TIN TÀI TRỢ.

CLB Hổ 2010 & Miu 2011 (tầng 2) Ngôi nhà luôn ấm áp, chia xẻ mọi buồn vui

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.4K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 581 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ho_con_Susu Xem bài viết
    Ôi giời, nhà bà cũng đáng ghen tị này. Ông nhà tôi chả biết tự mua quà đâu, lúc nào cũng phải hỏi "Vợ thích gì" Trả lời rồi thì còn gì là bất ngờ nữa. Tối nay diện luôn cho chồng chiêm ngưỡng và "thưởng thức" nhá, há há
    Hihi lão nhà tôi chỉ cái gì mà liên quan đến ăn uống thì thích lắm...còn ông ấy mua quà này là vì tôi có mấy bộ của hãng này, chắc thấy vợ dùng lâu quá nên tặng thôi mà

Trích dẫn Nguyên văn bởi giotfin Xem bài viết
    Idol xin chúc mừng Sinh nhật mẹ ... người iu nhé
    Ở nhà GF bán áo, vậy mà đọc cái đỏ đỏ ở trên cả buổi , cứ thắc mắc hiệu gì lạ thế, giờ mới hiểu ra
    ...hihi nhiều khi cứ nửa việt nửa tiếng anh cho nó vui tý mẹ Giọt a...
    @all: em cảm ơn tất cả mọi người đã chúc mừng em...hic mỗi 1 năm lại thêm 1 tuổi lại giừ đi rồi các mẹ ạ...hii mong sao mãi là 18t như lời mẹ Sò chúc thôi ợ

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui, yêu con gái, yêu chồng :LoveStruc::Rose:]
    [/B]
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hí hí.........chúc mừng sn bà Hồng nhá..............chúc bà năm ni thành công trong sự nghiệp đèn sách và sự nghiệp chăm sóc chồng vỗ béo con nhé..........món quà chồng bà tặng ý nghĩa phết còn gì nữa...........ông í khá tâm lý v lãng mạn đó chứ..................GATO quá đi thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,562 Bài viết

• 3,413 Được cảm ơn

Hí hí, hồi hộp chờ tác phẩm hình các cặp mẹ con của mẹ Giọt, mẹ Giọt ơi nhanh nhanh sâu thành quả nhá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Các mẹ nào chưa gửi ảnh 2 mẹ con thì gửi cho GF sớm nha. Hay có ảnh nào lộng lẫy hơn thì gửi GF update nhá
    Các mẹ ưu tiên chọn ảnh ngang, và thấy rõ nét kiêu sa của mẹ nhé. Vì bé đã có ảnh bé rồi

Mẹ Linh má núm và mẹ Chũn gửi ảnh cho GF nhé. Ảnh mẹ Chủn không thấy rõ mặt. Mẹ Suri KT cũng thế.
    Mẹ Ô Ti chưa gửi ảnh mẹ và các thông tin cho GF nhé
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trưa nay hí hửng thía nào t bị mấy chị cùng cơ quan rủ rê đi xem bói cả nhà ạ. xem tướng, tay, bài tây. Nói nhiều rã man, có vẻ cũng chuẩn ko cần chỉnh. một số vấn đề t choáng vật vì nói quá đúng luôn. câu tớ thik nhất là 2vc sống với nhau mãi mãi. hihhi....chả bít vật chất bao nhiêu là đủ nhưng tình cảm lúc nào cũng đong đầy là sướng lắm rồi. hihi.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 581 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

Tớ thấy nói chung các bố nhà mình ai cũng quan tâm, yêu thương đến vợ con...mỗi người một tính cách thế nên sẽ có những cách thể hiện khác nhau đối với vợ con mình...chứ nhiều khi vào các top chuyện gia đình đọc có nhiều mẹ phải chịu những ông chồng kinh khủng lắm...nên mình thấy mình thật may mắn và hạnh phúc...
    Chắc từ bây giờ em phải học tập mẹ Susu, nhất trí với ý kiến mẹ Nabi thỉnh thoảng chúng ta hãy làm mới tình cảm vợ chồng bằng những thông điệp ngọt ngào chân thật của mình...các bố cũng như mình thôi cũng thích đc nhận những lời yêu thương, ngọt ngào từ vợ mình lắm ấy chứ

