TIN TÀI TRỢ.

CLB Hổ 2010 & Miu 2011 (tầng 2) Ngôi nhà luôn ấm áp, chia xẻ mọi buồn vui

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.4K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khengot Xem bài viết
    Mẹ Giot ơi, cho mình cái file gốc ấy đi, để zoom nó to lên í mà, có bé mình nhìn ko rõ tên lắm
    MẸ Khế ơi, GF dự định làm xong sẽ gửi file lớn cho các mẹ qua mail.
    Vì còn trống vẫn 1 chỗ, đang đợi thêm ảnh ( mẹ lloaken nói tối nay sẽ gửi ảnh BI)
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @ mẹ cún bông: em xem ở 12 dốc hàng than chị ạ, quán cafe Khôi. quán nho nhỏ thôi ạ. thầy bói xem bên trong. thầy bói xì tin lắm. hihi....
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bác Giọt ơi...................cháu có 1 mong muốn nho nhỏ, bác có thể cho cháu chuyển hộ khẩu thường trú trên tấm ảnh chung của các bạn sang vị trí cuối cùng góc bên phải được ko ạ, gần bạn Tony í ạ, vì ảnh của cháu mộc quá nên chả có background........sang đó hy vọng lấn lá tí hình ảnh ngộ nghĩnh của background ảnh thêm phần dễ thương tí ạ...............thanks bác nhiều. chụt chụt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_soc_Cu Xem bài viết
    bác Giọt ơi...................cháu có 1 mong muốn nho nhỏ, bác có thể cho cháu chuyển hộ khẩu thường trú trên tấm ảnh chung của các bạn sang vị trí cuối cùng góc bên phải được ko ạ, gần bạn Tony í ạ, vì ảnh của cháu mộc quá nên chả có background........sang đó hy vọng lấn lá tí hình ảnh ngộ nghĩnh của background ảnh thêm phần dễ thương tí ạ...............thanks bác nhiều. chụt chụt
    CHỗ hiện tại của Sóc có background hình hổ con dễ thương lắm đấy, nhưng vì hổ con phải nép sau lưng Sóc. Nếu chuyển hộ khẩu sang đứng cạnh "hình ảnh ngộ ngĩnh" thì bạn Sóc muốn vẫn ở trên background ấy chứ hay để hình ảnh ngộ nghĩnh che chút hình ?
    Nếu chuyển hộ khẩu Sóc thì cũng sẽ chuyển hộ khẩu mẹ sóc luôn, vì đang design các mum theo đúng thứ tự ấy
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    okie bác giọt.................cả mẹ cả con đều move ạ...............cháu cảm ơn bác nhìu nhìu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Ảnh các bé nhà mình đẹp quá mẹ Giọt ơi, iu mẹ Giọt thế
    Mừ sao miềng lại vinh dự được đứng cạnh Idol nhỉ, sợ bị KT oánh lắm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vo_ngoan Xem bài viết
    Ảnh các bé nhà mình đẹp quá mẹ Giọt ơi, iu mẹ Giọt thế
    Mừ sao miềng lại vinh dự được đứng cạnh Idol nhỉ, sợ bị KT oánh lắm
    hihi Vì bạn Sóc chuyển hộ khẩu, nếu thay anh Bi vào chỗ đấy thì thành 4 ông con trai cạnh nhau, bớt đi phần ấm cúng hihi . Nên sẽ có thay đổi tí thứ tự các hot girl
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,275 Bài viết

• 4,888 Được cảm ơn

@ Idol với Suri KT, đọc mà chết cười với vụ cảnh giới của 2 anh em nhà này... Thế chúng mày ko sợ BM chúng mày phải đi nhà nghỉ hả????
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bozizou1 Xem bài viết
    @ Idol với Suri KT, đọc mà chết cười với vụ cảnh giới của 2 anh em nhà này... Thế chúng mày ko sợ BM chúng mày phải đi nhà nghỉ hả????
    Sóc ơi, lo gì , bà ấy keo kiệt lắm, ko dám đi nhà nghỉ đâu. Thế nên ... do tui canh mấy tháng nay, ổng bả nằm xa thiệt là xa.
    Dạo này tui lại sinh tật, vừa ngủ , vừa ngậm cái ti. Cứ vuột ra là tui la toáng lên. Vậy nên hôm qua bà mẹ tui đi mua cái ti giả, tính đêm cho tui ngậm đỡ. Ai ngờ, vừa rụt rịt, tui mở mắt trao tráo nhìn, ổng nhét cái ti giả vô, tui nhìn ổng, nhìn cái ti giả, rồi .. xô ra. Ghét thế! tưởng tui là con nít á. Tui giành lấy, đòi ti thật tui mới chịu đó. Thế là, hôm qua ổng nằm xa thật là xa. Vậy chứ ổng cũng rục rịch mãi đến gần sáng đấy. Tui canh mà!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,275 Bài viết

