TIN TÀI TRỢ.

CLB Hổ 2010 & Miu 2011 (tầng 2) Ngôi nhà luôn ấm áp, chia xẻ mọi buồn vui

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.7K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,395 Bài viết

• 1,853 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuniu Xem bài viết
    Mẹ Sóc rửa luôn cho cả nhà đi, k nhỡ nh mẹ thích nh lười đi lại k rửa thì phí, hnào cả nhà mình làm quả đồng phục nữa nhá, ăn chơi chấp cả mưa rơi đi hí hí
    Chuẩn rùi, mẹ Sóc Cubi thầu vụ này đi nào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giaphonggiatue Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ Idol nhiều nha, ảnh đẹp lắm mẹ Idol ạ
    Thơm hai mẹ con Idol nè
    Chụt chụt
    ( Gia Tuệ thơm Idol 1 cái nhá, Suri KT đừng ghen nha)
    Vui quá! GF cũng đem về cho Idol coi các bạn Idol đây hihi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,275 Bài viết

• 4,888 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giaphonggiatue Xem bài viết
    Chuẩn rùi, mẹ Sóc Cubi thầu vụ này đi nào
    Mình cũng muốn nhờ nhà CB rửa hộ, ngại chạy ra hàng rửa quá
    • 1,395 Bài viết

• 1,853 Được cảm ơn

Mẹ Sóc Cubi xem thế nào, nếu mẹ Sóc Cubi không rửa được thì tớ sẽ nhận vụ này vậy ( các mẹ tính 20% hoa hồng cho tớ nhá )

Đùa chứ gần cơ quan tớ có cái hiệu ảnh Ánh Tuyết gì đó có vẻ rửa ảnh chuyên nghiệp. Nếu nhiều mẹ nhờ thì tớ sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,510 Bài viết

• 2,852 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lazi_ladi Xem bài viết
    Dì nó đang kể xấu NB: Hum ni trong lúc dì đang mải Facebook, NB đã kịp dùng hết 1/2 lọ hand cream của dì để bôi lên mặt nó.

Dạo này NB toàn tự bôi mĩ phẩm lên mặt, cũng lấy 2 bàn tay bé xíu đập đập vào mặt y như động tác mẹ bôi kem dưỡng ra. Biết dùng cái kẹp mí để dí dí vào mắt =))

Cứ mặc đồ mới xong khen đẹp là chạy lại cái gương, biết đeo bờm, đeo kính, chải đầu, ...
    Gái nhà em điệu quá
    Nabi điệu thế, chắc là giống mẹ Mà NB biết nhiều thật đấy mẹ Ngân ạ
    Kem thì cặp cho cái cặp lên đầu là giật ra cho vào mồm luôn, haizzz. Thèm cho con điệu tí mà nó ko chịu

Mẹ idol làm ảnh chuẩn quá, mình ko có mặt rùi, thèm quá đi mất.
    Fxy1p8 RpT0p8
    NB: 3,5kg, 1 month: 4,5, - 3m14d: 6,5kg
    - 3m27d: biết lẫy
    - 5ms: 6,8kg dài:66cm, đang trườn lùi :Laughing::Laughing::Laughing:
    - 6ms: 7,3kg, dài 70cm. Đã quỳ gối nhưng chưa biết bò, chỉ lao về phía trc phi ngựa, cắm mặt xuống đệm :Applause::Applause::Applause:
    - 8ms: 7,7kg, 73cm. tự bám cũi, ghế... đứng dậy. Ê a mỗi khi mẹ hát, múa, vẫy tay, mặt xấu... Chưa biết ngồi bô
    - 9ms: 8,3 kg, 75cm. Tự đứng lên tênh tênh khoảng 1 phút, lười ăn :Worried::Worried::Worried:
    - 13m9d: ngã 16 bậc cầu thang
    - 15ms: 10,2kg