[/B]
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 934 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Các mẹ nào chưa gửi ảnh 2 mẹ con thì gửi cho GF sớm nha. Hay có ảnh nào lộng lẫy hơn thì gửi GF update nhá
    Các mẹ ưu tiên chọn ảnh ngang, và thấy rõ nét kiêu sa của mẹ nhé. Vì bé đã có ảnh bé rồi

Mẹ Linh má núm và mẹ Chũn gửi ảnh cho GF nhé. Ảnh mẹ Chủn không thấy rõ mặt. Mẹ Suri KT cũng thế.
    Mẹ Ô Ti chưa gửi ảnh mẹ và các thông tin cho GF nhé
    Mẹ Giọt ơi, khổ cái tội chả có cái nào rõ hơn cái ý cả, để tối về bảo bố nó chụp cho cái rồi gửi cho mẹ Giọt nhé, hay gửi ảnh cưới đc k mẹ Giọt
    eNortjKzUjI0NTQyM1GyBlwwFXIC0A,,28

Photo0481
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 130 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suri312 Xem bài viết
    Vừa vào leo thang nhà cũ, thấy đôi tay và hình trái tim của nhà mẹ GT đáng yêu thế, trông thật là hạnh phúc, ...đc chiêm ngưỡng tấm thiệp cũng những lời yêu thương của mẹ Su su giành cho chồng mà thấy ngưỡng mộ quá...tình cảm dạt dào...kiểu này mình phải học tập mới đc...
    Đặc biệt cảm ơn mẹ Giọt đã có 1 tác phẩm rất đẹp...nhìn con nào cũng đáng yêu quá...
    Báo cáo cả nhà là hôm nay là sinh nhật lần thứ 28 của mình...sáng mai mẹ chưa ngủ dậy con gái dậy sớm đã thơm tặng mẹ mấy cái vào má rồi..hạnh phúc lắm...ngày hôm nay cũng nhận đc nhiều lời chúc từ bạn bè...trưa nay 2vc vừa rủ nhau đi ăn lẩu ở H3 hotpot về xong..bây giờ cũng vẫn còn no ko thở đc...à bật mí ông xã tặng vợ 1 bộ under wear của trai ầm...mình hỏi " thế lúc đi mua anh ko ngại à?" ônh bảo " ngại gì mà ngiaj, mua tặng vợ yêu có gì mà phải ngại"
    Eo ơi, lại ghen tị với vc nhà mẹ KT rồi, nhưng chúc mừng SN mẹ nó nhé, thế là mẹ nó có 1 SN hạnh phúc và đầy ý nghĩa rồi còn gì. Chúc mẹ nó mãi có được cảm giác hp lâng lâng như bây giờ hehehe.
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bùn cười vụ yêu kưng lắm với cơm lắm của nhà chị Thảo quá........................hihihihi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuniu Xem bài viết
    Mẹ Giọt ơi, khổ cái tội chả có cái nào rõ hơn cái ý cả, để tối về bảo bố nó chụp cho cái rồi gửi cho mẹ Giọt nhé, hay gửi ảnh cưới đc k mẹ Giọt
    Ảnh cưới được, nhưng phải ẳm Chũn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Tớ thấy nói chung các bố nhà mình ai cũng quan tâm, yêu thương đến vợ con...mỗi người một tính cách thế nên sẽ có những cách thể hiện khác nhau đối với vợ con mình...chứ nhiều khi vào các top chuyện gia đình đọc có nhiều mẹ phải chịu những ông chồng kinh khủng lắm...nên mình thấy mình thật may mắn và hạnh phúc...
    Chắc từ bây giờ em phải học tập mẹ Susu, nhất trí với ý kiến mẹ Nabi thỉnh thoảng chúng ta hãy làm mới tình cảm vợ chồng bằng những thông điệp ngọt ngào chân thật của mình...các bố cũng như mình thôi cũng thích đc nhận những lời yêu thương, ngọt ngào từ vợ mình lắm ấy chứ
    Suri KT ơi, em có biết em sắp có em không ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 934 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Ặc ặc thế để tớ bố trí cưới thêm lần nữa mẹ Giọt nhá
    eNortjKzUjI0NTQyM1GyBlwwFXIC0A,,28