• 4,888 Được cảm ơn

Idol ơi, Idol như thế là ko ngoan rồi, thi thoảng phải nhắm mắt lại để cho OB muốn làm gì thì làm chứ... mà đêm ngủ vẫn ôm cái em ty ty thì hỏng hết hàng của ba Idol rồi. Sóc ngoan lắm, toàn thik nằm riêng 1 góc (ko thik nằm giữa đâu) để được đắp chăn 1m mà. Thỉnh thoảng Sóc chỉ kều kều cái tay của mẹ để cảnh cáo 2 người nếu có quá đà thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trời Sg chuyển mưa dữ dội, thôi GF về đây, các mẹ gửi ảnh đẹp nhất cho GF nhé
    À, mẹ Babu, mẹ Bean nữa, chưa gửi ảnh mẹ đó nha
    • 886 Bài viết

• 1,474 Được cảm ơn

huhuhu các mẹ ơi e vào phát e ném phát than các mẹ đừng oánh e nhé, Linh nhà e chán đời thật e vừa đưa con đi khám mắt thì con bị viêm kết mạc cấp, e khám cô Oanh ở viện mắt TW, cô rất mát tay lại thái độ hòa nhã nói chung e khá ưng, mong là con mau khỏi cho mẹ nhờ, thế là từ mai con lại đc ở nhà k phải đi học k lây sang các bạn. Lại còn cái mũi thò lò cũng chưa khỏi chứ, thời chả tiết.........
    M.Mây + B.Béo = Linh Má Núm yêu yêu

8cW3xgf8cW3p7

Cả nhà đón chờ e bé đáng yêu nhé. Bố mẹ, chị Linh đều yêu con thật là nhiều . Con yêu khỏe mạnh, bình an bên mẹ đủ 9 tháng 10 ngày con nhé !!!!!!!!
    ufP7p7
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgoGiaLinhh Xem bài viết
    huhuhu các mẹ ơi e vào phát e ném phát than các mẹ đừng oánh e nhé, Linh nhà e chán đời thật e vừa đưa con đi khám mắt thì con bị viêm kết mạc cấp, e khám cô Oanh ở viện mắt TW, cô rất mát tay lại thái độ hòa nhã nói chung e khá ưng, mong là con mau khỏi cho mẹ nhờ, thế là từ mai con lại đc ở nhà k phải đi học k lây sang các bạn. Lại còn cái mũi thò lò cũng chưa khỏi chứ, thời chả tiết.........
    Viêm kết mạc thì cũng ko lo quá đâu em ạ, xưa hồi 1 m NB đã bị viêm kết mạc, nhỏ thuốc cái là khỏi. Linh cố lên nhá
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Khổ thân con gái rồi....sao bị nhanh thế....trước đó có biểu hiện j ko mẹ Vân..... Sò nhà chị hôm trc cũng đỏ mắt, chị nhỏ cho 3 lần thấy đỡ rồi thổi, hôm qua lại thấy đỏ lại....hix........mong cho em Linh hợp thuốc mau khỏi còn đi học lại cho ngoan nha
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @linh: mày ơi, hic, thuong m quá. Oánh chừa cái thoi tiet độc này quá. Mày cố lên nhé, nhỏ v uong thuoc nhanh khoi de đi off voi chúng tao nhé.
    • 1,016 Bài viết

• 1,274 Được cảm ơn

Ảnh các con iu quá,cảm ơn mẹ Giọt nhé. Save về máy khoe ông xã và hóng tiếp ảnh các mẹ nhà mềnh. Xem ảnh xong thấy iu me Giot thế .hehe.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT MẸ SURI KHOAI TÂY.(Giờ này có muộn ko nhỉ.hihi.)
    Chúc
    cả nhà ngủ ngon luôn.
    W8bQk6QW8bQp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Sáng nay nhà mình đi đâu hết rồi?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Tớ đây, đang ngồi ôm bụng vì từ sáng giờ đau dạ dày quá
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Hic, khổ thân Linh, sao mà lắm thứ bệnh đáng ghét thế chứ. Chúc Linh xinh hợp thuốc và mau mau khỏi nhá
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có em ngồi chầu từ sáng chả có ai................chờ mãi có mẹ giọt.......................