m8OMp7 :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Hí hí, mẹ Sóc cu hay mẹ GT nhận rửa ảnh tớ đều vote hết
    À, vụ ọp trưa 7/3 đổi sang 6/3 được ko các mẹ HN ui
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Được giúp cả nhà viec gi tớ cung rất vui, xung quanh cơ quan t cung có nhiều hàng ảnh lắm, nhưng chả ngon bổ rẻ tí nào cả vì khu tớ toàn phục vụ khách tây í mà, chứ ngon lành canh đào t đã hô hào cả nhà cùng rửa rùi. Mẹ gia tuệ giúp cả nhà vụ nài nhé. Kinh phí mẹ GT tạm ứng rồi hum nài đi off các mẹ lấy ảnh gui xiền mẹ gt sau vậy.
    Hum nọ mẹ giang gấu cung có ý kiến chuyen ngay off sang mùng 6 nữa, cả nhà cung cho ý kien nhe. T thi ngay nao cung ok.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_soc_Cu Xem bài viết
    Được giúp cả nhà viec gi tớ cung rất vui, xung quanh cơ quan t cung có nhiều hàng ảnh lắm, nhưng chả ngon bổ rẻ tí nào cả vì khu tớ toàn phục vụ khách tây í mà, chứ ngon lành canh đào t đã hô hào cả nhà cùng rửa rùi. Mẹ gia tuệ giúp cả nhà vụ nài nhé. Kinh phí mẹ GT tạm ứng rồi hum nài đi off các mẹ lấy ảnh gui xiền mẹ gt sau vậy.
    Hum nọ mẹ giang gấu cung có ý kiến chuyen ngay off sang mùng 6 nữa, cả nhà cung cho ý kien nhe. T thi ngay nao cung ok.
    Mùng 6 cũng được, càng được ăn sớm các mẹ nhỉ?
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTho - Cactus Xem bài viết
    Kem thì cặp cho cái cặp lên đầu là giật ra cho vào mồm luôn, haizzz. Thèm cho con điệu tí mà nó ko chịu

Trùi ui, tui thì nhìn Kem nhà bà lớn chững chạc quá đi, nhất là cái ảnh trong thang máy ấy, chứ nhìn NB nhà tui lúc nào cũng như sơ sinh hehe.

Lần này sao mẹ Kem ko gửi ảnh cho mẹ Giọt nhỉ? Hay mẹ Giọt thêm mẹ Kem vào được ko?^^
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTho - Cactus Xem bài viết

Trích dẫn Nguyên văn bởi lazi_ladi Xem bài viết
    Trùi ui, tui thì nhìn Kem nhà bà lớn chững chạc quá đi, nhất là cái ảnh trong thang máy ấy, chứ nhìn NB nhà tui lúc nào cũng như sơ sinh hehe.

Lần này sao mẹ Kem ko gửi ảnh cho mẹ Giọt nhỉ? Hay mẹ Giọt thêm mẹ Kem vào được ko?^^
    OK, vậy nhà mình khoan rửa ảnh nhé. GF sẽ chờ thêm xem có mẹ nào bổ sung ảnh không hihi

Mail cho giotfin nhá : giotfin@gmail.com , giotfin@yahoo.com

Các mẹ gửi ảnh 2 mẹ con, ảnh bé:
    1 tên mẹ
    2 tên bé
    3. tên gọi ở nhà của bé
    4. ngày sinh của bé
    5 số điện thoại liên lạc
    6 tỉnh /thành
    7 Email ( ưu tiên không dùng mail cty các mẹ nhá)
    (sau này ngoài số điện thoại thì mail sẽ là công cụ liên lạc chính
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giotfin Xem bài viết
    OK, vậy nhà mình khoan rửa ảnh nhé. GF sẽ chờ thêm xem có mẹ nào bổ sung ảnh không hihi

Mail cho giotfin nhá : giotfin@gmail.com , giotfin@yahoo.com

Các mẹ gửi ảnh 2 mẹ con, ảnh bé:
    1 tên mẹ
    2 tên bé
    3. tên gọi ở nhà của bé
    4. ngày sinh của bé
    5 số điện thoại liên lạc
    6 tỉnh /thành
    7 Email ( ưu tiên không dùng mail cty các mẹ nhá)
    (sau này ngoài số điện thoại thì mail sẽ là công cụ liên lạc chính
    Hii. Rửa rùi lại rửa lại cũng được chứ sao
    Thanks mẹ Nhiệt (nhiệt tình) nhá, haha
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

@ all; chiều qua đang đi khám ở bv khác xem tình hình có khả quan hơn k thì chồng gọi bảo con đang sốt, hx, lòng dạ ngổn ngang trong khi bản thân em thì quá mệt đii.
    Về nhà con thấy mẹ là sáp vô đòi bế lên, mà ng mẹ nỗi toàn hột đỏ, ẹ nào ôm con dc, hx thương con quá các mẹ ah
    Tối qua và sáng nay Bean vẫn sốt cả nhà ah, em đã cho uống hạ sốt rùi, chìu ni mà k đỡ chắc cho con đi khám
    Trời ơi, đầu năm h toàn găp nhìu chuyện j đâu k ah, hx hx
    GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bean_Bon Xem bài viết
    @ all; chiều qua đang đi khám ở bv khác xem tình hình có khả quan hơn k thì chồng gọi bảo con đang sốt, hx, lòng dạ ngổn ngang trong khi bản thân em thì quá mệt đii.
    Về nhà con thấy mẹ là sáp vô đòi bế lên, mà ng mẹ nỗi toàn hột đỏ, ẹ nào ôm con dc, hx thương con quá các mẹ ah
    Tối qua và sáng nay Bean vẫn sốt cả nhà ah, em đã cho uống hạ sốt rùi, chìu ni mà k đỡ chắc cho con đi khám
    Trời ơi, đầu năm h toàn găp nhìu chuyện j đâu k ah, hx hx
    Thươg em Vân quá, buồn nhất là thấy con đòi mà không được ôm con. Chia xẻ với em nha. Thôi, ráng giữ gìn sức khỏe, uống thuốc và vitamin đầy đủ cho nhanh hết bệnh. NHờ chồng và mẹ chở Bean đi chơi, để con ít gặp mẹ, tránh cho cho đòi, lại buồn thêm em à. Hoặc là bù đắp, mua cho BEan thức ăn ngon,lạ và đồ chơi cho Bean chơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

