng đáng iu nhá.
    Chúc các mẹ đang tập 2, bầu khỏe mạnh và rồng con , rắn con máy đều, máy khỏe.
    Chúc các bé ăn ngoan, tăng cân và chiều cao vượt chuẩn
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Hihi, vẫn xí được mặt tiền này
    Chúc các con nhà mình luôn mạnh khỏe, các mẹ ngày càng xinh tươi, các bầu thì khỏe mạnh đủ 9m10d và chuẩn bị đón chào thêm 1 thiên thần nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

haha, hy vọng vỡn còn mặt xiền cho mẹ con em, jeje
    GPsqp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,562 Bài viết

• 3,413 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Chúc các mẹ một mùa hè vui tươi rực rỡ nhé. 14/15 tháng 7 này Su đi Hạ Long với cơ quan mẹ (chỉ có hai mẹ con đi, hehee) Tháng 9 nhà em chắc sẽ đi Đà Nẵng. Tuần sau lại có dự định về Thanh Hóa chơi với ông bà nội. Hehee, vi vu vi vu.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,554 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Ôi, xí mặt tiền cho con zai con gái làm của hồi môn.
    Chúc mừng tân gia, chúc cả nhà mạnh khỏe, ngày hè lúc nào cũng vui tươi phơi phới.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 664 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Phải xí ngay mặt tiền nào..., dạo này nhà tớ ít "tiền" nên phải xí "mặt tiền" cho "đỏ"..

Chúc cả nhà vui vẻ, hạnh phúc....

Chúc các con mạnh khỏe, ngoan ngoãn......

Chúc chị em một cuối tuần hoàn hảo.....

Mai là Tết Đoan Ngọ roài....

Chúc Tết.... Chúc Tết.....
    f8MgfROf8Mgp7
    Kem: Newborn - 4.4kg, 1m - 5,6kg, 2m - 6,8kg, 3m - 8kg, 4m - 9kg, 5m - 9,8kg, 6m - 10,5kg, 7m - 11kg, 8m - 11,6kg, 9m - 12kg, 10m - 12,1kg, 11m - 12,7kg, 12m - 13kg, 13m - 13,5kg. 14m - 13,7kg. 15m - 14kg. 20m - 15kg. 2y - 16kg...

4XfiC9B4Xfip7

Com: Newborn - 3,9kg, 1m - 5,1kg, 2m - 6,3kg, 3m - 7,5kg, 4m - 8,3kg, 5m - 9kg, 6m - 9,7kg, 7m - 10,3kg, 8m - 10,8kg...
    • 878 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

Ối.... chắc mẹ con e vẫn kịp mặt tiền. Làm cái căn tầng 1 hóng chuyện cho xôm nào :P
    CẢ NHÀ THƯƠNG NHAU.....................là la lá.........
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,554 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Em F5 thoai mà sao lại resend comment cũ nhỉ? Các mẹ đừng ném đá em nhá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bominhmap Xem bài viết
    Phải xí ngay mặt tiền nào..., dạo này nhà tớ ít "tiền" nên phải xí "mặt tiền" cho "đỏ"..

Chúc cả nhà vui vẻ, hạnh phúc....

Chúc các con mạnh khỏe, ngoan ngoãn......

Chúc chị em một cuối tuần hoàn hảo.....

Mai là Tết Đoan Ngọ roài....

Chúc Tết.... Chúc Tết.....
    Cung hỉ ! Cung hỉ ! GIữa năm phát tài

Trích dẫn Nguyên văn bởi Babu_Buba Xem bài viết
    Ôi, xí mặt tiền cho con zai con gái làm của hồi môn.
    Chúc mừng tân gia, chúc cả nhà mạnh khỏe, ngày hè lúc nào cũng vui tươi phơi phới.
    gato quá nhé ! làm người ta thèm
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,275 Bài viết

• 4,888 Được cảm ơn

Tiếc quá, mình lên tầng 2 rồi, chúc các bé nhà mình 1 mùa hè vui vẻ, chúc các mẹ sức khỏe và xinh đẹp nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 934 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Thôi xong, đi làm muộn mất toi mặt tiền rồi
    Nhà mới chúc các con mạnh khoẻ, các mẹ xinh đẹp, các bố chăm chỉ giúp mẹ mọi việc để mẹ có tg ăn chơi làm đẹp nhé
    eNortjKzUjI0NTQyM1GyBlwwFXIC0A,,28

Photo0481
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Nhà su thích thế, dc đi nhìu hen, chúc 2 mẹ con có những chuyến đi thú vị nhé!