Photo0481
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 581 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

Suri KT ơi, em có biết em sắp có em không ?
    ...anh ơi em cũng sợ như vậy lắm...nhưng mà chắc là ko đâu...em là thanh tra giám sát mà..đêm nay em sẽ nằm vào giữa để giám sát anh ạ

[/B]
    • 130 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_soc_Cu Xem bài viết
    trưa nay hí hửng thía nào t bị mấy chị cùng cơ quan rủ rê đi xem bói cả nhà ạ. xem tướng, tay, bài tây. Nói nhiều rã man, có vẻ cũng chuẩn ko cần chỉnh. một số vấn đề t choáng vật vì nói quá đúng luôn. câu tớ thik nhất là 2vc sống với nhau mãi mãi. hihhi....chả bít vật chất bao nhiêu là đủ nhưng tình cảm lúc nào cũng đong đầy là sướng lắm rồi. hihi.
    Địa chỉ xem bói thế nào đấy mẹ Sóc ơi, hihihi, bon chen tí!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuniu Xem bài viết
    Ặc ặc thế để tớ bố trí cưới thêm lần nữa mẹ Giọt nhá
    nhớ nhé GF chờ ảnh cô dâu đấy
    ...anh ơi em cũng sợ như vậy lắm...nhưng mà chắc là ko đâu...em là thanh tra giám sát mà..đêm nay em sẽ nằm vào giữa để giám sát anh ạ
    Em giống anh vụ này lắm. Ba mẹ anh mà rục rịch, cái nệm rung rinh là anh ngồi phắc dậy liền, chen vô giữa ngay
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,522 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

hehe ảnh các bé tạm xong, giờ làm ảnh các mum, nãy giờ cứ kéo ra kéo vô mãi, vì ảnh các mẹ người gửi ảnh đứng, người gửi ảnh ngang, và ảnh 2 mẹ con thì thu nhỏ quá sợ khôg thấy rõ nét kiêu sa của mẹ, kéo lớn quá thì giấy không đủ chỗ.
    Các mẹ rửa ra chắc cỡ 40x60 mới thấy rõ các mẹ nhỉ
    Ảnh các Mum là chụp riêng hay chụp chung với bé nhỉ. Nếu riêng chắc sẽ rõ hơn, vậy để mình gởi lại nha, hihi.
    Mẹ Giot khéo tay lắm, l5ai nhiệt tình nữa. Thơm.... thơm vài phát...
    Con gái iu của mẹ tên là Tiểu My
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,522 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Ha ha....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khengot Xem bài viết
    Ảnh các Mum là chụp riêng hay chụp chung với bé nhỉ. Nếu riêng chắc sẽ rõ hơn, vậy để mình gởi lại nha, hihi.
    Mẹ Giot khéo tay lắm, l5ai nhiệt tình nữa. Thơm.... thơm vài phát...
    Ảnh mẹ Khế đẹp lắm, GF sẽ bỏ 1 phần để nhìn rõ mẹ hơn, nhưng vẫn giữ bé lại, vì ảnh mẹ con mừ hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,522 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

[I]

Các bé nhà mình rất xinh, nhưng GF chỉ tổng hợp được 20 bé, nên chia xẻ ảnh độc nhé
    wlq1L
    Mình đứng kế anh Tom đẹp trai, hehe, hi vọng lây được chút hơi vụ ăn ị của anh để cao to thêm tí nữa. hehe
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,522 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Mẹ Giot ơi, cho mình cái file gốc ấy đi, để zoom nó to lên í mà, có bé mình nhìn ko rõ tên lắm