từ tối h e toàn trốn con k ah, nó nghe tiếng mẹ là đòi, khóc, hx hx. Nó bít mẹ trên gác nên cứ đòi lên hoài, tội con ghê lun. mún dc ôm và nựng con quá, cuối tuần tính ở nhà chơi với con, chở con đi chơi, vậy mà...hx hx.
    em đang khóc đây mẹ giọt ah, huhu

Trích dẫn Nguyên văn bởi giotfin Xem bài viết
    Thươg em Vân quá, buồn nhất là thấy con đòi mà không được ôm con. Chia xẻ với em nha. Thôi, ráng giữ gìn sức khỏe, uống thuốc và vitamin đầy đủ cho nhanh hết bệnh. NHờ chồng và mẹ chở Bean đi chơi, để con ít gặp mẹ, tránh cho cho đòi, lại buồn thêm em à. Hoặc là bù đắp, mua cho BEan thức ăn ngon,lạ và đồ chơi cho Bean chơi.
    GPsqp7
    • 2,562 Bài viết

• 3,413 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, táo nặng quá rồi thì có cách nào hỗ trợ hay giúp bé đi dễ ko nhỉ? Lâu quá em quên hết bài rồi, đang phải mách đứa bạn em, con nó táo mấy ngày nay rặn thương quá, mà ko ăn đạm nhiều đâu, chỉ tí teo, bú mẹ hoàn toàn, đã ăn đủ các loại nhuận tràng như khoai lang mồng tơi các kiểu rồi, thụt cũng ko ăn thua. Các mẹ có cách nào hỏa tốc ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,787 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ho_con_Susu Xem bài viết
    Các mẹ ơi, táo nặng quá rồi thì có cách nào hỗ trợ hay giúp bé đi dễ ko nhỉ? Lâu quá em quên hết bài rồi, đang phải mách đứa bạn em, con nó táo mấy ngày nay rặn thương quá, mà ko ăn đạm nhiều đâu, chỉ tí teo, bú mẹ hoàn toàn, đã ăn đủ các loại nhuận tràng như khoai lang mồng tơi các kiểu rồi, thụt cũng ko ăn thua. Các mẹ có cách nào hỏa tốc ko ạ?
    hỏa tôc thì chỉ có mua thuốc thôi chị ạ.......chwus có mấy bài ăn khoai lang,mồng tơi là dễ ị nhứt mà còn ko ăn thua thì hơi mệt rồi đầy ạ............hoặc uống thêm men tiêu hóa xem dư lào.........Tony nhà em thi thoảng cũng có đợt như thế............nhưng ăn khoai thì đi ngay.......
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

hum trước có mẹ nào nhà mình bày em mua duphalac cho con uống tránh táo bón đó mẹ Su, mẹ su mua thử xem nha.

GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bean_Bon Xem bài viết
    từ tối h e toàn trốn con k ah, nó nghe tiếng mẹ là đòi, khóc, hx hx. Nó bít mẹ trên gác nên cứ đòi lên hoài, tội con ghê lun. mún dc ôm và nựng con quá, cuối tuần tính ở nhà chơi với con, chở con đi chơi, vậy mà...hx hx.
    em đang khóc đây mẹ giọt ah, huhu
    hic chị hiểu Thôi em đi mua đồ chơi cho con đi, có đồ chơi con vui 1 , mẹ vui 10 đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Mẹ Su mua mận-táo-lê về cho Su ăn đi. 3 trái ấy có tác dụng làm mềm phân, giúp bé dễ đi hơn đó. Idol cứ bị táo là chạy mua lê về liền, ở SG lê lúc nào cũng có
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @ bean: khổ.....đúng là năm hạn. Khổ thân 2 mẹ con.... Haizzzz..... Cố lên b nhé, bean bám mẹ quá nên ko nhờ ai hộ dc cho b đỡ mệt nhỉ. Cố vậy b ợ.