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ho_con_Susu Xem bài viết
    Chào các mẹ. Chúc các mẹ một mùa hè vui tươi rực rỡ nhé. 14/15 tháng 7 này Su đi Hạ Long với cơ quan mẹ (chỉ có hai mẹ con đi, hehee) Tháng 9 nhà em chắc sẽ đi Đà Nẵng. Tuần sau lại có dự định về Thanh Hóa chơi với ông bà nội. Hehee, vi vu vi vu.
    GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 934 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ho_con_Susu Xem bài viết
    Nhà Su đi ngày bao nh đấy, nhà tớ dự định đi từ 30/8 về 3/9, nếu đi cùng nhau đc thì vui nhỉ

Photo0481
    • 1,669 Bài viết

• 1,493 Được cảm ơn

Giang thối đêm qua lại sốt sình sịch..sốt ko hạ nổi..hix..chắc là sốt vi rút các mẹ nhỉ..nhưng có khi chiều nay cứ cho đi khám cái mũi phát
    • 1,395 Bài viết

• 1,853 Được cảm ơn

Chiều nay tớ cho Gia Tuệ về Hải Phòng 2 tuần ( vì bà nội về quê nên không ai trông)
    Tuần sau chắc vợ chồng tớ cũng sẽ vi vu 1 tuần ( miền Tây hoặc Nha Trang Đà Lạt). Thế nên cứ lâng lâng tâm trạng du lịch mùa hè, lập topic cũng chỉ nghĩ đến chơi bời
    Tớ thì nhất định khi nào con 3 tuổi mới cho đi du lịch cả gia đình

@ Mẹ Idol : Hôm qua thấy mẹ Idol nhắc tớ, thảo nào mình làm việc mà mắt cứ nháy nháy
    Mấy hôm trước tớ bận quá, chuẩn bị cho ngày báo chí mà. Tuần vừa rồi tớ còn phải xoay xở để quay 2 số liên tiếp, tuần sau nghỉ cả tuần đi du lịch mà. Nhớ mọi người lắm, vào leo thang bập bõm, chả có thời gian đọc cơ. Hóng được tí teo chuyện mẹ Idol và mẹ Nabi đang học may. Thấy ai đó khen ảnh mẹ con nhà Cún Bông hay sao ý mà chưa xem được

Tớ đã may cho hai mẹ con 1 bộ đồng phục nữa, hôm qua đi lấy. Chưa có ảnh chụp ở ngoài, để xem có cái ảnh trong gương nào không, post phục vụ cả nhà
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giaphonggiatue Xem bài viết
    Chiều nay tớ cho Gia Tuệ về Hải Phòng 2 tuần ( vì bà nội về quê nên không ai trông)
    Tuần sau chắc vợ chồng tớ cũng sẽ vi vu 1 tuần ( miền Tây hoặc Nha Trang Đà Lạt). Thế nên cứ lâng lâng tâm trạng du lịch mùa hè, lập topic cũng chỉ nghĩ đến chơi bời

@ Mẹ Idol : Hôm qua thấy mẹ Idol nhắc tớ, thảo nào mình làm việc mà mắt cứ nháy nháy
    Mấy hôm trước tớ bận quá, chuẩn bị cho ngày báo chí mà. Tuần vừa rồi tớ còn phải xoay xở để quay 2 số liên tiếp, tuần sau nghỉ cả tuần đi du lịch mà. Nhớ mọi người lắm, vào leo thang bập bõm, chả có thời gian đọc cơ. Hóng được tí teo chuyện mẹ Idol và mẹ Nabi đang học may. Thấy ai đó khen ảnh mẹ con nhà Cún Bông hay sao ý mà chưa xem được

Tớ đã may cho hai mẹ con 1 bộ đồng phục nữa, hôm qua đi lấy. Chưa có ảnh chụp ở ngoài, để xem có cái ảnh trong gương nào không, post phục vụ cả nhà
    hi hi GF cũng nghĩ là mẹ nó bận cv , nhưng mà nhớ thì vẫn cứ nhắc haha.

hí hí hóng ảnh quá, hi vọng có ảnh đồng phục mới ( tò mò gúm )
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 934 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sundyxinh Xem bài viết
    Giang thối đêm qua lại sốt sình sịch..sốt ko hạ nổi..hix..chắc là sốt vi rút các mẹ nhỉ..nhưng có khi chiều nay cứ cho đi khám cái mũi phát
    Giang thối liểng xiểng quá, khổ thân con

Trích dẫn Nguyên văn bởi giaphonggiatue Xem bài viết

Tớ mà đi là phải xách Chũn theo, cơ bản cho con đi thấy con hí hửng tí tởn nên bố mẹ mới muốn đi tiếp để cho con đi, chứ bm h đi đâu cũng thấy chả hơn j cả

Hóng đồng phục của mẹ con GT, bộ trước đẹp lắm, bộ này chắc cũng chả kém đâu nhỉ, tớ cũng thích đú nh lười đi may đo nên h vẫn chưa có, chắc làm đồng phục áo phông cho cả nhà thôi cho nhanh

Photo0481
    • 878 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sundyxinh Xem bài viết
    Khổ thân Giang thúi quá.... chiều mẹ cho con đi khám luôn nhé, hy vọng chỉ bị sốt thế thôi chứ ko phải uống kháng sinh gì hết. E thì đợt này mới thấm thía vụ xót con khi con bị ốm... Na trông tọp hẳn đi, gặp ai cũng bị của, con vẫn ho khù khụ, e chưa dám tổng kết cân của con.......... chiều nay lại phải cho con đi khám
    CẢ NHÀ THƯƠNG NHAU.....................là la lá.........
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Nhà mình ơi, trưa mai tớ và 1 gia đình nữa rủ nhau đi ăn, có Xôi và 1 boy tầm Xôi nữa, nên ăn ở chỗ nào mà có ko gian cũng như đồ ăn cho tụi trẻ con nhỉ? Bí quá, lâu lắm ko đi ăn uống nên ko biết chỗ nào cả?